[Thảo luận] Mấy bác tư vấn giùm em con Fz Nano Supreme !

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi thanhdangrg, 28/2/12.

1. thanhdangrg

thanhdangrg Thành viên mới

Mấy pro nào đã từng chơi con Nano Supreme thì xin cho biết ý kiến , so với con AMOR SPEED 990 thì như thế nào hở các bác ?

2. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Cứng nha. Mình đánh MX80 cứng, nhưng còn này có cảm giác cứng hơn chút. So với 990 thì cây 990 mềm hơn, dễ đánh hơn. Với cây 990 này nhiều người đánh hơn so với Supreme

3. thanhdangrg

hình như anh quen thằng kỳ thì phải , em là bạn nó , thấy anh cũng hay cm về vợt nên chắc anh rành lắm , hôm nào gặp anh tư vấn giùm em 1 cây vợt đánh đơn nhé , hiện em đang xài cây apacs wrex 9999 thân vợt cũng cứng lắm , mấy cây tấn công 3u thì nặng quá đánh không nổi nên em mới đang ngắm hàng công 4u của Fz.

4. Rukaphuong

Apacs thì anh chỉ thích Lethal và Tantrum thôi. Mấy dòng thấp đánh rung quá, chịu kô nổi. Bạn anh cũng tính bán Tantrum 200 còn mới: 900k đấy
    Công của Fz có Force 9, Amor speed 990, Arc Z thunder (nhái Yonex). Anh có cây Arc Z, bạn anh có 990, cũng có thằng có Force 9. Mún xem thì anh rủ mấy thằng đó cho mượn oánh, khoái cây nào thì đi mua cây đó. ANh cũng có cây Oliver mún bán, đánh thấy cũng vừa (vợt+lưới là 1tr130k) bán 600k. Cuối tuần anh cũng đem ra gửi chú Văn bán giùm

5. thanhdangrg

em đánh con 990 rồi , còn mấy con khác chưa đánh lần nào . Hôm nào anh rãnh thì mượn mấy cây vợt của bạn anh cho em đánh thử xem , mà liên lạc sao đây , sdt của em : 01669 65 84 54 , có gì anh nhắn tin cho em biết nhé .

6. Rukaphuong

ANh thường đánh thứ 7, CN sân 51 ấy. Thì rủ mấy thằng đó ra thì mới có vợt mà đánh chứ :tongue:
    Đth: 0973766455, cứ nói là bạn của Kỳ

7. thanhdangrg

số dt đó của ai thế hả anh.

8. Rukaphuong

CHài đất, của anh đấy. Kỳ nó cũng có mà

9. lykhaiky

lykhaiky Thành viên Chính thức

Ê bàn luận gì dính tui nhoi hết vậy! Thằng Đáng kia sao không up avatar làm ta tưởng thằng nào!

Đang tải...