[Cầu lông] mua vợt yonex ở Loan sport 3/2

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi phuonghungw, 22/11/12.

1. phuonghungw

phuonghungw Thành viên Chính thức

Mình vừa mua 1 cây yonex arc saber 10 pg o shop Loan victor, nhung mà chỉ có cây vợt và 1 cái bao vợt thôi, ko có hộp và túi đựng vợt, mình thấy trên mạng mua vợt yonex có hộp đưng mà, ko biết có ai mua vot yonex mà có hộp ko, chia sẻ cho mình biết với

2. dha0603

dha0603 Thành viên Năng nổ

Có bao vợt mà ko có túi đựng vợt là sao vậy bác, em tưởng 2 cái đấy là 1 thôi chứ, khác cách gọi thôi mà? Còn hộp đựng thì Yonex ko có đâu, mình mua cho mình và mua giùm người khác cả chục cây vợt Yonex rồi mà chưa từng thấy cái hộp của nó bao giờ, mua Victor thì mới có hộp (chỉ vài cây Limited mới có).

3. cavata

cavata Thành viên Chính thức

Mình cũng thường hay mua ỡ chỗ Loan lắm đấy.Vì đa số là vợt của VĐV thi đấu bán lại nên không có hộp đâu bạn :D

4. quocmanh

quocmanh Thành viên Chính thức

vợt yonex đâu có cây nào có hộp đâu bạn, chỉ có 1 số cây sách tay về thì có cái túi nhung màu đen thôi. yonex bạn có mua cây 600 hay gần 5tr thì bao của nó cũng chỉ có 1 loại thôi nhé.

5. no1name

no1name Thành viên Chính thức

ủa bạn ơi cái này ko có hàng brandnew hay sao mà là vợt cũ người ta bán lại ?

6. cungthuongthoi

cungthuongthoi Thành viên Chính thức

chỉ có vợt, lưới, bao vs quấn cán thôi pro ơi

7. therys

therys Thành viên Chính thức

mua vợt yonex thì chỉ có vợt và bao vợt đi kèm (đủ 1 cây vợt) thôi, ko có hộp, còn nếu muốn bao vợt to thì bác phải mua riêng :D

Đang tải...