[Thảo luận] Mở cửa hàng thể thao chuyên cầu lông tại TP.Việt Trì

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi khoaanh0123, 5/6/14.

1. khoaanh0123

khoaanh0123 Thành viên Chính thức

Em đang có ý định mở 1 cửa hàng thể thao ở TP.Việt Trì. Các bác trên diễn đàn có kinh nghiệm đã mở cửa hàng cho em một số những lời khuyên để em thực hiện niềm đam mê của em với ạ.
    1) Kinh phí để mở 1 cửa hàng (diện tích của hàng em đc 4x4,5=18m2, em có khoảng 150 củ)???
    2) Nguồn hàng nên bán những nguồn hàng ntn?????
    Thank các bác nhiều.:1178:

2. huynhvbsp

huynhvbsp Thành viên Chính thức

Làm như trung huệ là ok

3. khoaanh0123

Bác ơi nhưng em vốn nó nhỏ thì làm sao mà lớn thế đc bác, cũng muốn hoành tráng thế nhưng điều kiện chưa cho phép. :((

4. khoaanh0123

Em muốn hỏi các bác trên diễn đàn với số tiền như thế có thể mở được chưa và cách thức làm việc ntn em mong các bác chia sẻ cho em với ạ.:)

5. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Tùy theo cửa hàng lớn nhỏ và đầu nhập hàng bác ạ, có 50 triệu thì bác vẫn có thể mở cửa hàng được mà, phụ thuộc vào quy mô thôi bác ơi.

6. brutovt1

brutovt1 Thành viên mới

Bác nên đến những sân quanh khu vực VT xem ở đó họ hay đánh hãng nào r nhập các dòng hãng đó đa dạng chút vì trong sân thường hay đánh thử vợt nhau r mua theo.E đi đánh bắt đầu thấy VT đánh vợt Fleet nhiều.Bác định mở chỗ nào thế.Giá rẻ đẹp hàng chất thì ăn đứt Trung Huệ.Trung Huệ giá đắt quá :(
    Mở đc thường xuyên e qua ủng hộ tuýt cầu :D

7. khoaanh0123

Em cảm ơn bác. :D:3:

8. khoaanh0123

Em định mở gần sân vận động tỉnh mình, nhà em ở đường Hai Bà Trưng với lại gần đấy cũng có club Hải Hà và một vài sân khác nữa. Mỗi dòng em sẽ nhập về 1 ít để xem dân tình ủng hộ loại nào nhiều. Thanks bác,khi nào em khai trương cửa hàng sẽ có thông báo. Bác qua ủng hộ em lấy may. Thanks bác nhiều. :D

Đang tải...