[Chia sẻ] Một chiếc áo đáng tiền

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi Alessandro91, 15/6/12.

1. Alessandro91

Alessandro91 Thành viên Năng nổ

Các bác ạ!

E được cái muốn trải nghiệm nên ko ngại dùng thử. Hì! Đương nhiên là có thiệt có lợi và thiệt đang nhiều hơn nhưng trải nghiệm được là tốt rồi. Thế nên khi tìm kiếm được cái trải nghiệm nào tốt lại muốn chia sẻ với các anh em diễn đàn để anh em chỉ cần trải nghiệm cái tốt theo em đánh giá có lẽ sẽ không mất nhiều công sức thử, thử và thử...Hì!

Một chiếc áo ntn là đáng tiền? Em nghĩ nó có thể là chỉ đạt về thẩm mĩ, có thể chỉ đạt về tính năng thoáng mát, thấm mồ hôi...hay tất cả những điều đó nhưng quan trọng là người mua nó và mặc nó thấy hài lòng.

Với em chiếc áo training của bác "churongcon8" xuất hiện trong mục "siêu thị cầu lông" em đã ưng ý ngay vì cái cách thiết kế dòng chữ và cũng vừa lúc em muốn một chiếc áo Victor mặc cả đi chơi hè vs quần ngố (thần tượng Lee - Jung mà các bác). Cộng với tâm lý ủng hộ hàng những người dám mang cái mới, cái tốt đến tay anh em nên em đặt liền 4 cái áo 4 màu và in thêm logo chữ V lớn sau lưng.

Và kết quả là đây:

Hì! Và vì sao em lại nói đáng tiền vì với em cảm nhận đây là một chiếc áo 130k đủ sự thoáng mát và thấm mồ hôi cộng với việc dáng áo cũng chuẩn, vuông vức. Vậy là đủ với chiếc áo tầm tiền đó.
    So sánh một tẹo về chất vài với Áo nike T90 em có là như thế này đây các bác:

Tuy rằng dòng chữ in trên áo chưa được sắc nét và đường chỉ may chưa chắc chắn lắm nhưng chiếc áo này có chất vải phù hợp với thời tiết oi nóng của mùa hè mà anh em phải vì đam mê chui vào nhà thi đấu, vào nhà thể chất để...chém...

Vậy nên các anh em thử trải nghiệm xem có như em nói hay em lại chém bão. Hì!
    Một chiếc áo đáng tiền thì cũng đáng để anh em thử và biết đâu sẽ lại hài lòng như em. Hì!

Chỉnh sửa cuối: 15/6/12
  2. churongcon8

churongcon8 Thành viên Năng nổ

hiii, thanks bác Luận đã review áo em

3. manhcuong94

manhcuong94 Gãy vợt

bác @churongcon8 ơi e ở Hà đông hà nội thì ship là bn thế bác, e cũng kết mẫu này và muốn có cái logo Victor đằng sau lưng!!

4. Alessandro91

E ở cuối Hà Đông nha bác. Hì! Có áo luôn rồi bác ak.

5. manhcuong94

manhcuong94 Gãy vợt

e tưởng bác này bán áo tận TPHCM nên phải ship ra đây chứ??
    Hóa ra bác bán à????:-ss
    Mà bác ở chỗ nào hà đông thế, hnao ae mình giao hữu chút nhỉ;)

6. churongcon8

Ao này e bán bác ah, bác Alessandro91 mới nhận hàng sáng nay: vì đợt hàng này không có logo victor đằng sau nên muốn in thì bác cộng mỗi cái thêm 10k nha bác, đợt hàng sau em sẽ nhập mẫu có logo đằng sau với giá không đổi
    Còn hàng thì e dùng dịch vụ của Tín Thành, gửi hàng hôm trước là hôm sau bác nhận được

7. manhcuong94

manhcuong94 Gãy vợt

Ấu yề thế thì e chuẩn bị tiền để gửi vào tài khoản của bác thôi...
    Mà ship về hà đông khoảng 6 chiếc thì bn tiền tất cẩ bác ơi!!

8. lamborn

lamborn Thành viên Chính thức

bác churongcon8 up thêm ảnh hoặc cho em xin cái topic bán hàng của bác được ko ạ :D

9. Alessandro91

10. churongcon8

130k/cái nha bác, 6 cái là 780k, còn nếu bác muốn in thêm logo đằng sau thì thêm mỗi cái 10k bác nhé.

Đây là topic bán hàng của e:
    http://forum.thegioicaulong.com/showthread.php?12027-%C3%81o-training-cho-ace-di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n

Cam ơn bác Alessandro91 đã giúp em nhé

11. manhcuong94

manhcuong94 Gãy vợt

k ý e muốn hỏi là tiền ship 6 cái là bao nhiêu ý, chứ e biết giá áo này là 130k rồi

12. churongcon8

à tiền ship thì hinh như không quá 60k đâu bác, tiền đó bác thanh toán với bên chuyển phát nhanh nhé

13. manhcuong94

manhcuong94 Gãy vợt

E tưởng thanh toán tiền ship luôn, ok thế để mấy hnua tiết kiệm tiền mua ủng hộ bác mấy chiếc vậy, e thích mẫu áo training này lắm:D

14. satmoclong

satmoclong P.Tổng Trọng Tài

ĐẸP :D
    Hôm nào cho người Hà Đông mặc thử cái coi sao :p

15. churongcon8

hii, cảm ơn bác đã ủng hộ

16. manhcuong94

manhcuong94 Gãy vợt

Bác cũng hà đông sao???????

17. dancivil

dancivil Thành viên Chính thức

bác chủ thớt hình như lần đầu mặc áo 130ngàn hay sao nhà chém dữ thế!bữa nào bác thư mắc mấy cái áo trên 250 ngàn thì...mấy áo này shop nhập dưới 100 ngàn!!

18. Alessandro91

Thi xong e hẹn bác ở CLB mới của bác e mang đi bác thử luôn. Hì!

19. Alessandro91

Chẳng có chém gì ở đây cả. Bác cho em là chém thì cứ cho là như vậy thôi. E nói thật là áo từ 70-80 em đã mặc cho đến hơn 1 triệu cũng có ko ít nhưng cái đáng tiền của e là e ưng ý. Còn nói đồ shop 250 ngàn so với áo này thì bác cứ thử sẽ biết. Áo này có khối người hỏi cái giá cũng ngang ngửa 250 ngàn của bác đó.

20. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Với giá như vậy thì quả thật là đáng đồng tiền rồi, thị trường cũng ít sử dụng nên như thế là ngon!

Đang tải...