(ManhLamSport) YONEX FB hồi sinh

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi phuongvan80, 2/11/13.

1. phuongvan80

phuongvan80 Thành viên Chính thức

Cây vợt Yonex FB thân yêu trong một lần đi căng cước đã bị nứt khung do lỗi kĩ thuật của người kéo cước gây ra. Nhìn cây vợt thân quen của mình bị nứt mà buồn ơi là buồn...

ko bắt đền đc thằng căng cước vì cầm vợt về đến nhà mình mới nhìn thấy vết nứt đó...thôi thì nghĩ xem còn cách nào khắc phục ko! vợt thì vẫn còn bảo hành...gọi điện cho bên bán vợt cho mình là ManhLamSport...hỏi xem có đc bảo hành ko? đc e Lâm trả lời: ...anh gửi cho e mấy tấm hình vết nứt của vợt, em gửi ảnh qua hãng, nếu họ chấp nhận bh cho anh thì e PM lại...ngay hôm sau Lâm Pm cho mình nói:...a gửi vợt ra cho e họ chấp nhận BH...(mình ở Bắc Giang, giao dịch lần đâu tiên vs Lâm)...Mình đã gửi vợt ra cho Lâm để BH nhưng nghĩ chắc cũng chẳng đc BH đâu bởi 2 do:
    - Nứt do căng cước lỗi
    - Mất phiếu bảo hành
    Nhưng mình cứ gửi...vậy là sau một thời gian cây vợt Yonex Fb đã hồi sinh...không mất thêm bất kể chi phí nào...mình đã đc đổi cây vợt mới

Mình viết bài này cảm ơn ManhLamSport và Tu rắn đã giúp mình BH cây Vợt này...đc đổi cây vợt khác là điều ngoài sức mình tưởng tượng...mà lại ko mất thêm một chi phí nào cho việc BH...thông thường bên bảo hành sẽ xem những lỗi trên vợt khi bh và sẽ đem ra điều kiên lỗi ko thuộc hoàn toàn về nhà sản xuất mà một phần lỗi do người dùng gây ra nên đc BH sẽ mất thêm một khoản tiền từ 30-60 % giá trị vợt mới ...giả sử cây vợt của mình mà ManhLamSport cũng như một số thương gia khác mà nói rằng chi phí đổi vợt của anh mất 1t500k thì mình cũng vui vẻ lấy vợt mới đc BH về...nhưng ManhLamSport đã ko làm thế...Một lần nữa khẳng định uy tín của ManhLamSport là rất cao. cảm ơn e rất nhiều... Chúc e Lâm Luôn thành công và phát triển ko ngừng...

Chỉnh sửa cuối: 2/11/13
  2. quynga78

quynga78 Thành viên Tích cực

Chúc mừng bác có được may mắn.
    Diễn đàn mình có nhiều người như Tú rắn, Mạnh lâm thì anh em mình đỡ biết bao.

3. tung2189x

tung2189x Thành viên Tích cực

Vote cho Mạnh Lâm! Nói chung các bác thương gia diễn đàn mình đều nhiệt tình và uy tín!

4. kiemma

kiemma Thành viên Năng nổ

E số đen. Mua vợt NR 800 hang tài trợ. Bị đan lưới nứt khung, không được bảo hành. Hẹn ra gặp mặt mà hok them ra mới ghê

5. lebabe

lebabe Thành viên Tích cực

uy tín là nguồn sống rồi mà, gian dối đc vài lận đến lúc lật ra lại mất hết tiếng tăm nên các cậu ấy cũng biết chứ

6. tuimuonbiet

tuimuonbiet Thành viên Chính thức

Làm ăn buôn bán phải vậy chứ . Mình ở xa quá chứ nghe câu chuyện này mình nhất định ủng hộ bạn ấy vài cây

7. giacat24

giacat24 Thành viên Tích cực

Nếu vậy từ nay mình cũng cứ TW mà chơi. JP và SP tốn kém quá

8. phuongvan80

phuongvan80 Thành viên Chính thức

E Lâm nhiệt tình và rất hiền!

9. get low

get low Thành viên Tích cực

Trước đây có mua của Bác Locrom trong TpHCM 1 cây Finex về đan bị nứt khung cũng được bảo hành 1 cây mới.
    Up cho những địa chỉ làm ăn uy tín.

10. trantrung

trantrung Thành viên Chính thức

quá tốt cho anh em còn gì. chứ mình thì đúng thật là chịu ở cái khoản bảo hành. vì order vơt JP thì toàn order trực tiếp ở rakuten rồi. ship về gần như là order hộ lấy công làm lãi nên ko thể trợ giúp được :(

11. hainkvn

hainkvn Thành viên Tích cực

số bác quá đỏ, hi vọng càng ngày càng lắm anh em nhiệt tình như các bác hehee

12. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

Chúc mừng chủ thread. Lâm và Tú làm ăn uy tín. Phát huy nhé. Anh em diễn đàn sẽ ủng hộ mạnh :D

13. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Chúc mừng ông anh nhé :D hôm nay mới biết anh nick này, hóa ra anh em biết nhau từ mấy năm trước thời em còn bỡ ngỡ biết về vợt :D

14. yonexvoltric

yonexvoltric Thành viên Tích cực

chúc mừng bác.uy tín của a Lâm với a Tú ngày càng được khẳng định :)

15. proacepac99

proacepac99 Thành viên Năng nổ

Chúc mừng chủ thớt đã bảo hàng được vợt! Bác Lâm với Bác Rắn bán hàng có tiếng trên diễn đàn từ lâu rồi! Hihi.

16. SonPh123

SonPh123 Thành viên Chính thức

Chúc mừng bác nhé! Mình giao dịch với Tú và Lâm thấy rất tin tưởng.

17. tung854

tung854 Thành viên Tích cực

hay quá :D khi nào có đạn em sẽ mua của anh ManhLam mới được :D chúc mừng anh nhé dc đổi vợt ngon quá

18. jamesnguyen

jamesnguyen Thành viên Tích cực

Cũng từng mua của Lâm 1 em VT7 LTD, rất nhiệt tình.

19. ngocha1703

ngocha1703 Thành viên Chính thức

Chúc mừng bác. Phải công nhận mà Manh Lam và Tu Snake là những thương gia rất uy tín :)

20. victorchau

victorchau Thành viên Tích cực

"hữu xạ tự nhiên hương" phải ko các bác :) chưa có dịp được giao dịch với 2 bác, đợi khi nào thóc lúa đầy bồ rồi thì sẽ "giao lưu" liền

Đang tải...