[Chia sẻ] Ngoài lề tí ,cầu lông và tình yêu các bác chọn ai ??

Thảo luận trong 'Quà tặng cuộc sống/ Tấm lòng từ thiệ' bắt đầu bởi thienphuc1207, 24/7/13.

1. thienphuc1207

thienphuc1207 Thành viên Chính thức

người yêu không cho chơi cầu lông khi mình đam mê , mình chỉ đc chọn 1 trong 2 ,thế các bác chọn.................. :biggrin:

2. NghiaXDTLHN

NghiaXDTLHN Thành viên Tích cực

Không tôn trọng sở thích và cá tính của mình thì cho lượn khẩn trương :D

3. tunghoan91

tunghoan91 Thành viên Tích cực

đã yêu nhau, thì phải yêu cả niềm đam mê và sở thích của nhau, còn không thì sớm muộn cũng chia tay 1 cách êm đẹp thôi. Còn em biết chắc chắn hơn 90% sẽ chọn cầu lông mà, không có tình yêu này ta lại có tình yêu khác phải không các bác :))

4. inetvnn

inetvnn Thành viên Tích cực

Gặp người yêu nào mà ko cho mình chơi thể thao thì lượn ngay, giờ mình có vợ rồi nhưng vẫn dành thời gian cho thể thao nói chung và cầu lông nói riêng cũng kha khá :).

5. Luongkt

Luongkt Kiện tướng

Nên chấp nhận người yêu chơi cầu lông, mặc dù không yêu cầu lông. Nếu không vượt qua được thì suy nghĩ lại...............

6. thangpt91

thangpt91 Quản trị cao cấp Thành viên BQT

Nên chọn tình yêu cầu lông. Có nghĩa chinh phục nàng trên giường===> trinh phục cầu lông trên sân..:dance:

7. Tsports

Tsports Thành viên Chính thức

Cầu lông là lành nhất rồi mà còn không muốn cho chơi thì ... bạn nên xem lại người yêu của bạn

8. Blackkiller

Blackkiller Thành viên Tích cực

cầu lông chứ còn j nữa k cần suy nghĩ

9. khanhlof1

khanhlof1 Thành viên Tích cực

Cầu lông !! YOLO
    Em này không thích thì bỏ kiếm em khác thích thôi :)) hehe

10. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Nếu có được một tình yêu thật sự thì chuyện bỏ người này để đến với người kia không đơn giản như vậy đâu bác ạ :)

11. khanhlof1

khanhlof1 Thành viên Tích cực

Theo em là tình yêu thật sự không ai đi cấm cản thể thao cả ( trừ trường hợp các bác đi đánh thì ít mà ngắm thì nhiều ). Nhưng đã là đam mê thì có cấm cũng vẫn chơi ! YOLO

1 person likes this.
  12. Diephannom

Diephannom Thành viên Tích cực

Bác nói chuẩn quá!
    Chủ thớt nên hỏi NY là theo em thì anh nên chơi gì.
    Cầu lông thì sao mà không cho chơi nhỉ???

13. Diephannom

Diephannom Thành viên Tích cực

Các bác cứ nói vậy thôi chứ trường hợp này cũng khó đấy.
    Theo mình thì Cầu lông và Tình yêu phải dung hòa cả hai. Có thể bác chủ đam mê cầu lông quá nên đầu tư thời gian quá nhiều vào cầu lông.( Người yêu rủ đi chơi thì nói bận nhưng vẫn có TG đi đánh cầu đc ). Đầu tư tiền vào cầu lông nhiều mà không đầu tư cho NY( Ny bảo mua cho cái áo thì cứ khất lần nhưng vợt thì mua liên tọi).:happy69:
    Phải vậy không bác chủ?
    Cái gì cũng có căn nguyên của nó. Bác chủ phải bật mí một số uẩn khúc thì anh em mới có đường hướng cho bác đc:21:

1 person likes this.
  14. Nguyen Hai

Nguyen Hai Thành viên Chính thức

Bác nói quá chuẩn. Mọi việc đều có lý do của nó. Chứ chẳng ai lại muốn cấm người yêu chơi thể thao cả. Còn khuyến khích ấy chứ. Khỏe thì mới "chiến đấu" tốt được phải không các bác.

1 person likes this.
  15. antuananhhd

antuananhhd Thành viên Năng nổ

Yolo, trừ khi công việc bận thôi, chứ bạn gái thì xếp sau CL, vợ con thì có thể ưu tiên.

16. congtb99

congtb99 Thành viên Tích cực

cầu lông là 1 món thể thao rất lành mạnh, rất tốt, hiếm thấy bố mẹ hay người con gái nào lại ngăn người thân mình đi chơi thể thao, và đặc biệt lại là cầu lông, nếu không thích, phân tích 5 phút những điều cầu lông mạng lại, chắc sẽ thích liền, cái này mình nghĩ chẳng phải lo.

17. quan1990

quan1990 Thành viên Chính thức

gấu mà không cho chơi thì phải cầm vợt ra và phát huy tác dụng " phụ " của nó:streit::streit:

18. Daibangxuongnui

Daibangxuongnui Thành viên Tích cực

Tùy thuộc điều kiện - hoàn cảnh - trường hợp của từng người. Nói chung là tùy thời gian rảnh của từng người ví như:
    - Với những bạn còn học sinh, sinh viên: Các bạn sáng đi học, chiều đi học, chiều đi học về thì cầu lông tới tối muộn mới về luôn =>> ăn cơm, tắm giặt còn học bài nữa liệu có cân đối thời gian dành cho người yêu đc không ?
    - Còn đã lập gia đình, có gia đình riêng lại khác: Thời gian dành cho gia đình và niềm đam mê lúc nào cũng phải dung hòa :liebe_4::liebe_4::liebe_4::liebe_4::liebe_4:................

19. tavuong5

tavuong5 Thành viên Chính thức

mình có quen 2 vợ chồng anh chị kia, sáng nào 2 vợ chồng cũng đi đánh cầu lông. Anh chồng đánh khá hay, nhưng mỗi lần a đánh động tác khó là vợ hay nhằn coi chừng đau lưng kaka

20. thangpt91

thangpt91 Quản trị cao cấp Thành viên BQT

Kíêm đc bạn gái cùng chơi cầu lông. Rồi chiều chiều vác vợt ra sân cũng hay đấy nhỉ. Nhưng chắc là khó của Nam Cường.

Đang tải...