[Cầu lông] Lining Turbo Charging 9TD bác nào đã dùng qua cho em xin ít đánh giá với :(

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi losterris, 17/4/14.

1. losterris

losterris Thành viên Chính thức

Tình hình là em đang phân vân lấy cây này mà ko biết thế nào. Quanh em cũng chưa ai dùng cả, hình như mới ra hay sao ấy. Em đang thích dùng 1 cây vợt nó đầm đầm tay, nặng đầu 1 tí. Anh em nào đã dùng qua cho em xin ý kiến với ạ! http://www.bbesports.com/wzgl/ProductShow.asp?ID=3157

2. langtucaulong

langtucaulong Thành viên Tích cực

Em chưa dùng và cũng chưa rõ mặt mũi em này thế nào nên không ý kiến cho bác được :(

1 person likes this.
  3. losterris

losterris Thành viên Chính thức

Nghe có vẻ ít người dùng bác nhỉ. Bác langtucaulong đã chơi cây UC3600 chưa ạ

4. gacongtu

gacongtu Thành viên Chính thức

Bác này giống e. Đang bồ kết mấy con vợt của lining trong đó có con UC 7000 và con Turbo Charging 9TD giống của bác. Cũng đang phân vân quá.
    Riêng Con UC 3600 thì e có thể tư vấn được cho bác vì con này e chiến cũng kha khá rồi. Con này là thuộc dạng công thủ toàn diện hơi thiên về tấn công. thông số vợt ghi trọng lượng là khoảng 3U (85-89g) nhưng vung vợt đánh rất thoát và nhanh lẹ như vợt 4u. Thủ thì ok. còn công thì e cảm nhận là ở mức tạm chấp nhận được. nếu so với độ tấn công của voltric 7 thì 3600 yếu hơn. thủ và tốc độ vung vợt thì chưa chắc vol 7 ăn đc con này. hình như trên biểu đồ lining thì con này là chuyên đánh đôi thì phải. còn sang đánh đơn thì e này hơi đuối tí.
    Gọi là có tí cảm nhận gửi bác :D

Đang tải...