[Chia sẻ] Màu mới của một số vợt voltric?

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Yonex' bắt đầu bởi minhways0ck, 29/1/14.

1. minhways0ck

minhways0ck Thành viên Tích cực

Em vừa mới lên trang chủ của yonex thì thấy yonex hình như mới update lại catalogue. Các cây khác vẫn còn còn cây voltric 3 thì mất không biết có phải yonex không sẩn xuất voltric 3 nữa không. Thêm vào đó là cây voltric 2 mới, còn voltric 7, voltric 5 thì đều đổi màu hết, không còn mấy màu cũ nữa, voltric 9 thì dc với màu và cái tên có thêm chữ NEO, e ko hiểu ý nghĩa của chữ NEO là gì?
    Voltric 7 nè các bác
    Voltric 5 có thêm hai màu, màu cũ mất
    Voltric 2 mới
    Voltric 9 NEO
    Không biết mấy anh bán voltric 9,5,7 có nhập được mấy màu mới này chưa? Và thêm cây voltric 2 nữa, màu mới đẹp lung linh. Còn mấy màu cũ hình như hết sản xuất đúng ko ae? Ai trả lời giúp e cái??
    Mọi ng` muốn biết thêm thì vào đây ạ http://www.yonex.com/sports/badminton/products/badminton/racquets/voltric-series/

2. dgpro2012

dgpro2012 Trọng tài Thành viên BQT

Cây Voltric 5 màu xanh ngọc đẹp và lạ ghê.

3. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Năm nào Yonex cũng update màu ko dòng này thì dòng khác mà b, riêng con VT7 thì là màu thứ 4 rồi :3 ko để trên web ko có nghĩa ngừng sx mà ở web họ chỉ đưa ra những sản phẩm đại diện và mới nhất thôi

4. minhways0ck

Vậy anh nhập dc mấy màu mới về bán ko? Hehe :d

5. dgpro2012

dgpro2012 Trọng tài Thành viên BQT

Dòng Voltric thì chỉ có VT60 và VT70 là chỉ có duy nhất một màu tính tới thời điểm hiện tại.

6. Tu_Snake

Nhập thì mềnh nhập đc nhưng giá ntn thôi :)) thường là trung cấp giá ko lệch mấy nên ít khi mềnh nhập, có VT7 thì giá tốt hơn lại dễ đánh nên mềnh mới bán, còn các cây trung cấp khác ít người mua lắm, và mua thường là ra đại lý cho nhanh :) mềnh đang xem VT7 màu mới có giá tốt thì cũng nhập bán, các mẫu 5 9 chắc là thôi :)

7. minhways0ck

E order voltric 9 dc ko a ơi

8. Tu_Snake

Còn Voltric i Force, Voltric Omega, Voltric D38 nữa bác ạ, cũng chưa thay đổi màu :3 về cơ bản thì rất khó để biết hết sản phẩm của 1 dòng Yonex, vì các dòng trung sơ cấp có rất nhiều cây bác chưa nhìn thấy bao giờ nếu ko ra đại lý xem :3

9. Tu_Snake

VT9 màu mới mềnh chưa biết có ko, các nơi nghỉ Tết cả rồi cũng chưa hỏi đc +_+ còn màu cũ b ra Đại Hưng chắc đầy ý mà :v

10. minhways0ck

OK a qua Tết trả lời cho e nha a. Hàng order rẻ hơn, với cả Đại Hưng trong này đang bị tẩy chai :v

11. Tu_Snake

Ủa sao tẩy chai zậy? Họ là đại lý bán hàng miền nam của Yonex Sunrise mà +_+

12. minhways0ck

Hồi kì có chị trong đây ra đạihưng mua giầy yonex, giày bong keo đi dc 2 tuần hay 2 tháng j` đó không dc bảo hành với cái thái độ phục vụ bố láo, nghe đồn là vậy. Với cả vụ trộn hàng fake nữa

13. kiemma

kiemma Thành viên Năng nổ

Vụ giày là có that chứ hok phải là nghe đồn, e bít rõ vụ này. Nhưng cuối cùng Đại Hưng đã cho đổi lại giày mới rồi mà bác
    Vụ trộn hang fake thì e chưa nghe và cũng hok rõ. Có vụ này nữa hả bác. Cơ mà trộn vợt fake hay gì

14. minhways0ck

Chị nào nói là ông chủ có giới thiệu cho chỉ vợt fake lun, đẹp như vợt bình thường. Để bán cho mấy ng` ko chuyên, cơ mà nếu nói là vợt thật và bán thì cũng đâu có ai biết dc

15. olala1010

olala1010 Trọng tài chuyên nghiệp

VT7 màu vàng đẹp quá ta,

16. hung84uct

hung84uct Thành viên Tích cực

17. boppro123

boppro123 Thành viên Tích cực

Màu mới nhìn cả 3 cây đều rực rỡ :))

18. kiemma

Vụ này e hok bít. Có that hả bác. Thế thì thua roài :(
    Có gì đáng tin cậy làm nguồn hok bác

19. hongphong141

hongphong141 Thành viên Tích cực

E mua phải 1 đôi Yonex của đại hưng, đôi 86ex giá hơn 2tr1 nà xài cỡ 2 tháng bong keo hết tới đáy luôn. Hic hic. Đau lòng lắm luôn, e thề ko bao giờ ra đại hưng dù chỉ 1 lần nữa!

20. kiemma

Người thật sự việc thật đây :(. E thì hok có đủ tiền để mua giày trên 2tr, e mua ở Loan Sport đôi Kawa 510 hơn triệu xíu, hiện tại hài lòng. Cơ mà đang ngắm 87 LTD :D

Đang tải...