ProAce Stroke 318 - Một kỉ niệm đẹp!

Thảo luận trong 'Dòng vợt khác' bắt đầu bởi mikhi102, 21/5/12.

1. mikhi102

mikhi102 Thành viên mới

Nói đến Pro 318 thực sự gợi lại cho em nhiều kỉ niệm đẹp. Em bắt đầu chơi Cầu lông từ rất lâu rồi, chắc không thể nhớ nổi từ lúc nào nữa, từ lức cầm vợt còn phải giơ lên không là bị va chạm xuống đất. Lớn hơn một chút may mắn được tham gia vào đội tuyển trường và thi đấu cho giải Hội Khỏe Phù Đổng. Cây vợt đầu tay đó là chiếc Wish gì đó màu xanh rất đẹp nhưng từ khi tham gia và làm đội trưởng của trường được Thầy " bầu" tặng cho cây có hình con bọ cạp và hơn nữa là chiếc Pro 318. Trong thời gian 2 năm đã gắn bó với em nó và cũng đạt được nhiều thành tích tốt cho sở thích riêng của mình là giải 3 Tỉnh. Thực sự rất vui.
    Nhưng từ khi lên THPT thì lại ko có thời gian và rời trường vào môi trường mới nên đã tạm từ bỏ thói quen đánh cầu. Hiên em bây giờ đang là sinh viên. May mắn lại được gặp một nhóm bạn có chung sở thích và bây giờ em lại được tham gia vào câu lạc bộ này và mới tham gia được vài ngày.
    Không có chuẩn bị "vũ khí" đầy đủ nên ra trận toàn bị "bắn" thôi! Về nhà ôm hận với thân hình bị lủng lỗ!
    Chợt nhớ đến ProAce stroke 318 và muốn sở hữu một em nhưng bây giờ sao nghe các đàn anh có kinh nghiệm kiu là Proace bây giờ chất lượng kém lắm, Giòn dễ gãy. Nhưng thực sự có đúng không và rất muốn 318 và chỉ một mình nó thôi! Các anh chị cho em lời khuyên với!!!

2. diao8x

diao8x Thành viên Năng nổ

318 dễ đánh, tầm tiền trung bình. Dành cho những người mới chơi và ít có hỗ trợ .
    công nghệ vợt pro bây giờ nhiều người cũng phản ánh là không tốt như xưa. Nếu bác vẫn yêu cây 318 như vậy thì chả có lý do gì mà không cưới em ý về cả!

3. JinHa91

JinHa91 Thành viên Tích cực

Hồi mới chơi cầu e ko đánh cây này, hồi đó đánh cây Yonex fake 270k :D, hình như tên là Yonex Ncode N4 thì phải :)). Chả bít trước đọc ở đâu thấy thông tin Yonex sx vợt thường dùng cái Ncode này vào sx vợt nè :D

4. dragon012

dragon012 Thành viên Tích cực

yeah ủng hộ làm 1 em 318 :X

5. Bluebloa

Bluebloa Thành viên Năng nổ

Bác cứ làm một em về đánh đi
    giá cũng ko đắt, nhưng nước sơn và cốt vợt kém trước nhiều
    còn như bác nói giòn và dễ gãy thì ko đúng đâu, trên diễn đàn em chỉ thấy các bác kêu kiếm của mình bị gãy khi đấu với 318 thôi đấy :))

6. HienVien

HienVien Thành viên Tích cực

Không hiểu sao e chả chơi được con 318 này cầm vào vụt cầu chả thấy có cảm giác gì hic hic...

7. ThjnhM

ThjnhM Thành viên Tích cực

Nhìn đôi song kiếm của bác khủng thế kia thì em 318 này bác không có cảm giác gì cũng phải thôi. Em Proace 318 này vừa nhẹ vừa dẻo, chỉ thích hợp với những người mới chơi, lực tay yếu, trình gà (trong đó có em) thôi.

8. paddysun

paddysun Thành viên Chính thức

con này mà bác kêu cứng ạ . Đánh 4U thì không thấy gì thật . Nhưng 3U chơi rất khoái .

9. quoctuankid

quoctuankid Thành viên Chính thức

Vợt ProAce thì mua ở đâu rẻ và hàng xịn hả các bác, em cũng định làm 1 con 318

Đang tải...