Nâng cao trình độ cho các Thành viên trong Câu lạc bộ

Thảo luận trong 'Câu Lạc Bộ NƯỚC GIẢI KHÁT' bắt đầu bởi TuanAnh83, 2/7/15.

1. TuanAnh83

TuanAnh83 Thành viên Tích cực

Trong buổi gặp mặt tối qua, chúng ta đã thống nhất về việc sẽ bố trí từ 2 - 3 buổi để nâng cao trình độ cho các Thành viên chính thức trong Câu lạc bộ NƯỚC GIẢI KHÁT.
    Để thực hiện công việc này chúng tôi sẽ đưa ra các tiêu chí sau đối với các Thành viên đăng ký tham gia :
    - Phải là Thành viên chính thức của Câu lạc bộ NƯỚC GIẢI KHÁT
    - Các thành viên phải có tinh thần học hỏi và cầu tiến. Các trường hợp đăng ký để cho có hoặc gây ảnh hưởng đến uy tín của Câu lạc bộ sẽ bị gạt khỏi danh sách
    - Kinh phí các Thành viên phải tự túc và kinh phí này nằm ngoài kinh phí duy trì tham gia Câu lạc bộ ( sẽ chia đều và thu vào cuối của từng buổi tập ).
    Thời gian dự kiến : 19h00 - 21h00 ngày 13, 20 tháng 7 tại Nhà thể chất Học viện Ngân hàng.
    Quản lý và trực tiếp hướng dẫn: Chính ( [MENTION=269]chinhCOI[/MENTION] ) và Tiến ( [MENTION=35480]Umbala[/MENTION] ) - 0985850714
    Số thành viên đăng ký : Tối đa là 5.
    Các nội dung học : luật, cách cầm vợt, phát cầu, di chuyển, phông, đập ....
    Các thành viên đăng ký bằng cách Reply lại topic này và danh sách chính thức sẽ được công bố vào ngày 6/7 tới.
    Lưu ý : các thành viên đã đăng ký mà vắng mặt trong buổi học nâng cao trình độ thì ngoài việc vẫn phải đóng tiền như mọi người thì sẽ xem xét có hình thức phạt đóng góp thêm quỹ cho Câu lạc bộ. Các trường hợp bất khả kháng phải có thông báo trước và được sự đồng ý của 02 đồng chí quản lý và trực tiếp hướng dẫn.
    Hy vọng thông qua những buổi học nâng cao về trình độ sẽ mang đến cho các thành viên những kiến thức bổ ích và hoàn thiện về kỹ thuật cá nhân để trình độ ngày càng được nâng cao hơn.

Trân trọng !

2. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Em thấy hqua mình đã bàn rồi, sẽ cứ thế mà làm thôi ah, ai muốn tập lại kĩ thuật thì đăng ký, mà mng nhớ là buổi thứ 6 đi đầy đủ để bàn bạc thêm nhé :)

3. TuanAnh83

TuanAnh83 Thành viên Tích cực

Có đăng ký không đấy ?

4. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

K, em chả đi đc thứ 2 đâu...@@ kín tuần rồi còn gì (tối thư s4, 6 sáng cn...) em còn phải thở chứ bác ơi! Em sắp thi tốt nghiệp nữa chứ :((

5. ngocanh_pepsi

ngocanh_pepsi Trọng tài Thành viên BQT

Vẫn có thể nâng cao trình độ tại nhà, em có chút góp ý ạ:
    - Nâng cao và duy trì thể lực ở mức tốt nhất bằng các bài tập bổ trợ, có thể tập ở mọi nơi, ngay như bàn làm việc của em ở dưới gầm là 1 chai lavie 1.5 chuyên để thể dục cổ tay ạ, thay vì đi thang máy, có thể đi thang bộ và bước 2,3 bậc 1 sẽ hiệu quả bất ngờ mà bản thân có thể nhận ra
    - Thời gian ở sân tập là ko nhiều và chủ yếu để thực hành nên là tự nắm kiến thức ở nhà là chủ yếu và tới sân là để thực hành, sai thì sửa cho đến khi hoàn thiện hơn
    - Thực sự em thấy để lên trình thì cần phải có những trận cầu căng, cũng là để rèn tâm lí thi đấu thì nên có các trận độ tùy theo người trong cuộc ạ , sơ sơ là thế ạ

6. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Oh với những gì bác [MENTION=1374]ngocanh_apsi[/MENTION] chia sẻ thì em thực hiện hàng ngày tại cty luôn, vì em làm tầng 3 mà hay cứ pahri xuống tầng 1 ký tá nên chạy cầu thang bộ lên xuống vài chục lần trên ngày là ít, chứ thang máy bên em đi còn chậm hơn rùa bò luôn... vậy thì em lại tích cực chạy lên chạy xuống cho bền thể lực vậy... tự nhiên nghe bác nói xong lại thấy có động lực ghê gớm cơ :D

7. ngocanh_pepsi

Bổ sung thêm cho bác 1 thông tin để bác thêm động lực: đi cầu thang bộ hàng ngày sẽ chả bao giờ bị trĩ :)

8. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Hợ hợ hợ may cho iem là em k bị bệnh đấy bao h :D

9. ngocanh_pepsi

Bác đi bộ nhiều như thế thì làm sao mà bị, bác ko chịu đọc kĩ câu em viết ji cả :)

10. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

À kể cả trc khi em biết tác dụng của đi bộ, vì trc đó em chả bao giờ chịu đi bộ mà toàn chui thang máy thôi bác ah :D

11. ngocanh_pepsi

Vậy là bác ăn nhiều rau nên đủ chất và ko bị nóng trong người đó, bác thử chui tiếp thang máy và nhậu nhiều xem, em cá là bác sẽ bị :p

12. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Oh em vẫn thế suốt mà bác, nhưng dạo này lười chờ thang máy vì thang bên em dạo này nó lão hóa sớm nên bò lên bò xuống rất chậm... em cũng chả dám đi nhậu nhẹt nhiều nữa vì cái anh dạ dày cứ hành em hoài hehe

13. ngocanh_pepsi

okie, bác cũng biết cách chăm sóc mình như thế là tốt, em thì thể dục là 1 phần với lại em sợ vào thang máy nó hở điện lắm

14. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

À vào thang máy em chỉ sợ nó đứt dây vs cả dừng k mở ra đc thôi bác ah (xem phim kinh dị nhiều quá mà @@)

15. HAIYEN

HAIYEN Thành viên Tích cực

cho iem 1 slot nhá :p

16. HAIYEN

Cho iem 1 slot nhá :p

17. HAIYEN

M.n nhớ t6 đi đầy đủ để cho chị Cỏ dại hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé ^^

18. ngocanh_pepsi

Bác này xin xỏ rõ lắm mà ko thấy đánh ở clb thì phải, chỉ chém trên này thôi hay sao ấy :)

19. HAIYEN

Con có khóc mẹ mới cho ấy ấy chứ :D Sao bác biết em ko đánh clb :p

20. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Kiểu này chả mấy mà lên tay bác ah :D