[Chia sẻ] Hùng Sport 265 Cầu Diễn, một địa chỉ mà anh em diễn đàn cần phải tránh xa

Thảo luận trong 'Cafe Quán TGCL' bắt đầu bởi lekhanhthien, 6/6/14.

1. lekhanhthien

lekhanhthien Thành viên Tích cực

Em nói luôn là em không viết bài này để bôi sấu hay hạ thấp danh dự ai cả, mà chia sẻ sự bức xúc của em lên đây
    Chiều nay, ngày 6 tháng 6, 66 lộc lộc mà em đen vãi, em dc tài trợ 1 cây vợt Lotus, ngại căng ở đội quá trên đường về tiện thì căng còn đi đánh cầu luôn, chỗ em mấy bác hay căng ở cái địa chỉ này nên e tạt vào để căng, sau 1 hồi căng xong em cầm lên thấy vợt méo xệch và thấy có 1 vết nứt ở góc 1 giờ, em căng 11kg trong khi thông số cho phép là 3Olbs, có nghĩa là dư sức chịu được mức cân 11kg, sẽ không có gì đáng nói nếu chủ quán ăn nói tử tế và xin lỗi em 1 câu, em chưa hề đề cập đến việc bắt đền mà mụ chủ quán bù lu bù loa lên nói vợt e vợt fake xong dơ các thể loại vợt nó đang bán, em đáp 1 câu cháu không quan tâm đến việc cô bán vợt gì, nhưng 1 là cô căng gãy vợt cháu, 2 là cô nói vợt cháu đểu là không thể chấp nhận dc, cháu chưa thèm bắt đền cô, nhưng cháu yêu cầu cô phải xin lỗi, sau đó lão chồng xuống 2 vợt chồng nó mồm năm miệng mười nhằm đổi vấy trách nhiệm của chúng nó đi. Em bực mình nói 1 câu cuối cùng: Tôi không thèm bắt đền ông bà, tôi trả ông bà 2Ok tiền căng vợt, nhưng ông bà xem lại cách kinh doanh của mình đi, cầm đồng tiền mà nhục vậy à. rồi em đi về
    Bực mình kinh khủng và lưu ý anh em tránh xa cái cửa hàng này, 1 cửa hàng vô văn hóa nhất mà e từng được biết
    Cửa hàng của đôi vợ chồng này nằm ở 265 Cầu Diễn, đi qua cầu diễn 1 đoạn nằm bên tay phải lối lên trường Thương Mại
    Anh em diễn đàn lưu ý tránh xa để tránh tiền mất mà còn chuốc bực vào người

2. platin1503

platin1503 Thành viên Tích cực

Cho lên top cho anh em tránh. Chia buồn cùng bác. Giờ ai cũng nghĩ có tí tiền là mở được shop mà không nghĩ đến nhiều khía cạnh. Up lên cho nó chết. Không thương tiếc loại này.

3. lekhanhthien

Bác up phụ em nhá, e ko muốn vùi dập gì người ta đâu nhưng bức xúc quá thôi

4. minhways0ck

minhways0ck Thành viên Tích cực

666 là số tượng trưng quỷ Satan mà hên cái nỗi gì a :))

5. datnguyen

datnguyen Thành viên Chính thức

Úp ...... Em chưa gặp quán nào như vậy......

6. hainkvn

hainkvn Thành viên Tích cực

up cho anh em hà nội biết địa chỉ :D

7. lekhanhthien

Trần đời e thấy có quán đó, hãm lol

8. cuong19591

cuong19591 Thành viên Năng nổ

Em toàn đến quán quen thôi, đây là bài học cho AE rút kinh nghiệm vậy!

9. TomCrui

TomCrui Thành viên Tích cực

Uh anh em nên tránh xa, 2 vợ chồng nhà này bán đồ cái gì cũng đắt mà toàn chê vợt đểu, mình mua con apacs tantrum 500 ra bảo no căng 11,5 kg nó bảo vợt đểu ko căng đc 11,5 mẹ trong khi đó vợt căng max 38lbs, mua cuộn cuốn cán yonex chém 120k bố tổ sau lần đó không bjo tôi ghé qua mặc dù gần nhà tôi 5 bước chân

10. bachngocdung

bachngocdung Thành viên Chính thức

kiểu làm hàng dịch vụ mà như thế này thì tránh luôn cho nó mát. anh em gần đó thì tẩy chay đi nhé

11. lamtac

lamtac Thành viên Chính thức

Lên đầu nào! Anh em khu vực đó tham khảo nhé.

12. Blackkiller

Blackkiller Thành viên Tích cực

up cho mn biết mà tránh :)

13. babilon

babilon Thành viên Chính thức

chia buồn cùng bác, mình cũng từng bị nhưng không ở chỗ này!!!

14. DoubleZero

DoubleZero Thành viên Tích cực

Xoài, làm ăn gì đâu mà lại hành xử như thế, đúng là bất cẩn trong kd quá đi, được 1 mà lại mất 10

15. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

Chia buồn cùng bác chủ. Kinh nghiệm của em là làm gì thì làm, vợt là phải căng cửa hàng thân quen và uy tín.

16. kid2111

kid2111 Thành viên Tích cực

Mình thì căng ngồi đó check luôn ... cố gắng chờ 30p cho an tâm hơn ... hỏng hóc cấm có cãi đc

17. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

cái tội lười. lười là 1 cái tội :)) e mà vợt ngon thì e phải mang ra tận lê trực căng. ko căng lung tung đc :(

18. hailin92

hailin92 Thành viên Tích cực

em nói thật là em căng ở đấy 1 lần nhưng thấy 2 ông bà già ấy là khỏi muốn căng,thứ nhất là rất hống hách,đồ thì bán đắt lòi tòi phòi,thứ 2 là bán đồ bát nháo,hôm em vs thằng bạn cầm cây Vol80 PG fake lên thử hỏi giá xem lão bảo gì thì hét bằng giá hãng + 200 luôn,e vs thằng bạn ngồi nháy mắt vs nhau,vì cái đít vợt có 1 tem tròn vàng và ngoài ra hok có 1 cái tem gì ở chụp cán vợt,code thì lung tung.Thế là từ lần sau dù có xa nhưng e toàn phải mang vợt đi xuống cửa hàng MP căng trong khi e ở Mỹ Đình 2

19. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Cách hành xử của bác rất đáng trân trọng, có lẽ do sợ trách nhiệm nên vợ chồng nhà kia mới vội vàng nói về cây vợt như vậy thôi, khổ thân bác.

20. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Chắc lên ngắm cô chủ là lý do chính :)

Đang tải...