Khởi động ngày LV mới!!!!

Thảo luận trong 'Âm nhạc' bắt đầu bởi NAMAGRIBANKHN, 2/6/10.

1. NAMAGRIBANKHN

NAMAGRIBANKHN Thành viên Tích cực

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3playlist.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6CCUCZ||1&songID=1&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]
    Chúc các Mem một ngày LV vui vẻ, hăng say & hiệu quả
    :79::79:

2. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

:36: :36:

Sao lại làm được nhiều bài cùng 1 lúc thế này nhỉ??? Hay thật đấy!! Ngồi nghe được 1 list luôn. Tiện thật. Cám ơn anh nhá!! Nhưng toàn nhạc trẻ thì phải. Em qua bao nhiêu mùa lá rụng rồi mà!! Gía có 1 list nhạc Trịnh Khánh Ly hát nghe thì hay biết mấy. :4: :4: :4:

3. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Bác NAMAGIBANKHN chia sẻ cách post nhạc này cho anh em với, thế mới tiện đấy, gộp hết các bài mình yêu thích vào nhỉ? Siêu quá ...:41:

4. Caulongno.1

Caulongno.1 Thành viên Năng nổ

Theo ý nguyện của Cẩm Vân, tớ tặng cẩm Vân nè :36::36::36:

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3playlist.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6C6C6E||1&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]

5. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

cái này không phải là gộp vào đâu bác thegioiphang ạ, mà là nghe cả album đó :D

6. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Hì. Cám ơn bác Caulongno1 nhá!!! Hì. Bác Mod này giỏi thật đấy. Vừa có kiến nghị đã được đáp ứng ngay.

Nhạc Trịnh chỉ nghe Khánh Ly hát là hay. Lột tả được cái hồn của nó. Mặc dù em chả biết hồn của nó là cái gì, nhưng khi nghe Khánh Ly hát rồi, nghe người khác hát như đấm vào tai.
    A, ngoại lệ 1 vài bài cho Quang Dũng, ví dụ như bài Ru ta ngậm ngùi, Q.D hát bài này cũng được. Có lẽ tại anh chàng này đẹp trai, em mất tập trung nghe nhạc. :4: :4:

Chỉnh sửa cuối: 2/6/10
  7. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Ru Ta Ngậm Ngùi_ Quang Dũng

[video=youtube;KprpFH_Tddw][/video]

8. Caulongno.1

Caulongno.1 Thành viên Năng nổ

Ấy ấy, cẩm vân đừng phát biểu vội như thế nhé. Ai hát hay hơn ai thì đó là do cảm nhận của người nghe nhạc, mỗi người có 1 kiểu cảm nhận khác nhau. Tớ cũng là một fan cuồng nhiệt của âm nhạc nói chung và nhạc Trịnh nói riêng nhưng tớ không so sánh ai với ai cả. hãy đừng so bì ai là người hát nhạc Trịnh hay hơn ai. Chính tâm hồn của bạn khi nghe nhạc Trịnh mới là nơi lời ca được hát lại, hay nói khác đi, chính bạn mới là người ca sĩ của chính bạn, và người ca sĩ kia hát hay hay dở thực ra là do người hát trong chính bạn hay hay dở mà thôi. :54::54::54:

9. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Hì, Múa rừu qua mắt thợ rồi. Cũng không biết có phải em so sánh không nhưng đó là cảm nhận của em. Em chỉ thích nghe Khánh Ly hát Trịnh. :64::64:

10. Nico2010

Nico2010 Trọng tài

Lúc nào rảnh Nam Agribank HN hướng dẫn cho Nicô Agribank Bách Khoa cách up được nhiều bài hát 1 lúc nhé! Thanksssssssss

11. NAMAGRIBANKHN

NAMAGRIBANKHN Thành viên Tích cực

Bài hát này rất hay, sâu lắng vô cùng!
    Thanks tác giả POSTED

Đang tải...