Proace ABS 70 new 100%, code MAQC-made in Taiwan 1tr1. Có nên mua???

Thảo luận trong 'Dòng vợt khác' bắt đầu bởi akai1608, 18/7/11.

1. akai1608

akai1608 Thành viên Chính thức

Em kiếm đc e Pro này mới tinh 100%, k phải hàng made in Bình Dương mà có 1tr1, nghe nói ở VN bi giờ lên đến 1tr9 rùi thì phải? Ham rẻ quá, ko biết có nên mua ko?
    Bro nào đánh con này rùi cho e tý cảm nhận (hình như bác Rukaphuong có 1 em mà gãy rùi). Nghe nói e này chuyên công, nặng đầu thì phải. Hồi trước e đánh Ti120 cũng ok với e nó lắm, nhưng là vợt balance, còn e này thì chưa bik sao. Các bro chỉ giáo giúp...
    tks

2. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Vợt này oánh ngon, còn nặng đầu hay không thì không nhớ. Vì đánh có 20 ngày là goodbye ròi. Chỉ nhớ là đánh rất đã, đập cầu rầm rầm, tạt thì khỏi chê, cầu bay sát lưới, đi nhanh, mạnh, gắt. PHản xạ thủ good -> có thể cũng là balance. Cây Ti120 cũng ngon mà. Mấy cây ABS thấy cây nào cũng giốnh nhau. Có ABS 1000 là đỉnh nhất thôi.
    ABS hàng rẻ thì coi chừng à, hàng nhái làm cũng dữ lắm, có mấy trăm thôi. Cái zụ mã của Proace thì thua, hok bít :smile:

3. akai1608

E mua ở bên Malaysia bác àh, mua trong shop to nên ko sợ hàng giả đâu, tại nó đang có sale off thôi. Made in Taiwan nên chắc ko nhanh đi như made in Bình Dương đâu bác nhỉ? E cũng tính nói k với Proace nữa rùi nhưng thấy sale nên ham quá. hehe. E cầm thử so sánh với mấy cây khác thì thấy cũng hơi nặng đầu hơn tý, còn tổng thể thì vẫn là vợt 3UG2 àh. Nghe bác nói mà e ham quá :38:

4. badboy

badboy Thành viên Tích cực

bõ lấy ABS 1000 bạn công thích hơn con này nhiều hàng taiwan thì cũng tầm như hàng VN thôi ...

5. akai1608

Cũng thix ABS 1000 lắm nhưng nó k sale nên giá cao ngất ngưởng bác àh....hehe. Mà e tưởng hàng Taiwan thì ok hơn VN chứ, tại thấy bảo Proace ngày xưa made in Taiwan ok lắm, từ ngày made in Vn nên mới lởm khởm thế mà.

6. Rukaphuong

Nếu chất lượng thì mua thôi. Hàng Proace ABS đánh ngon. Chỉ tội hàng VN rất dễ gãy nên kô dám mua

7. akai1608

Đã rước nàng về dinh rùi bác Ruka àh, cảm giác đầu tiên là đúng là e nó hơi nặng đầu thật. Đập cầu thì sướng thật đấy nhưng hơi mất sức, thủ cũng ok. Chắc cũng phải mất thời gian làm quen, vì e mới đánh đc có 2-3 bữa. Nhưng so với Ti120 thì e vẫn prefer Ti120 hơn :6:

8. Rukaphuong

CHắc vì Ti120 có trợ lực. Cây abs70 này mình đánh chả thấy nặng gì cả. Chắc tại hàng Việt Nam

Đang tải...