Khuyến mại KHỦNG chưa từng có. Chương trình khuyến mại "Chuông vàng may mắn"

Thảo luận trong 'Siêu thị cầu lông' bắt đầu bởi prosport, 8/11/11.

1. prosport

prosport Thánh vũ

Chương trình khuyến mại đặc biệt: Chuông vàng may mắn!
    Bạn là sinh viên? Bạn là công chức nhà nước với mức lương "quèn"? Bạn yêu thích đất nước Thái Lan và luôn mong muốn một lần được đến thăm quan đất nước tươi đẹp này, nhưng bạn chưa thể đạt được mơ ước đó vì không đủ tiền?
    Đất nước Thái Lan với những thắng cảnh nổi tiếng làm xiêu lòng khách du lịch:

Điều đó hoàn toàn là có thể, bằng chính niềm đam mê của bạn với cầu lông
    Nhà phân phối sản phẩm Oliver - Revilo vừa đưa ra một chương trình khuyến mại cực khủng, chưa tùng có trong giới cầu lông. Chương trình khuyến mại mang tên "Chuông vàng may mắn"
    Nội dung chương trình:
    Trong thời gian từ 1/11/2011 đến 31/12/2011, tất cả khách hàng mua sản phẩm vợt cầu lông và giày cầu lông Revilo Models 2011 sẽ được hưởng chtrình khuyến mại:

1. Khách hàng mua 1 cây vợt Revilo 2011 trị giá trên 1 triệu đồng được tặng 1 bao vợt Revilo 6302 trị giá 420.000 và 1 cơ hội bốc thăm Chuông vàng may mắn
    Gồm có các mẫu vợt:
    Revilo Multi Color Mc 88, MC 99 trị giá 2.400.000đ
    Revilo Assaxin X666, X888, X999 trị giá 1.200.000 đ

2. Khách hàng mua vợt Revilo Models 2011 trị giá dưới 1 triệu đồng hoặc 1 đôi giày Revilo 2011 có cơ hội bốc thăm Chuông vàng may mắn.

Chuông vàng may mắn là như thế nào? Khi khách hàng mua sản phẩm Revilo tại cửa hàng Prosport, bạn sẽ được phát một phiếu bốc thăm hình chuông Revilo. Khách hàng điền thông tin, SDT và email vào phiếu. Prosport sẽ gửi về tổng đại lý để cuối tháng Tổng đại lý sẽ bốc thăm trúng thưởng.
    Cơ cấu giải thưởng như sau:
    20 giải Chuông vàng may mắn: Một chuyến du lịch Thái Lan 5 ngày 4 đêm hoặc tiền mặt (6 triệu đồng)
    99 giải khuyến khích: 1 sản phẩm cao cấp của Revilo (Vợt hoặc giày).
    Việc bốc thăm sẽ diễn ra tại Tổng đại lý của Revilo và danh sách trúng thưởng sẽ được công khai trên diễn đàn
    Còn đây là sản phẩm bao vợt Revilo 6302 tặng kèm vợt trên 1 triệu:

Chốt lại là hãy nhanh chân lên, theo ý kiến cá nhân mình thì đây là một chương trình khuyến mại rất có lợi cho anh em chơi cầu lông, vì số lượng vợt Revilo bán ra không nhiều lắm, cơ hội bốc thăm trúng thưởng của anh em là rất cao.

2. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Nhìn cái bao vợt cũng hoành tá tráng gớm! :D :D :D

3. mrtam09

mrtam09 Thành viên Xuất Sắc

Hoành tráng thì anh mua đi ;)) rùi cho em cái bao vợt hoặc giầy ;))

4. HungIs

HungIs Thành viên Xuất Sắc

Bác cho Prosport cho thông số kt của mấy em X666, 888, 999 đi

5. prosport

prosport Thánh vũ

6. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

Bạn chủ thớt ơi, cái tên Revilo này tôi nghe lạ quá, có thể do hiểu biết còn nông cạn, nhưng ông bạn Google cũng lắc đầu. bạn có thể cho biết ít thông tin về nhà sản xuất Revilo này không?

Ngoài ra, Oliver là thương hiệu của Đức, có liên quan gì đến Revilo mà bạn gắn kết vào?

7. prosport

prosport Thánh vũ

Oliver và Revilo là một thôi bác ạ! Thật ra Revilo chính là cách viết ngược lại của Oliver.
    Trước đây Oliver sử dụng thương hiệu Oliver cho các loại vợt, còn quần áo, giày, phụ kiện sử dụng tên Revilo
    Hiện tại dòng vợt cầu lông mới cũng sử dụng tên Revilo và có logo hình quả chuông bác ah

8. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Hic, bác không nói sớm ai mà biết được! :)):)):))

9. prosport

prosport Thánh vũ

Tại em cứ nghĩ các bác biết rồi, vì sản phẩm vợt cầu lông Oliver đã được Tổng đại lý độc quyền tại Việt Nam 99sport tung ra từ cách đây 3 năm (web: www.99sport.com.vn), hiện tại cũng đã được khá đông đảo anh em chơi cầu lông tiếp nhận. Với logo vợt mới Revilo hình quả chuông vàng, 99 sport hi vọng mang tới cho khách hàng sự may mắn.
    Anh em cảm giác không tin tưởng chương trình có thể gọi điện đến tổng đại lý 99sport để kiểm tra thông tin!

10. biendvt

biendvt Thành viên Tích cực

Quần áo Revilo chất liệu mẫu mã cũng được còn giầy,vợt thì mình chưa dùng nên ko bít.

11. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

vào website của Oliver mình kô thấy các mẫu vợt và balô, túi... của bạn thông tin...
    Vậy giữa 99sport (99 Hàng Gai?) và Prosport có quan hệ sao nhỉ. Cạnh tranh hay chi nhánh?

--- Cập nhật thêm ---

Giày của Oliver:

12. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

mình thấy thương hiệu Oliver vẫn đc đặt cho tất cả các sp của ho đấy chứ.
    Hay Revilo là tên gọi của các sp sx tai TQ hả bạn?
    Xin hỏi thêm bạn có balô oliver ko nhỉ.

13. prosport

prosport Thánh vũ

Xin trả lời các câu hỏi của bạn:
    1. 99sport là tổng đại lý, Prosport là đại lý cấp 1 (đại lý con) phụ trách phân phối online
    2. Việc đặt tên Oliver hay Revilo cho sản phẩm nào thì cái này hãng họ làm, mình cũng không rõ được ý đồ của họ lắm, ngay như cây vợt Assaxin X999 này http://www.vatgia.com/prosportvn&module=product&view=detail&record_id=1711593, các bạn nhìn kỹ cũng thấy nó mang thương hiệu Oliver đấy chứ. Suy cho cùng mình cho rằng Revilo và Oliver là 1 --> cũng không có cơ sở nào để khẳng định là Revilo là tên gọi cho các SP sản xuất ở TQ. Cá nhân mình thì mình cho rằng có lẽ SX ở TQ hết, khó có hàng SX từ Đức lắm...hihi
    3. Các SP của Oliver, hay Revilo, từ giày vợt đến quần áo mình dùng đều có cảm nhận là chất lượng khá tốt, mẫu mã đẹp và nói chung là phù hợp với mức giá!
    4. Balo Oliver mình không có, chỉ có balo Revilo
    http://www.vatgia.com/prosportvn&module=product&view=detail&record_id=1502306

14. namsport

namsport Chủ tịch CLB

bác không thấy 101% em vận đồ revilo hay sao....
    chẳng để ý gì cả.
    đáng trách đáng trách....

15. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

Chỉnh sửa cuối: 12/11/11
  16. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

Bác chủ thớt ơi, thế mấy cái Revilo Assaxin X666, X888, X999 có thông số kỹ thuật giống nhau, chỉ khác màu hay sao hả bác?
    Nếu mua mà ko lấy túi, thay vào đó là balô thì thế nào nhỉ

17. prosport

prosport Thánh vũ

Theo em thấy mấy cây đó giống nhau, có khác thì cũng chỉ tí chút, độ cứng giảm dần từ X999 đến X666.
    Bác không lấy bao vợt mà lấy balo thì cũng đc

Đang tải...