[Âm nhạc] Nơi chia sẻ nhạc, các hoạt động giao lưu cầu không lông (ăn chơi, sinh nhật...)

Thảo luận trong 'Câu lạc bộ Tự do' bắt đầu bởi HungIs, 2/12/11.

1. HungIs

HungIs Thành viên Xuất Sắc

Em xin mảnh nhỏ nhỏ này làm khu vui chơi cho ace :D:D:D:musik_chor::cool::happy69:

2. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Hic, chưa quy hoạch các bác đã xây nhà ầm ầm rồi, up ảnh vào cho nó nhộn nhịp tý đi, có đất không phải là xây dựng bừa bãi nhé, thật sự cần thiết thì hãy xây nha! :):):)

3. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

@HungIs: thay avatar đi được ko nhỉ, mỗi lần nhìn... ghê quá

--- Cập nhật thêm ---

cần phải dọn dẹp, sửa lại nhà cũ CT ợ, move phần ảnh, clip giao lưu... mỗi thứ sang nhà riêng mới trên khu đất mới này

4. tieuyeu0292

tieuyeu0292 Thành viên Năng nổ

Chỉ thế là nhanh thôi a Hưng ah :))

5. mrtam09

mrtam09 Thành viên Xuất Sắc

Âm nhạc cho cuộc sống!

Em xin phép mở box âm nhạc với những bài hát được update thường xuyên để giúp ta thư giãn đầu óc và lấy sức mà comment :liebe-4763:

Thời học sinh - Sinh viên một thời để thương, một thời để nhớ một thời trong sáng và đẹp đẽ nhất trong cuộc đời mỗi người, có người để nó trôi qua một cách tẻ nhạt có người làm nó trở lên thật ý nghĩa, có người thì từng quậy phá ngang dọc một thời, người thì chỉ cặm cụi học, cũng có người một thời yêu đương và không ít người đã đi kiếm tiền từ năm nhất ...Nhưng dù sao đó cũng là những kỷ niệm vui buồn của thời học sinh - sinh viên.

Những ai đã qua cái thời học sinh - sinh viên thì vào đây để nghe đọc và hồi tưởng lại hồi cắp sách tới trường của minh, thế naò nhỉ hồi đó mình trông thế nào nhỉ; to, béo, gầy, cao, đẹp trai, phong độ hay thấp lùn, còn phái kia thì xinh xắn hay cá xấu...có ai để ý mình không nhỉ, không biết bạn ấy dạo này thế nào rồi. Ah còn các thầy cô nữa chứ không biết giờ còn dạy không, còn trường lớp giờ ra sao nhỉ, các bậc đàn em học hành có tôt không... lớp mình hồi đó có những ai nhỉ, tụi nó đã vợ con gì chưa hay vẫn còn đơn độc, mà lâu lắm rồi lớp mình chưa họp lớp nhỉ ...

Những ai vẫn còn cắp sách tới trường thì hãy sống và học tập thật tốt, hết mình kẻo khi nó qua rồi lại ngồi tiếc nuối, tiếc răng hồi đó sao mình không học để giờ thế này, tiếc rằng hồi ấy sao không nói lời yêu để giờ phải ôm mối tình chết, tiếc răng hồi đó mải học để giờ chả có kỷ niệm nào, và tiếc rằng hồi đó mình....để giờ đây....

Và cùng với thời mộng mơ ấy là những bài hát đi cùng năm tháng, những bài hát mang đặc trưng và đậm chất tuổi học trò mà mời các bạn cùng thưởng thức:

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/mp3playlist.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/xml/playlist/ZHcGTlNQFLxiykFJTbnZm&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]​
    ( Lấy Nguồn từ Blog trái tim Việt Nam )

Chỉnh sửa cuối: 3/12/11
  6. mrtam09

khu này chỉ update địa chỉ ăn uống, sân bãi để đi giao lưu và học hỏi thôi ;))

7. daicateng

daicateng Thành viên Xuất Sắc

Bài mong ước kỉ niệm xưa là bài hát hôm chia tay lớp cấp 3 của e đấy ạ. :d. Nghĩ lại hum chia tay vui quá :p

8. daicateng

daicateng Thành viên Xuất Sắc

Oánh cầu lông xong đi uống trà chanh chợ gạo chém gió hay lắm đấy các bác ạ :d.

9. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

Khai trương KaraOke Quán

Đó là tòa nhà 10 tầng, trước đây ông anh bà chị mình cho một Cty Vận tải biển làm cai thầu toàn bộ rồi cho các đơn vị khác thuê tiếp như, Ngân hàng, Văn phòng Luật sư... nhưng nay đã lấy lại một phần và tên cháu chuyển đổi thành nơi phục vụ nhân dân môn KaraOke.:musik_chor:
    Nay mọi việc và thủ tục hành chính đã xong và quyết định KHAI TRƯƠNG vào ngày HÔM NAY, 03/12/2011.
    Cũng chưa biết tên quán được đặt tên gì, và dịch vụ, giá cả thế nào, chiều nay đến khai trương sẽ rõ, nhưng địa chỉ là 31 phố Chùa Láng...:musik_eguit:
    Mình đang bị tên cháu gạ đảm nhận chân quản lý (part time)... nhưng chưa quyết định nhận lời.
    Giá như khai tương ngày mai thì mình mời Tự Do đến luôn...
    Khi nào các CLB của TGCL và nhất là CLB Tự Do có dịp OFF ca 2, 3 xin trân trọng kính mời đến địa điểm này. Sẽ đàm phán với tên cháu (cũng là một cầu lông thủ có hạng) để có giá ưu đãi - discount cho ACE Cầu Lông.
    Kính báo

10. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Nhận lời đi bác, công việc này vui mà, với lại có bác ở đấy anh chị em mạnh dạn đến off hơn :D

11. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Cái này hay à nha! :dnc::dnc::dnc::dnc::dnc::dnc:

12. mrtam09

Có tuyển nhân viên không bác ơi :)) em rảnh cả ngày từ thứ 2 đến thứ 6 nè :))

13. mrtam09

Ai là sinh viên sẽ hiểu, chúc mọi người vui vẻ:))

Cứ qua thêm 1 kỳ, mới biết thế nào là thi. 1 kỳ trôi qua vội vã nhưng trong anh chẳng có gì. Những lo lắng trong anh, cứlớn lên từng phút, cứ lớn theo từng giờ khi anh phải cắp sách đi thi.
    Những suy nghĩ trong anh giờ đang chia làm 2, một nửa trong anh từng nghĩ anh sẽ "qua như mọi lần". Nhưng nếu lỡ 1 ngày, anh rớt 1, 2 môn, anh sẽ thế nào đây, anh sống thế nào đây...
    Đừng để cho anh phải rớt, phải thi lại môn nào nữa. Dù là tưởng tượng thôi nhưng anh cũng thấy ghê rồi. Đừng nói chi em ơi, vào thi không được nói. Chỉ cần chìa bài ra cho anh cũng được rồi...
    Nhiều khi anh từng mơ, ngồi 1 mình cười ngẩn ngơ. Chúng ta sẽ được thấy đề bài của ngày mai. Có khó không em ơi, nếu giấc mơ này xa xôi, thì anh xin được giữ giấc mơ đó, ở trong suy nghĩ anh mà thôi.

Last edited by a moderator: 7/12/15
  14. HungIs

HungIs Thành viên Xuất Sắc

Bác ko làm để em làm cho :D em rảnh tối ;))

15. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Tuyển chân dài và bảo kê không nhỉ?

16. mrtam09

bảo kê đây à :))

17. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Chuẩn bị hành lý đi hộ đê là vừa em ơi !

18. echcomhanoi

echcomhanoi Thành viên mới

em là thành viên mới, xin chào cả nhà:eek:ly:

19. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

Hự... ai đây ta????????????????
    Chủ tịch chưa được báo cáo...

Chỉnh sửa cuối: 8/9/12
  20. ngocnam996

ngocnam996 Thành viên Xuất Sắc

Giờ mới để ý Top này, phải nói 31 Chùa Láng có món đặc sản tuyệt vời và đã được thưởng thức cùng ace trong dịp sn TD. Dành lời cảm ơn này cho TL :267:

Đang tải...