[Trao Giải] Nhờ tư vấn chọn vợt

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi tapchoicaulong119, 15/7/11.

1. tapchoicaulong119

tapchoicaulong119 Thành viên mới

Em muốn mua 1 chiếc vợt công thủ toàn diện, càng nhẹ càng tốt. giá khoảng 1.5tr trở xuống. Của hãng nào cũng đc. Vì sv nên kinh tế đang còn yếu. Mong anh chị tư vấn giúp em. Em chơi cầu lông cũng đc 2 năm rồi.

2. namdatrong

namdatrong Thành viên Năng nổ

Nếu bạn ở HCM thì có thể đến các địa chỉ này để được tư vấn 1 cây vợt phù hợp :

- Vợt Fleet, Kumpoo : Cửa hàng Anh Thu_143 đường Phạm Ngũ Lão, P.4, Q.Gò Vấp.

- Vợt Yonex, Forza, Sunbattta : Cửa hàng Đại Hưng - 432 đường Lý Thái Tổ, Q.10 (đoạn giữa Sư Vạn Hạnh và ngã 6 Lý Thái Tổ-Lê Hồng Phong-Điện Biên Phủ; nằm cùng phía với BV Nhi Đồng 1).

- Vợt Victor: Loan Sport - 179B đường 3/2 F1, Q.10, TPHCM; Shop Hồng - A43 Cống Quỳnh, Q1, TP.HCM

3. tapchoicaulong119

rất tiếc em không ở HCM. Em ở HN. Em không rành về vợt nên muốn nhờ anh chị hiểu biết tư vấn giúp em. thanks

4. klar

klar Trọng tài

Công thủ toàn diện mà lại càng nhẹ càng tốt thì khó rồi :D.
    Nếu bạn có khoảng 1,5tr và thích vợt Yonex thì có thể chọn 1 số cây dòng Titan hoặc Nanospeed (NS300, NS500...)

5. namdatrong

namdatrong Thành viên Năng nổ

Đến cửa hàng kumpoo tại số 7 Hoàng Hoa Thám đó Bác.

Chỉnh sửa cuối: 17/7/11
  6. tapchoicaulong119

Cho em hỏi cây Forza nana Force 9 có đặc điểm gì? Nó là vợt công hay thủ vậy?

7. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

K phải là nana mà là Forza Nano Force 9. Cây này màu trắng có pha chút đỏ. Vành vợt mỏng chứ k dày, cầm vợt vừa tay, k nhẹ lắm cũng k nặng lắm, vừa vừa :D:D. Công thủ đều oki. Giá hiện tại là 1tr300 (đúng yêu cầu của bạn rồi nhé <1,5tr). Khuyên bạn nên mua cây này chơi.

--- Cập nhật thêm ---

K phải là nana mà là Forza Nano Force 9. Cây này màu trắng có pha chút đỏ. Vành vợt mỏng chứ k dày, cầm vợt vừa tay, k nhẹ lắm cũng k nặng lắm, vừa vừa :D:D. Công thủ đều oki. Giá hiện tại là 1tr300 (đúng yêu cầu của bạn rồi nhé <1,5tr). Khuyên bạn nên mua cây này chơi.

8. tapchoicaulong119

Hehe. Em oánh nhầm chữ Nano ra chữ nana. Hình như cây này đc đánh giá rất cao. Có lẽ em nên mua cây này để thử, Cảm ơn mọi người nhé.

9. hieutuyen25

hieutuyen25 Thành viên Tích cực

Nhín thêm tý nữa lấy voltric 5 đi bro, đập sướng lắm,giá e nó 1.599.000 VNĐ.

Đang tải...