Mắc chứng thiếu máu có nên phá thai không

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi nguyenthithuonga2, 9/4/16.

1. nguyenthithuonga2

nguyenthithuonga2 Thành viên Tích cực

Phá thai 2 tháng tuổi với nguy hiểm không?
    Hỏi: Cháu thật sự hoang với vì hiện giờ cả 2 không đủ khả năng để giữ thai nhi lại. Cháu muốn bỏ thai. Xin các bác sĩ tư vấn giúp cháu, phá thai 2 tháng tuổi có nguy hiểm không? Và địa chỉ phá thai an toàn ở đâu
    Trả lời:
    T.N thân mến,
    hiện nay thai nhi của bạn đã gần 2 tháng tuổi và bạn mang nguyện vọng muốn bỏ thai. Thế nhưng, điều khiến cho bạn lo lắng là sợ nguy hiểm cho sức khỏe của chính mình. Về vấn đề này, những bác sĩ giải đáp như sau:
    Phá thai 2 tháng tuổi mang nguy hiểm hay không phụ thuộc hầu hết ở bạn. Điều này sở hữu nghĩa là việc bạn lựa tìm tới cơ sở y tế như thế nào để thực hiện phá thai sẽ là khía cạnh quan trọng quyết định sự thành công, mức độ an toàn của thủ thuật. Phá thai dù bao nhiêu tháng tuổi nếu được thực hiện ở những nơi ko uy tín đều gây ra các biến chứng, nguy hiểm mà chính bản thân bạn khó lường trước được.
    Để an tâm, bạn với thể đến Đa khoa Quốc tế HCM để biết cụ thể hơn về chi phí phá thai. Sau lúc thực hiện toàn bộ những bước khám, bác sĩ sẽ tư vấn cho bạn phương pháp phá thai an toàn, phù hợp nhất. có đội ngũ bác sĩ bậc nhất trong lĩnh vực phụ sản, kết hợp mang đó là hệ thống phòng thủ thuật được vô trùng, khử khuẩn chu đáo, cách phá thai tiên tiến, sẽ giúp bạn thực hiện thủ thuật an toàn, ko gây đau đớn, không ảnh hưởng về mặt tâm lý, không ảnh hưởng tới chức năng sinh sản sau này.
    Chúc bạn sức khỏe!

Đang tải...