[Công ty] Những cách giúp bạn mix đồ với giày mules thật sành điệu

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi petty, 28/3/16.

1. petty

petty Thành viên Tích cực

Là kiểu kiểu dáng giày có phần gót mở phía sau (không có quai), và phần mui phía trước kín, giày mules hợp lý với những quý cô ưa thích sự thanh lịch nhưng không kém phần thời trang. Đế bằng, đế cao, đế thấp hay đế chunky, tất tật chỉ cần có những đặc điểm nhận dạng như trên là bạn đã có thể liệt chúng vào nhóm giày mules. Các nàng có thể không khó chịu yêu thích nhiều loại nguyên liệu khác nhau như da lộn, da bóng để phối cùng trang phục dạo phố hay trang phục dự tiệc trang trọng để tạo nên đáng yêu năng động rất dị cho riêng mình.

Dưới đây là các tips mix đồ cực chuẩn cùng giày mules bạn có thể tham khảo qua.

1. Váy/đầm và giày mules
    Sự mix giữa giày mules và váy/đầm sẽ tạo cho bạn cá tính của cô nàng nữ tính, ngọt ngào, tiện lợi nhưng không kém phần điệu đà, tươi trẻ. Bí quyết mặc đẹp khi chọn cho mình trang phục để mix với loại giày kiêu hãnh này đó là bạn nên kết hợp với những chiếc váy đầm suông với màu sắc tươi sáng, bắt mắt. Tuy nhiên, những quý cô công sở cũng cần chú ý nên tránh chọn các kiểu váy ngắn khi mix với món đồ này nhé bởi chúng chẳng ăn nhập với nhau gì cả.Các bạn có thể tham khảo thêm giày crocs cho bé - một phong cách mới cho bé của bạn

2. Chân váy và giày mules
    Nếu bạn ưa thích tươi trẻ của các quý cô thập niên 90 vừa mang nét e lệ, kín, vừa thùy mị, tân thời thì bạn đừng quên một mẫu giày mules phối hợp với chân váy midi và chân váy chữ A dài chấm gối. Với cách mix đồ này bạn sẽ trở thành một quý cô cá tính, thích hợp với cả năng động ở văn phòng hoặc dạo phố.

3. Denim và giày mules
    Bạn được xếp vào “hội cò hương” thì tốt nhất bạn đừng thử làm mới mình bằng cách diện quần skinny với giày mules bởi nó sẽ khiến đôi chân của bạn gầy đi trông thấy. loại giày này sẽ thích hợp với quần boyfriend hay quần jean xắn gấu. Với sự phối hợp này sẽ giúp bạn “gian lận” được một ít trọng lượng cơ thể, đồng thời với cá tính này còn có thể giúp bạn có một vẻ ngoài hiện đại, bụi bặm mà vẫn cực kỳ thời thượng.Ngoài ra thì giay crocs là chất lượng nhất.

4. Quần và giày mules
    số đông các chị em công sở đều chọn cho mình mẫu quần hoặc suit dài sát đất để tạo cảm giác đôi chân dài nhưng không nên kết hợp loại trang phục này với những kiểu giày mules. Thay vào đó nên là những kiểu quần vừa đến mắt cá chân sẽ giúp bạn khoe khéo mẫu giày tuyệt vời của mình.dép crocs nữ cũng là một xu thế đang nổi lên.

Đang tải...