Mơ thấy con khỉ đánh đề số gì

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi dudoan, 3/3/16.

1. dudoan

dudoan Thành viên Chính thức

Bạn mơ thấy con khỉ hay thấy con khỉ và muốn đánh số lô đề, vậy con khỉ sẽ đánh số đề bao nhiêu? Cùng dò xem số lô đề sẽ ra và điềm báo của giấc mơ thấy con khỉ bạn nhé! Nằm mơ thấy con khỉ có những ý nghĩa được giải mã như dưới đây. Hãy cùng kiểm tra xem có giống trong giấc mơ của bản thân không nhé ! Du doan ket qua xo so

Trong các nền văn hóa, hình ảnh con khỉ thường là biểu tượng cho sự nghịch ngợm, tinh ranh, láu lỉnh, nhanh nhẹn. Cũng có khi, khỉ trở thành biểu tượng thần thánh như Tôn Ngộ Không trong văn hóa Trung Hoa, hay Hanuman trong văn hóa Ấn Độ.

Giấc mơ thấy con khỉ

Con khỉ là một trong những loài động vật thông minh, Khỉ la biểu tượng của sự khéo léo, nhanh nhẹn và khỉ cũng là bậc thấy leo cây. Ngủ mơ thấy khỉ là điềm báo bạn có thể sẽ bị trẻ con làm phiền, bạn nên tìm cho mình một chỗ yên tĩnh.

Giấc mơ này cũng hàm ý về sự sao nhãng và thiếu tập trung trong công việc của bạn. có thể bạn đnag cảm thấy không tập trung được trong những công việc đòi hỏi óc sáng tạo.

Nếu bạn thấy một con khỉ đột trong mơ của mình thì rất có thể là bạn đang bị vượt quá giới hạn trong các cuộc giao tiếp. Trong tự nhiên khỉ đột là loài vật tượng trưng cho tính hoang dã và sức mạnh khi bị dồn nén lâu ngày.

Theo các nhà chuyên gia dự đoán kết quả xổ số cho rằng trong giấc mơ bạn thấy con khỉ bạn nên đánh con đề số 26-56-92 .Xem thêm Ket qua xo so 3 mien

Tham gia chơi xổ số

Vì vậy, trong các mối quan hệ cũng như các cuộc giao tiếp hàng ngày bạn cần có cách cư xử sao cho đúng mực, tạo ấn tượng tốt đẹp với mọi người xung quanh bằng hành vi lịch sự, thiện cảm.

Nếu mơ thấy mình đang nuôi một con khỉ, điều này ám chỉ rằng bạn sẽ bị ai đó thất hứa. Tuy nhiên, bạn cũng đừng buồn bởi vì sẽ có một "bờ vai" ấm áp cho bạn dựa dẫm để vượt qua khó khăn.

Điều thú vị nhất là bạn từng nghĩ là người đó sẽ không thể chăm sóc được ai thì giờ đây chính họ lại là chỗ dựa tuyệt vời nhất cho bạn trong lúc khó khăn, buồn tủi. hy vọng bạn sẽ hiểu hơn về giấc mơ thấy khỉ của mình. Chúc bạn may mắn khi chơi xổ số và nhớ theo dõi Ket qua xo so mien bac

2. Trần văn lung

Trần văn lung Thành viên mới

Đang tải...