Newbie chào sân và xin hỏi tí...

Thảo luận trong 'Giao lưu/ Học hỏi/ Ờ thì offline' bắt đầu bởi vietbinhloi, 10/6/10.

1. vietbinhloi

vietbinhloi Thành viên mới

:23:
    Mính mới vừa tham gia CLB cầu lông...và cũng là ngày đầu đi tập...nhưng mình cảm giác một số người không thích mình...có lẽ mình quá Bad....
    Mong các bạn hướng dẫm mình thê, nhé...và chỉ cách vượt qua những ngày đầu này
    Xin chào

2. Caulongno.1

Caulongno.1 Thành viên Năng nổ

Chào bạn vietbinhloi, rất mừng khi bạn lựa chọn TGCL.com để học hỏi và chia sẻ. Nếu bạn mới đi tập thì bạn tham khảo thêm tại đây nhé. Mình tin là bạn sẽ học rất nhanh.
    Chúc bạn chơi cầu tốt hơn khi tham gia diễn đàn :1:

3. TangHei

TangHei Thành viên Tích cực

Chào bạn vietbinhloi! Rất vui vì bạn tham gia TGCL, đối với TGCL thì không có ai là Bad cả, ai cũng như ai, đều bình đẳng cả, bạn không có gì phải lo lắng hay gì cả, họ chê bạn thì kệ họ, bạn chẳng có gì phải ngại cả vì "Muốn biết phải hỏi và muốn giỏi phải học mà", có gì thắc mắc trong kỹ thuật cầu lông bạn cứ post bài gởi lên TGCL sẽ có người giúp đỡ bạn tận tình! Với đúng tiêu đề của bài bạn post là "Newbie" thì chắc chắn là bạn chỉ mới tham gia đây chưa biết gì nhiều nên sẽ không ai trách bạn được, cứ bình thường và tự nhiên nha bạn! Ráng tập để ngày một đánh hay hơn nha bạn! Chúc bạn luôn vui vẻ khi tham gia TGCL! Thân!

4. duchung_1701

duchung_1701 Thành viên Chính thức

hoc hoi

trong thi dau cau long thi di chuyen tren san la quantrong nhat? vay thi cho em hoi canh di chuyen tren san nhu the nao la hop ly nhat? e thien ve phong thu hon la tan cong

5. TangHei

TangHei Thành viên Tích cực

Chào bạn duchung_1701, bạn nên tìm hiểu kỹ diễn đàn hơn 1 tý nha! Trong diễn đàn có box Kỹ thuật/Chiến thuật/Tập luyện trong đó đã có post 1 bài về cách di chuyển đó là bài "Footwork" của bạn DanLin, bạn vào đó tham khảo thêm nhá, nếu vẫn còn khó khăn bạn có thể post 1 bài để giúp đỡ thêm! Một vấn đề nữa là khi bạn viết bài nên để dấu nha bạn, bạn là thành viên mới nên không thể tránh được sai xót này nhưng mong lần sau bạn sẽ viết có dấu, đơn giản là để cho người đọc hiểu được những gì bạn đang cần hoặc đang nói mới có thể giúp được bạn! Chúc bạn sẽ di chuyển được tốt hơn khi tham khảo bộ pháp di chuyển trên TGCL! Thân! BQT

Chỉnh sửa cuối: 11/6/10
Đang tải...