Lấy ý kiến về sân HVNH

Thảo luận trong 'Câu Lạc Bộ NƯỚC GIẢI KHÁT' bắt đầu bởi letoanquan, 20/8/15.

1. letoanquan

letoanquan Tổng trọng tài

Hiện nay sân CLB đang sinh hoạt sau 1 thời gian tham gia có khác nhiều những điều không ưng ý như sau:

1. đánh thêm giờ thì thu thêm 1k/1 phút ( đã bị thu 20k khi đánh quá 20p )

2. Thái độ phục vụ cực kỳ kém khi các thành viên tham gia

3. Giá gửi xe quá cao 5k/1 xe máy

Quan trọng nhất là sự thoải mái khi mọi người đến sân, thái độ của chú quản lý sân đấy cực kỳ thái độ, thiết nghĩ những bạn cũ đã tham gia sân đấy thời gian ko phải là ngắn, nhưng cũng ko có ngoại lệ đối với những người quen thân. Theo mọi người có nên đổi sân để cho thoải mái không?
    Thực tế đối với những sân cầu lông trên địa bàn TP Hà nội không phải ít, nhưng thực sự đây là một cái sân tệ nhất mà cá nhân tôi đã từng tham gia.
    Vốn những sân cầu đánh giờ từ 19h đến 21h là giờ cuối cùng nên khi đánh nốt 1 séc cầu cũng không nên gây khó dễ với nhau, và tệ hơn là thu thêm tiền đánh quá giờ.

2. TuanAnh83

TuanAnh83 Thành viên Tích cực

Cũng là một tình trạng chung của sân từ ngày sinh hoạt ở đây. Cũng đã đôi lần tay co nhưng thực sự nhưng sân quanh đó có thể đánh vào lúc 19-21h thì cũng đã thử tìm rồi nhưng không có. Quay đi quay lại cũng vì cái "dịch vụ" của người miền Bắc, bỏ tiền ra đi thuê chứ như kiểu mình đi ăn xin không bằng :(.

Chán !

3. ngocanh_pepsi

ngocanh_pepsi Trọng tài Thành viên BQT

Em vừa trao đổi qua với 1 bạn đang sinh hoạt ở sân cầu : sân Fleet 141 Hồ Đắc Di ( sân thuộc cty 36 ), em định đi trinh sát bên ấy, nếu dc anh em mình qua đó chơi :)

4. dealthislife

dealthislife Thành viên Năng nổ

Bác cẩn thận ng ta bảo phân biệt vùng miền bác ơi :))). Hiện tại thì em đang đánh sân trường THCS Nghĩa Tân. Anh chủ sân khá tốt và thoải mái. Gửi xe máy 4k/xe (giá mặt bằng chung). Mặt sân thảm tốt vì thảm còn mới. Sân ở tầng 5 nên nếu nóng quá có thể ra ngoài hóng gió trời(nếu có). Ánh sáng cũng tạm đc mặc dù nhiều khi bị chói không nhìn thấy cầu. Giá thuê là 70/sân/h khá ổn vs chất lượng.

5. HoangManhCam

HoangManhCam Thành viên Chính thức

Sân Fleet Hồ Đắc Di, Sân TTTT Ba Đình Quán Thánh đều là sân thảm chất lượng khá ổn các bác ạ :)

6. ngocanh_pepsi

Sợ ko còn sân vào giờ sân mình định chơi , 19-21h các ngày thứ 4,6

7. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Vấn đề bác trông sân này đã có một topic nói về anh ý, thật sự là anh ta rất khó tính, có rất nhiều người đến Sân HVNH chơi cầu và đã xảy ra cãi vã. Thực ra về bản chất bác ấy chỉ là người trông sân nên cách hành xử nó không giống như người cung cấp dịch vụ. Bác ấy mà là chủ cái sân ấy xem, cứ gọi là nịnh bác Lê toàn quân hơn bố :)). Có rất nhiều nhóm chơi, CLB đã bỏ sân HVNH không phải vì chê chất lượng sân kém mà là có hiềm khích với anh trông sân này. Chết cái, sân HVNH là nơi trung tâm, thuận lợi đi lại, không gian tốt, nhiều em sinh viên tươi mát nên mấy bác như Tuấn Anh, Chính Cối, Tiến bò thà giương mặt ra hứng chửi chịu nhục chứ rứt khoát éo thoái lui =))

8. phan3tu90

phan3tu90 Thành viên mới

Phải đăng nhập vào để like cho chủ đề này của thớt, cố gắng phát huy, mình sẽ theo dõi chủ đề này

9. Umbala

Umbala Trọng tài Thành viên BQT

Được cái lọ mất cái chai ạ, cứ điềm tĩnh chơi vui vẻ thôi ạ.

10. letoanquan

letoanquan Tổng trọng tài

Thực ra với những thành phần mê mẩn Cầu lông thì họ chỉ cần quan tâm tới Sân ko gió, điện đủ sáng, mặt sân ko quá tệ, và đặc biệt là đối thủ mạnh tương xứng. Những vấn đề còn lại thì gần như éo thèm quan tâm bác Phẳng nhỉ.
    Nhưng phải công nhận là đôi khi đánh thua,mất độ, lại còn bị 1 thằng rở hơi nó cho ăn hành thì đúng là chỉ muốn say good bye ngay và luôn.

11. olala1010

olala1010 Trọng tài chuyên nghiệp

Sang 31 Khuong ha cac bac oi. qua thoa mai luon.

12. Đàm linh

Đàm linh Thành viên mới

Bản Chất sân ngân hàng là sân thể chất dành cho sinh viên học giờ thể dục, trong đó có môn cầu lông, ô quản lý sân bây giờ chỉ là ng làm thuê, với nữa là của đơn vị nhà nước nên vc này ko tránh khỏi, từ mặt sân đến chất lượng phụ vụ hơi quan liêu

Với các đơn vị trong học viên thuê, các ngân hàng thuê thì m thấy ko dám ý kiến hay hạch hoẹ gì, chắc có thể ng ngoài hệ thống họ mới quan liêu, bên m đánh ở đó hơn 10 năm rồi, qua mấy đời quản lý ko có vấn đề gì cả.

Còn mong làm lại mặt sân hay thảm thì lâu lắm

13. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Sân Hồ Đắc Di thế nào hả [MENTION=1374]ngocanh_apsi[/MENTION]??? CŨng khó vì bây h đổi sân thfi mng cũng quen vs sân này rồi, bỏ qua hết mọi thứ thì em thấy sân bây h đnag đánh cũng k phải là k tốt, sân thoáng mỗi tội có thể do mng làm vs vs anh Quản lý sân thế nào thôi, em nc vs anh ý thấy bt mà :)
    P/S: nếu clb muốn đổi sân thì cũng cần tìm sân trung tâm nhất cho mng tiện đi lại ạ! Ý kiến em hết ah :)

14. ngocanh_pepsi

Sân kia iem chưa qua, tối nay có thể iem ra sớm rồi qua đó thám thính ạ, e là ko có sân vì bên đó chỉ có 1 sân thôi ạ

15. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Bên đó đánh từ 8-11h tối mà [MENTION=1374]ngocanh_apsi[/MENTION]??? Sang thám thính sân thôi chứ hả? Xem thế nào nhé :)

16. thangpt91

thangpt91 Quản trị cao cấp Thành viên BQT

AE có điều kiện xuống Hà Đông giao lưu nhé . Sân thảm xịn. Điện nước đầy đủ. Phí gửi xe 3 nghìn đồng gửi cả ngày :)) . Time từ 7h30-21h30 nhưng muốn đánh mệt thì đánh xong chán tự quét sân :) tắt điện. Thái độ phục vụ nước thôi thì khỏi bàn, thích như vào quán karaoke gọi gì cũng giá, giá rẻ và bổ :tomato:

17. ngocanh_pepsi

Nếu đổi sân thì lịch sinh hoạt vẫn giữ nguyên hay lựa theo sân mục tiêu bác nhỉ, cái này iem nghĩ là phải bàn :)

18. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Phải bàn vs các thành viên Clb chứ, xem mng thế nào đã r hãy quyết :)

19. tunglam

tunglam Thành viên Xuất Sắc

Thế mới biết Chơi ở sân ĐK được cả 3 thứ : Thiên thời, Địa lợi, Nhân hòa ! Chả mất một thứ gì ! Nhiều người quên vợt, đồng hồ, điện thoại... Bác chủ sân còn mang đến tận nhà giúp ! Khẩu hiệu đề giữa sân là : ĐOÀN KÉT< VUI VẺ< KHỎE MẠNH ! Ka ka ka ! ! !

20. Louis Panda

Louis Panda Cao Thủ Thành viên BQT

sân ở đâu thế bro Tunglam?