[Tìm kiếm] Lót Giầy Cầu Lông

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi thangdhtm, 17/11/13.

1. thangdhtm

thangdhtm Thành viên Chính thức

Chào các bác các chú các anh chị em :)):eek:nceldoc:
    Tình hình là chinh chiến liên miên đôi lót giầy của em nó bẹp dí rồi, thân hình lại nặng nề nên muốn mua một đôi lót mới, anh chị em nào có kinh nghiệp mua lót giầy thì chia sẻ cho em với, cả chỗ bán và giá cả luôn ạ hihi.:biggrin: Trước em có đi đôi victor cái lót của nó dầy khự, đi rất êm giờ em cũng muốn mua đôi lót nào dầy khự ạ. Cảm ơn anh chị trước hehe !:35:

2. tunguyen6886

tunguyen6886 Thành viên Tích cực

Mình cũng cao 1 mét 8 đánh cầu cũng thích lót dày nên vừa múc cái 145k ở số 7 hht kumpoo. Mặt sần Phần gót và mũi chân có miễng chống xịt mà có khi tác dụng 1 chút cho giảm chấn. Bề mặt sần nên chữ bong nhanh nhưng ko đáng ngại.

3. anhtu312

anhtu312 Thành viên Tích cực

lót dép hóng cũng đang có nhu cầu

4. thangdhtm

Trên website kumpoo mình thấy mỗi cái lót 50k, còn cái lót mà bạn mua sịn hơn hử bác, dầy lắm không bác =)) dầy cỡ nào thế :p. Đang hóng lắm Hehe

5. luanltv211

luanltv211 Thành viên Tích cực

E cũng đến từ dhtm nè, bác khoa nào, hnào a e giao lưu buổi,hj. E cũng hóng cái lót giày này của bác

6. tunguyen6886

Thôi thì ngày chủ nhật phục vụ anh em chút. Thế nào là dầy bác nhìn đánh giá nhé. Hôm em đi còn 1 loại 110k nữa thì phải.
    Ảnh cái 145k của em. Tuy nhiên em luôn xác định lót ngoài không bao giờ bền bằng cái gốc. Mỗi đôi giầy em đi 1 cái nguyên bản, hỏng thêm 1 cái mua ngoài là mua đôi mới.

Chỉnh sửa cuối: 17/11/13
  7. tunguyen6886

Ah quên nếu bác thích loại cực dầy công thêm điều kiện đôi giầy chưa quá chật có thể ra Lê duẩn mua thêm 1 cái lót 10-20k ( loại mỏng). Mua size to hơn chân mình rồi cắt bớt, dính vào lưng cái lót xin là ngon. Cách này chắc chỉ dùng với giầy cũ khi đế giầy cũng bị xịt ^^.
    Vd:

Chỉnh sửa cuối: 17/11/13
  8. hungdaicuong

hungdaicuong Thành viên Tích cực

gọi cho mạnh lâm ấy mua đôi lót silicon mà đi cực sướng mà lại rẻ hi hi SĐT là 01277551513

9. thangdhtm

Anh học khoa I k44, em học khoa nào ? khóa mấy, ở gần trường không? có trong đội tuyển nào hem :))

10. thangdhtm

Cảm ơn bác, rất dầy và rất đẹp, giá thì cũng đắt :D

11. thangdhtm

12. platin1503

platin1503 Thành viên Tích cực

13. thangdhtm

14. NamSơn

NamSơn Thành viên Chính thức

Mình tính mua miếng lót giày silicon (chỉ lót phần gót chân) 100k/cặp. Anh em tư vẫn giúp mình có nên xài không?

15. tunguyen6886

Theo đánh giá cá nhân thì việc dùng thêm lót slicon có tác dụng êm chân, giảm đau chân. Nhưng nếu làm không khéo đi sẽ ko tin chân. Nếu để dính chấn thương thì thật đáng tiếc. Hiện nhiều người vẫn mua đôi kh18 rồi thêm cái lót slicon để đảm bảo cho chân, mình cũng thử và cảm thấy ko yên tâm nên chỉ di chuyển vừa phải

16. hungdaicuong

hungdaicuong Thành viên Tích cực

Nó không thật chân hả bác? hay di chuyển nó không chắc! e thấy nhiều anh em khen lắm mà

17. tunguyen6886

Có thể em từng bị bong gân nên hơi ngại mấy vụ này. Nhưng đúng là thêm lót slicon giống của Mạnh Lâm làm gia tăng độ cao của đế so với mũi giầy, ko đúng với tỉ lệ ban đầu của người thiết kế. Giầy êm hơn khá nhiều do 2 lót , nhưng lại nặng hơn nhiều nên em cảm thấy không tin chân.
    Giầy rộng thêm lót thì cũng ổn nhưng nếu đôi giầy đang đi rất vừa với đôi chân thì thêm lót làm kích chân và phần gót lại hơi cao quá làm chân đút ko đủ sâu. Vì vậy em thấy chỉ dùng khi giầy cũ đế xịt và size to 1 chút.
    Với loại lót slicon nhỏ chỉ dùng cho gót thì nếu dùng loại mỏng thì chẳng êm hơn mấy, loại dầy thì như trên.

18. sonhuyen2009

sonhuyen2009 Thành viên Chính thức

tình hình này phải độn siilicon cho xướng thôi các bác ạ.

19. TommyNguyen20113

TommyNguyen20113 Thành viên Chính thức

hay nhưng mà đắt phết các cụ à, em đi giầy asia còn rẻ hơn 1 đôi lót

20. NouMestalla

NouMestalla Thành viên Tích cực

Đã chơi c6u2 lông thì phải chấp nhận chịu chi cho một đồi giày, xót quá nữa sau này chs6n1 thương thì hối hận đã muộn.

Đang tải...