Nơi các ace sắp tham gia giải TGCL giãi bày tâm sự.

Thảo luận trong 'Tạp chí cầu lông' bắt đầu bởi brave_sword_09, 14/12/10.

1. brave_sword_09

brave_sword_09 Thành viên Năng nổ

e cũng là 1 trong những người sẽ tham gia giải đấu TGCL vào cuối tuần này. :1: chỉ còn lại vài ngày nữa thôi là giải đấu sẽ được diễn ra, e cảm thấy rất lo lắng nhưng cũng rất phấn khích, cảm giác giống như đợt đánh giải Gosen vậy, hix!!! :p . Không biết các ace khác thế nào??? e lập topic này ra mong mọi người nói hết những cảm giác thực sự của mình để topic này trở thành cầu nối giúp ace trong diễn đàn ta thêm yêu quý và hiểu nhau hơn. :tgcl:

Chỉnh sửa cuối: 14/12/10
  2. brave_sword_09

úi!!! giải đấy e bị loại ngay từ vòng 1, hix!!! trận đầu gặp ngay a Lân lùn của Công Đoàn, hix!!! e chỉ đi đánh để học hỏi, cọ sát thui mà a. nhưng mà e sẽ thi đấu với tinh thần thể thao cao thượng, đã đánh là phải hết mình, ko được nương tay. hi!!! Mong a cũng như vậy để trận đấu của a e mình sẽ trở thành 1 trận đấu hay và đầy cống hiến. :tgcl:

--- Cập nhật thêm ---

cảm giác này ai đánh giải mà chẳng có hả a, đừng quá chú trọng a ạ, cứ coi như đây là 1 buổi giao lưu để a e mình kết bạn a nhé!!! thằng e ít tuổi rất vui được làm quen với a. :26:

3. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Mình chẳng thấy có cảm giác gì cả vì mình k có tham gia hihihi:D:D. Chỉ thấy vui và rất vui khi cuối cùng cũng có 1 giải đấu mang tên TGCl.

4. brave_sword_09

niềm vui của bạn cũng chính là niềm vui chung của tất cả ace diễn đàn, một lần nữa xin cảm ơn BTC giải TGCL.

5. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Tích cực tập luyện hăng say và hồi hộp chờ từng ngày để chiến đấu thui. Thắng thua kô wtrong, mong học hỏi được nhìu. Chỉ sợ chưa có mồ hôi đã bị đại bại:tgcl:

6. brave_sword_09

hì!!! e cũng như a, thôi thì hôm thi đấu dạo cho ra mồ hôi đi, thua đỡ mang tiếng là ko ra mồ hôi a ạ.haha!!!

7. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

He he! Chắc cũng phải cũng dạo cho ra mồ hôi thật ý nhỉ:67: Toàn cao thủ võ lâm, vụ này kô qua nổi vòng gửi xe rùi:73:

8. Masha0711

Masha0711 Kiện tướng<br><font color=green>Vô địch L

mặc dù chưa bao h gặp chú e nhưng mình thấy rất quý phong cách of bạn ở những topic ntn.rất máu lửa và hòa đồng với mọi người.chúc e đánh giải tốt nha.hy vọng có ngày giao lưu gặp mặt.:tgcl:

9. brave_sword_09

hì!!! cảm ơn a!!! mọi người có chung niềm đam mê, đến với thegioicaulong.com là như ace 1 nhà rùi. Thứ 7 này là a e mình gặp mặt mà, a gặp đôi Thanh/Trang bên club e thì phải.

10. Masha0711

đúng rùi,gặp 1 đôi bên XD,mà a còn chẳng bao h đánh nam nữ nữa...hehe.xác định xác đinh...nhớ cổ vũ cho cả 2 e nhé. thế e đánh nd j đấy ?

11. brave_sword_09

e đánh đôi nam với a Minh a ạ, a Minh cũng quen a mà. e nghe thấy bảo a đánh hay lắm, hì. yên tâm!!! e sẽ cổ vũ cho cả 2.

12. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

e là trọng tài đây, có ai mua chuộc trọng tài ko

13. brave_sword_09

ông a bắt trận đấy à???

14. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

tận nào a cũng có thể bắt đc. haha

15. brave_sword_09

hehe!!! tốt quá!!! thế thì nhờ ông a bắt cho hẳn hoi, nếu làm xấu hình ảnh giải TGCL thì thằng e ko bỏ qua đâu nhé!!! :92:

16. Masha0711

ối,e lại chém rùi,a đánh gà lém,hum đó cứ gặp a là bik,,hii

Đang tải...