[Cầu lông] mọi người cho mình hỏi chút về cây vợt fleet ahanken blx 100 ạ

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Fleet' bắt đầu bởi tienquyet1995, 28/6/13.

1. tienquyet1995

tienquyet1995 Thành viên Chính thức

tình hình là mình mới gãy cái vợt fake 200k mua cũng đc 1 năm rùi =.= nên giờ đang không có kiếm để đi chinh chiến:happy69: ,giờ mới mạo muội vô đây tham khảo chút ý kiến của mọi người để tiện lựa kiếm cho chuẩn ạ =.=

nguồn tài chính của mình rất chi là eo hẹp, chỉ mua vợt từ 800k đổ lại thôi ạ :(

nên mình muốn tham khảo 1 số ý kiến của mọi người trước khi mua
    mình đang phân vân con fozra flex 3200,apacs rapier 88 và con fleet ahanken blx 100 ạ

bạn nào đánh qua mấy con này rồi cho mình chút cảm nhận nhé,nhất là độ bền ấy (tại vẫn là cái nguồn tài chính eo hẹp của mình,sợ chơi vài tháng lại gãy nữa thì toi)

ngoài ra còn cháu nào trong tầm 800k trở lại mà các bạn đã dùng qua cảm thấy ngon,bền(mình cần nhất là bền @@)thì cho mình biết nhé :d

và cuối cùng mình muốn hỏi các bạn chút ở hà nội như bên nguyễn thái học,trịnh hoài đức... có cửa hàng nào bán vợt cầu lông uy tín giá phải chăng,có website nữa thì càng tốt báo cho mình biết với nhé :x

cảm ơn mọi người đã ghé topic :11:

2. tienquyet1995

tienquyet1995 Thành viên Chính thức

cảm ơn bạn,tình hình chiều nay đăng bài cái ba đã rủ đi mua rồi =.= sang ngay bên hà huy tập-yên viên cách nhà khoảng 5km kaka,chọn đc em fleet dura power 70 880k khuyến mại lưới

3. daxuhi

daxuhi Thành viên Chính thức

cây này đánh phản tạt thì tốt, đập thì hơi tốn lực. Màu sắc đep.

Đang tải...