[Thảo luận] Ko có video 2014 tgcl league

Thảo luận trong '2014 Tgcl League' bắt đầu bởi LamMyt, 9/4/14.

1. LamMyt

LamMyt Thành viên Tích cực

Chào các bác
    em là fan cầu lông năm nay 29 tuổi, em có thắc mắc là muốn xem video của 2014 tgcl league thì lại ko thay chỗ nào có......em xem lại thì năm 2013 thì có nơi post, hoặc xem video 2013, vậy năm 2014 thì ko có món này hả bác...vậy fan cầu lông ko có thời gian đến nhà thi đấu thì ko được xem sao?
    Mong có hồi đáp nhanh...xin cảm ơn các bác... :Beachballl:

2. prosport

prosport Thánh vũ

Cái vụ này thực sự là rất xin lỗi các bác! Năm ngoái em và một số anh em có tổ chức ghi hình các trận đấu rồi upload lại lên diễn đàn. Tuy nhiên đến giai đoạn cuối mùa giải cũng chỉ còn một số anh em có thể đảm nhiệm được nhiệm vụ, cũng rời rạc 1 số trận không có video.
    Năm nay em bận công việc riêng không còn đảm nhiệm được nhiệm vụ này nữa nên vòng 1 không có người quay.
    Không biết từ vòng sau liệu có bác nào đăng ký đảm nhiệm được nhiệm vụ này không (cần ít nhất 4 người quay mỗi vòng vì có 4 sân, và mỗi người phải tự chủ động thiết bị, và tự upload lên youtube). Hi vọng có bác nào nhiệt tình đăng ký nhận công việc này giúp cho người hâm mộ trên toàn diễn đàn có thể xem lại video của giải.

3. cuong19591

cuong19591 Thành viên Năng nổ

Tiếc quá, em cũng hóng mà không thấy video đâu!

4. Bựa nhân

Bựa nhân Thành viên Tích cực

ôi dào, up lên có bố nào xem đâu mà hỏi nhặng cả lên, nhìn lượt view là biết khỏi quay làm gì cho mệt

5. olala1010

olala1010 Trọng tài chuyên nghiệp

Cũng không nói thế được bác à, giải thế giới cầu lông mà trên diễn đàn không có thì ở đâu mới có. :94:

6. prosport

prosport Thánh vũ

Bạn này nói tuy hơi "bựa" nhưng cũng có ý đúng. Bọn mình để ý năm ngoái đến đoạn về sau mỗi clip up lên chỉ có vài lượt xem, có vẻ số lượng thành viên thực sự quan tâm đến Clip không nhiều, phải nói là không bõ công những người quay và upload.

7. Sân Nhà

Sân Nhà Thành viên Tích cực

Vì toàn bộ video được nhúng hết vào diễn đàn, các bác vào xem đều xem luôn ở trong diễn đàn có mấy ai vào youtube xem đâu. Bác không tin xem lại các thớt có video của giải TGCL league các năm trước xem lượt view của các thớt đó có rất rất nhiều không.
    Youtube nó không tính được lượng người xem video nhúng ở các diễn đàn. Nó chỉ tính được lượng người xem trực tiếp ở site chính thôi.

8. LamMyt

mềnh là mềnh xem ở diễn đàn...có xem ở youtube đâu......các bác năm ngoái cũng up lên diễn đàn mà...rồi e cũng xem ở đấy...chứ ko xem youtube

9. Sheriff

Sheriff Tổng trọng tài

Có thể nói đó là lý do tại sao càng về cuối giải league năm ngoái, số trận được quay và upload lên diễn đàng ngày càng thưa thớt. Ngoài lý do mắc việc nọ việc kia ra thì các anh em cameramen thấy lượt view quá ít nên nản lòng, không còn hứng thú nữa. Hơn nữa, đâu chỉ có quay và upload, họ còn phải edit clip quay được như cắt xén, ghép...
    Vì vậy năm nay BTC có kêu gọi các tay quay trở lại nhưng ít người đáp ứng.

10. LamMyt

đây là lượt view của năm 2013..bác xem kĩ rồi hãy nói....

11. LamMyt

ai chà...nếu mà thế này thì........

12. Bựa nhân

đó là lượt view của bác, bác hỏi mấy ông upload xem đã :005:

13. GNUTBK

GNUTBK Thành viên Tích cực

Cho hỏi là bạn nhìn lượt view gì vậy ? :biggrin:

14. Bựa nhân

vào link youtube trực tiếp là biết ngay mà, có cả like và dislike đó thím, uploader quan tâm nhất là cái đó đó

15. ducbi33

ducbi33 Thành viên Tích cực

Theo em Diễn đàn nên trao thêm giải quay clip có bình luận nữa, đã có giải cây bút xuất sắc thì có nốt giải tay quay đẹp, còn giải chụp ảnh chắc k ai qua được bác lêkima Hùng rồi.:48:

16. prosport

prosport Thánh vũ

Bác treo giải đi bác ơi!

Đang tải...