[Tìm kiếm] Nơi hàn vợt tốt

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi InazumaVoltric, 9/11/13.

1. InazumaVoltric

InazumaVoltric Thành viên Tích cực

Em bị gãy em VTZF ở vị trí 5 giờ, cho em hỏi là nơi nào hàn vợt tốt quanh khu vực Ba Đình, Long Biên, Tây Hồ.

2. kiemma

kiemma Thành viên Năng nổ

E thấy ZF khung cứng cáp mà bị gãy hả ta. Hix. Bác ở miền Nam e chỉ bác chỗ hàn, ngoài đó thì e thua. hi

3. quy dung

quy dung Thành viên Chính thức

14 Lê Trực, Tuấn Hạnh lê hồng phong.. và 76 tôn thất tùng bác nhé. e cũng vừa bị nứt con Voltric 5, e ở tận Sóc Sơn mà phải mang ra HN chỗ chị Minhphuongsport 76 tôn thất tùng hàn đấy,
    mà hàn mất khoảng 3-4 tuần mới xong.

4. longtg

longtg Thành viên Tích cực

14a lê trực , minh phương sport bạn nhé

5. denhokhongquen

denhokhongquen Thành viên Tích cực

Mình có ông anh cũng bán đồ cầu lông, thì được biết đó là ở HN thì chỉ có 1 nơi hàn vợt thôi, hàn nhiệt siêu nhẹ ấy thì phải (cái thông tin này chỉ lấy để tham khảo nhé), đó là một chỗ bên Gia lâm vì thế các cửa hàng đều gom vợt gãy rồi chuyển qua bên đó, vì thế mà hàng rất nhiều, và phải mất nhiều tuần mới lấy dc vợt!!!! Vì thế bạn muốn hàn thì giá tầm 150k là giá chung, bạn cứ đem ra chỗ uy tín như MinhPhuong, hay chỗ nào quen của bạn, chắc cũng đều hàn ở chỗ đó cả thôi

6. hungdaicuong

hungdaicuong Thành viên Tích cực

76 tôn thất tùng hoặc số 7 hoàng hoa thám, 14A lê trực đều là những cửa hàng ổn cả nhé

7. microlab911

microlab911 Thành viên Chính thức

Minh Phương 76 Tôn Thât Tùng vs 14A Lê Trực bác ah, e hàn ở đây mỗi chỗ 2 cây r :)) , đánh ngon chán

8. ftt2801

ftt2801 Thành viên Chính thức

bác mang sang Ninh Hiệp, ( quên mất tên ông ấy) cứ hỏi dân ở đó họ chỉ cho. 10 năm trước cũng hàn ở đó, giá rẻ như bèo
    thậm chí cước đứt mang sang ông ấy nối cước dùng tiếp .. vẫn tốt chán

9. bongbong2011

bongbong2011 Thành viên Tích cực

bác này nói quá chuẩn luôn,đúng là om về cùng mối nhưng Gia Lâm thì hình như không phải

10. denhokhongquen

denhokhongquen Thành viên Tích cực

Vì thông tin này chỉ là dc ông ấy nói lại, nên cũng biết vậy thôi chứ em đã tới đó bao giờ đâu, mà vợt gãy rồi thì mua cây khác (rẻ hơn cũng dc), hàn rồi đánh cũng ko còn máu me như lúc lành nữa

Đang tải...