[Chia sẻ] Loanh quanh về Power Ball(Bóng năng lượng)

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi makemoney94, 26/4/13.

1. makemoney94

makemoney94 Thành viên Năng nổ

Như tiêu đề thì hôm nay em xin trình bày 1 sô vấn đề loanh quanh về quả bóng này :scherzkeks::scherzkeks:
    Cách đây khoảng 2 tháng thì em có lập 1 topic để hỏi về công dụng thực sự của quả bóng này có hay như trên CẢNH CÁO :21:. NHưng lúc đó có quá ít bác sử dụng vì thực sự cái tên POWER BALL còn quá mới mẻ vs các bác trên 4rum nên là mình cũng ko hỏi đc gì nhiều và cái giá của nó cũng ko YÊU 1 chút nào :tongue:. Hỏi mãi ko đc đâm ra tức chí quyết ngày mai đi làm chuột trắng phát :wink:( cưới ngay con fussion pro giá là 1tr1)
    Về nhà sau khi đập hộp thì cảm giác khi cầm là nó khá nặng( gần 5 lạng các bác ạ). Cơm nước tắm rửa sạch sẽ xong là ôm em nó lên ngay góc phòng hú hí :21:, Nhưng mà đời ko như mơ các bác ạ, kéo em nó lên phòng lôi, kéo, đâm, chọc, giật hết đủ các kiểu như trên story hướng dẫn:wink: mà em nó vẫn không đả động gì.:lay::lay:
    Sau hơn 1 tiếng chày cối vã mồ hôi hột mà ko làm gì đc em nó thì em quyết định lựa chọn hỗ trợ gọi điện thoại cho người thân, Bốc ngay quả 1208 huyền thoại call ngay cho professor Toàn POP:56:. Vâng theo như sự hướng dẫn của bác Toàn thì em nó là gái nhà lành:3: nên là em phải từ từ và thật nhẹ nhàng vuốt ve tình cảm em nó( đút dây vô lỗ và xoay gần 2 vòng dây):54:. Và đến dây phút quyết định thì phải thật mạnh và hết sức rút ra :redface: ( em thích cách suy nghĩ của các bác). Quả là giáo sư chuyên ngành hướng dẫn có khác. tắt ngay điện thoại và tỉ mỉ làm theo bác Toàn hướng dẫn thì thôi rồi 1 phát ăn liền các bác ạ:21:. Mặt em nó lúc này đỏ ứng lên và xoay ba lê tít mù:bounce:. cảm giác của em thì chỉ 1 từ thôi các bác ạ PHÊ LÒI :dance3::dance3:. Thôi thì trời tối rồi với cả vật lộn với em nó gần 2 tiếng mệt quá nên là 2 anh em ôm nhau ngủ( Để mai tính):teeth::teeth:
    Sáng mai dậy ko thèm rửa mặt, đánh răng. :rolleyes:Ôm ngay lấy em ý tập múa liền. Vâng cứ y như đúc lời bác Toàn dạy nên là em ý nghe lời ngay( bắt đầu đỏ mặt và lắc điên cuồng), khởi động nhẹ nhàng 1 lúc thì em bắt đầu cảm thấy kich thích mạnh :21:. Và tăng tốc điên cuồng, dường như em ý cũng hiểu ý nên à kêu càng ngày càng to:74: vui lắm các bác ợ. Vâng ngày thứ 2 làm việc vs em ý nên là cũng ko phê đc lâu lắm ạ có hơn 5 phút là em đã rã rời mất rồi:roflmao:. Nên đành chào thua em ý.
    Những ngày tiếp theo độ dẻo dai của em ngày càng tăng lên và giờ thì em 1 ngày làm 2 vs em ý 2 lần mỗi lần 30p ạ>:D<.
    Về hiệu quả ư, chỉ cần 1 tuần làm việc thường xuyên vs em nó thôi bác sẽ thấy công dụng tuyệt vời của em nó b-(. Ra sân backhand clear thì khỏe thôi rồi) em thấy cái này thể hiện rõ nhất khi tập power ball đó ạ.
    Không tin về năng lực của em nó ư, các bác cứ chuộc em nó về rỗi sẽ rõ ạ :21::21::21:

2. duNgo81

duNgo81 Thành viên Tích cực

- Pác kể nghe dzui wa :D
    Thế giật hết cỡ thì tua máy lên đc nhiu roi pác :teeth:

3. makemoney94

hì hiện tại kỷ lục cuả e là 12344 ạ:95:

4. makemoney94

google sẽ rõ nhé bác. :d

5. hoangbugaty

hoangbugaty Thành viên Tích cực

em vẫn chưa lên được 11k

6. makemoney94

cứ tích cực đi bác, rồi sẽ lên thôi, trước mấy bưã đầu e quay đc hơn 8k thui à

7. makemoney94

sao, bác tunanh đã sớt gg ra chưa ạ:29:

8. bluelion

bluelion Thành viên Năng nổ

bác làm thế này là ko được, ae tò mò lại phải đổ tiền vào đây, haizzzzzzzzzzzz

9. makemoney94

ẹc. dân chơi sợ gì mưa rơi bác, cứ xõa đê :D

10. bluelion

bluelion Thành viên Năng nổ

bác [MENTION=24270]teenpop20022002[/MENTION] vào nhận hàng đi kìa :)

11. makemoney94

12. makemoney94

Ặc cái này là cái mát xa tay bác ơi, chứ đâu có phải PB đâu :D, Đắt nó xắt ra miếng đó bác

13. makemoney94

Vâng, bác cố mua và cảm nhận đi ạ

14. hoangbugaty

ok bác e sẽ cố he he

15. minhways0ck

minhways0ck Thành viên Tích cực

E chưa quay dc tới 7k nữa, nản :))

16. makemoney94

Hì mấy bữa nữa em làm cái video dạy cách tập luyện quả này mau lên tay cho các bác tham khảo

17. minhways0ck

minhways0ck Thành viên Tích cực

Hi a nhớ làm nhé, càng sớm càng tốt :)

18. makemoney94

yên tâm đi bác. Hehe

19. makemoney94

lúc nào lên 12k bác nhớ úp lên cho vui nhé

20. hoangbugaty

ok bác ^^,e sẽ cố,mà cái banh e có dấu hiệu của sự mòn rồi,không biets trụ nỏi tới lúc đó hok:1: