[Shop] Mẹo hay để lựa chọn quần áo tiết kiệm hơn khi đi du lịch

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi kenlee26, 21/4/16.

1. kenlee26

kenlee26 Thành viên Chính thức

Với rất nhiều chị em phụ nữ, lựa chọn những bộ trang phục quả là một điều chưa bao giờ dễ dàng đối với họ. Những bộ trang phục đắt tiền hay những bộ trang phục rẻ tiền như quan ao gia si đều không qua khỏi tầm ngắm của ho,miễn là đẹp.

Và một điều sai lầm luôn xảy ra với họ chính là mang nhiều đồ và không bao giờ động tới. Kinh nghiệm đúc rút từ nhiều người khi đi du lịch là chỉ mang những bộ quần áo phù hợp với mục đích và nhu cầu sử dụng của mình vừa nhẹ nhàng vừa tiết kiệm chi phí mua sắm.

Cách phối đồ đi biển

Để mua sắm tiết kiệm hơn, bạn nên tìm đến các nơi chuyên buon ban quan ao gia si, vừa rẻ vừa đa dạng các mẫu mã tha hồ để bạn lựa chọn. Nhưng nếu bạn không có thời gian thì có thể tìm vào những shop quần áo giá bình dân để lựa chọn cho mình bộ trang phục ưng í. Bởi đồ đi biển chỉ mặc một lần hoặc vài lần rồi thôi, nên bạn không nên quá đầu tư vào những bộ cánh này.

Bạn nên lựa chọn những bộ trang phục thông dụng như: Quần Jeans, áo thun ba lỗ, Đầm, áo ren… Những bộ trang phục đơn giản và khoe tối đa những phần lợi thế trên cơ thể của bạn. Nếu muốn trở nên sành điệu hơn thì có thể kết hợp các phụ kiện đi kèm, sẽ làm bạn thêm cuốn hút hơn.

Những bộ cánh đẹp khi đi du lịch

Tại các nguồn hàng quần áo giá sỉ tại TPHCM, HN hiện đang tung ra rất nhiều mẫu quần áo đi biển, nhằm phục vụ tối đa nhu cầu của toàn bộ người dân trước cơn bão mùa du lịch sắp tới. Để mua sắm một cách tiết kiệm hơn thì bạn có thể rủ thêm bạn bè để có lô hàng lớn hơn. Đối với thị trường sỉ thì lô hàng càng lớn thì giá càng rẻ, càng tiết kiệm hơn cho bạn nhé.

Đang tải...