[Tìm kiếm] Mua lại proace sweetsport 800

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi kimphuongkim, 28/9/13.

1. kimphuongkim

kimphuongkim Thành viên Chính thức

Tình hình là sáng nay phang gãy mất con pro sweetsport 800 của bà bên sân bên cạnh. Cuối tháng sinh viên thì nghèo, mới mua thì chát mà cũng chả có điều kiện, muốn tìm mua lại 1 cây để đền bù cho lên sân dễ nhìn mặt nhau.
    Bà ý cũng già r, đánh chả gãy nổi vợt đâu vì tuổi cao sức yếu, nhưng e vẫn muốn 1 cây ngon - tức là đừng có vấn đề gì về khung ý - để vừa hợp tình lại vừa hợp tiền. Các tiền bối giúp với, ai thừa thì nhượng lại cho mình giá phải chăng đi :scherzkeks::scherzkeks:
    Rất cảm ơn tất cả các bác đã ghé nhìn :love:

2. ThachNguyen

ThachNguyen Thành viên Năng nổ

Phang gãy vợt của một người đánh chậm và yếu thì chứng tỏ cậu cũng thuộc loại đỉnh cao rồi :x, phải sửa lối đánh ngay không sau này còn phang thêm vài chục cây nữa của anh em đấy =)) lúc đó thì k đền nổi đâu. Mình có pro 800 nhưng chắc không bán rồi vì sợ nó lại bị gãy theo tay người khác quá. Mua được 7,8 năm rồi vẫn căng đc 11kg :)

3. kimphuongkim

Vợt bà ý mua lâu mà căng lại nặng quá, tay bà ý đánh k sao chứ tay thanh niên đánh thì k chịu đc, đánh quả cầu cạch vào khung vợt cái mà đi luôn :frown::frown: Vợt của mình thì đang nằm ngoài hàng chưa lấy đc nên đành mượn bà ý đánh tạm 1 sec ai zè :49::49:
    Bán cho mình cây đó đi bạn, để đưa lại cho bà ý đánh, mà bà ý đánh thì k gãy đc đâu :liebe_4::liebe_4:

4. kimphuongkim

nào mình cùng up nào :wink:
    Các bác giúp với :-s

5. ThachNguyen

Có bác nào có pro 800 gần gãy muốn thanh lý hoặc vợt hàn thì vào bán cho cậu này đi nào :-S chứ vợt em còn nguyên sao bán được =))

6. kimphuongkim

Bác ác quá :hammerh:

7. ThachNguyen

Thế này nhé :) bảo với nta là cây đó giờ chất lượng không tốt nên mua bù lại cho nta cây khác. cây nào thì vào đây mà xem.
    http://zjstar.vn/
    rổ giá thì khoảng 440k 1 cây chưa lưới, mua cái lưới 40 hay 60k nữa bảo ng bán đan cho. Nhẹ, dễ đánh, có khi nta lại thích. Và lần sau không có vợt thì đi về chứ đừng đánh vợt ng khác kẻo oan gia đấy. Nếu sv nghèo thì cố xắm con apacs rapier 88 đi ngon hơn mấy cây pro giờ nhiều. Đánh bền, với những người kỹ thuật không cao, hay đấu kiếm thì đây là lựa chọn hoàn hảo :) Còn ông em đánh mà tự gãy (không va chạm) thì có lẽ nên tập huấn được rồi đấy.

8. kimphuongkim

Biết là cây đó như vậy nhưng nói nào có nghe - U50 mà :-< còn vấn đề đánh cạch tự gãy thì dám cá là vợt có vấn đề thôi. :frown:
    Còn tập huấn thì mọi người bảo k đến nỗi nào nên...có lẽ thôi :71: :71:

9. npower

npower Thành viên Chính thức

Bạn kim phương kim muốn mua vợt thì để lại SDT nhé lát mình alo,mình có 1 cây ss800 đó ,mà bạn ở đâu nhỉ?

10. npower

npower Thành viên Chính thức

ko thì alo cho mình nhé 0979842059

11. blackengge

blackengge Thành viên Tích cực

Cây này phải kiếm đc cây mua lâu lâu rồi dùng mới bền chứ pro bây giờ cùi lắm

12. giacat24

giacat24 Thành viên Tích cực

Vợt pro nhái đầy mà giống như thật luôn bác ạ, tầm 400k thôi. Mua cho bà già chắc đánh vợt rẻ tiền có khi đánh lại càng hay, có thể ng ta thích đó
    bác vào check hàng thôi kimphuongkim,

13. tung854

tung854 Thành viên Tích cực

upppp hộ bác .. ^_^ huyền thoại Pro 800 1 thời mình rất thích .. nhưng vợt phải khoảng 4 ,5 năm trở về trước đánh mới hay , giờ thì .... ko tốt lắm

14. kimphuongkim

Cảm ơn các bác đã trả lời nhiệt tình :flower0: em đã mua lại đc cây đó từ 1 thanh niên cùng sân :p công nhận 800 cầm sướng tay dù đã rất lâu năm :D
    Chúc các bác chơi vui và ngày càng lên tay nhé :p :love:

15. kimphuongkim

Cảm ơn bạn đã nhiệt tình, mình mua đc mất rồi :p vì lâp topic cũng sốt ruột nên đi lùng luôn :p
    ah mình ở Hà nội, rất vui vì đc nói chuyện vs bạn :D

16. hiruchan

hiruchan Thành viên Chính thức

chẳng cái dại nào bằng cái dại nào ::D
    Chúc bác sớm tìm được

17. olala1010

olala1010 Trọng tài chuyên nghiệp

Tìm Pro 800 bây giờ đánh chắc được vài bữa lại gãy thôi bạn à, giờ tẩy chay Pro rồi.

Đang tải...