Platium 110,Platinum 510 hay Ti 8.Mọi người tư vấn giúp mình với!!!!!

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi romeo_txh, 7/9/10.

1. romeo_txh

romeo_txh Thành viên Chính thức

Mình hiện đang sử dụng ProAce 318,nhưng muốn sử dụng thêm 1 vợt nữa.Mình đánh cả về công và thủ nhưng công là chính.Mình đang phân vân ko biết chọn vợt nào,mong được mọi người giúp đỡ :25:

Chỉnh sửa cuối: 7/9/10
  2. Friday13th

Friday13th Thành viên Tích cực

510 đê. Hồi trước tớ đánh cây này rồi. Phê lắm! Bây giờ chuyển sang Yonex. Nếu có dịp quay lại ProAce thì chắc vẫn sẽ chọn cây này.

3. romeo_txh

@Friday13th:Thank bạn,mình cũng thấy khá kết vợt này,bạn cho mình hỏi nếu ở hà nội thì mua ở đâu,làm thế nào để check dược vợt proace chính hãng

4. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Anh Romeo_txh ơi, theo em biết thì ở HN bán Proace ở đây nhá : Cửa hàng Việt Hương - 157E, 157A Nguyễn Thái Học – P. Cát Linh – Q. Đống Đa – TP. Hà Nội - ĐT: 04 38437427.
    Hình như đợt này Proace đang có KM đó, anh xem thêm ở đây nè anh đi mua đi về dùng vợt còn quà km thì cho em :71::71::71:
    Chúc anh sớm tìm được cây vợt ưng ý :1:

5. romeo_txh

@Luonghai:Thank e nhiều nhé,cuối tuần này rảnh a sẽ qua để check vợt 510 ,còn a đã chuẩn bị quà cho em mà.Quà này là quà xịn chứ ko phải là quà KM nha ^^

6. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Ôi, hạnh phúc quá. Chắc em phải làm cái đồng hồ đếm ngược thời gian giống cái đồng hồ trên phố đếm ngày chào 1000 năm Thăng Long ý nhỉ? :9::9::9:

7. romeo_txh

E ko cần phải làm đâu vì a đã làm 1 cái treo ở nhà a rùi,mà sao thời gian trôi chậm quá em à,a mong thời gian trôi nhanh để dược đưa quà cho em lắm đó.Tại mỗi khi tặng quà cho em a thấy hạnh phúc mà :rs3::rs3::rs3::rs3::rs3::rs3::rs3::rs3::rs3::rs3::rs3:

8. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Cái câu in đậm đỏ đó, liệu nó có đúng không nhỉ? Em nhớ không nhầm thì chưa từng nhận quà anh tặng em :86: :D

9. loicauchuc

loicauchuc Thành viên Năng nổ

đánh 510 là hoàn hảo nhất! thật sự bên pro em chưa kiếm đc cây nào ngon hơn! kể cả abs 1000! nếu có abs 1000 thì em cũng chỉ mang tính chất sưu tầm và thi thoảng chiến vui

10. romeo_txh

@loicauchuc:Cảm ơn e,a sẽ mua về rồi đánh thử rồi sẽ đưa thêm í kiến lên diễn đàn để mọi người cùng tham khảo.
    @Luonghai:Thì lần này tặng quà là gì,và a cảm giác hp khi dược tặng quà cho em đó ^^

11. yeucaulong

yeucaulong Thành viên mới

Cây ProAce 510 độ bền cao, chịu nhiệt tốt hơn các loại vợt thông thường 25 do C giá 1225000 vnd có bày bán tại www.sieuthithethao.net hoặc tại cửa hàng Việt Hương số 157E Nguyễn Thái Học - Đống Đa - Hà Nội tel : 0438437427 . Đến đây bán sẽ mua được vợt chính hãng và các ưu đãi của hãng

12. yeucaulong

Cậu này quả là người biết chọn vợt dùng thằng ProAce 510 thì quá tuyệt rồi nó vừa có độ bền cao, chịu nhiệt tốt hơn các loại vợt cùng loại khác ( hơn 25oC ) mà giá bán chỉ có 1225 000 vnd . Tôi thấy nó bày bán ở www.sieuthithethao.net và tôi đã đến tận cửa Hang Việt Hương tại 157E Nguyễn Thái Học để mua đang được khuyến mãi đấy . Ở đấy họ bán hàng chính hãng và giá cả niêm yết của hãng ProAce

13. ProBvn

ProBvn Thành viên Năng nổ

Có người đang yêu :8::48:

14. romeo_txh

@ProBvn:Sao tặng quà lại là yêu nhể,định nghĩa này lạ nha ^^

15. sacsong

sacsong Thành viên Chính thức

Ti 8 và Platinum 110 là những cây vợt mà mình đang chơi cũng lâu năm rồi và có nhận xét như sau... Ti 8 thân cứng nặng đầu, đập cầu rất mạnh và phòng thủ khá. Còn Platinum 110 nhẹ đầu đập cầu ko mạnh bằng Ti 8 nhưng chuẩn xác hơn, phòng thủ cũng ngang so với Ti 8, mặt khác Platinum 110 đánh ít mệt hơn so với Ti 8. Tóm lại hai cây này, mỗi cây có một ưu thế riêng. Bạn có thể chọn cho mình một cây phù hợp với sở trường, và hiện tại giá cả của 2 cây vợt này là gần như nhau. Còn Platinum 510 mình chưa đánh ko rõ.

16. thongytb

thongytb Thành viên Tích cực

Cho mình hỏi vợt chính hãng ở đây là do Việt Nam sản xuất à? Có thể mua được vợt nhập khẩu từ Anh Quốc không?

17. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Proace bây giờ sản xuất với mã là VNQC chứ k còn là QC như ngày xưa nữa. Bác có bà con bên Anh k? Nhờ họ mua hộ cho bác!

18. loicauchuc

loicauchuc Thành viên Năng nổ

bác cứ mua đi! nếu không đánh được! để lại giá rẻ cho em :D tương tự! kể cả cây abs 1000 bác nhá! :)) em đùa đó! nhưng mà bác mua đi rồi em chỉ cho thế mạnh của của nó sau :D

19. yeucaulong

Mình thấy trên 157 E Nguyễn Thái Học - Hà Nội. vẫn bán vợt sản xuất tại Anh Quốc đó, công nhận Anh ProAce này có mấy cây rẻ mà đánh hay như ABS 1000 hoăc 510, giờ thêm mấy em Sabre 30, 50 , 10 đánh ok phết giá cũng phải chăng tham khảo ở đây nè www.sieuthithethao.net

20. romeo_txh

Báo cáo với cả nhà em vừa mua em Sabre 50,e thấy vợt này dánh nhẹ,lại công dễ.Thấy bảo là em nay có công nghệ mới NanoTubes Technology.Bác nào đã
    dùng em này vào chia sẻ với mọi người với :)