[Cầu lông] hỏi về vợt cầu lông

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi thegioicaulongsbv, 23/7/13.

1. thegioicaulongsbv

thegioicaulongsbv Thành viên Chính thức

Hôm trước mình có được cầm một cây Victor super waves 330 (gi trên thân vợt) mình muốn tìm hiểu trước về cây vợt này trước khi rước em nó về mà tìm trên google không ra, các pro ai biết cho mình hỏi thông số cơ bản của cây vợt này và có thể tìm hiểu thêm trên trang web nào. Giá của cây này theo chủ nhân của nó nói là 4tr có thể mua ở đâu rẻ hơn không. Thank các pro

2. thegioicaulongsbv

Không có pro nào giúp mình à
    . Ai thông thái về vợt, hoặc chủ cửa hàng giúp mình nhé

3. victb9x

victb9x Thành viên Chính thức

cây này đâu có còn hả thánh >.< mà rổ rá thế bác chuyển qua ngắm Yo xinh đẹp đi bác

4. thegioicaulongsbv

sao lại không có victb9x, mình được cầm trực tiếp, trực tiếp trải nhiệm thấy đánh hay quá nên mới để ý nó gi trên thân vợt là super waves 330 hãng victor. tại sao mình phải lên đây để hỏi mọi người vì người cho mình mượn vợt không phải là bạn hay người quen chỉ là khách tình cờ đến sân chơi.

5. ls1102

ls1102 Thành viên Chính thức

6. thegioicaulongsbv

thank ls1102 nhiều, như vậy xách tay từ Indonesia về là gần 2 củ, vậy mua trong nước là bao nhiêu, và mua ở đâu huynh có biết không

7. ls1102

ls1102 Thành viên Chính thức

Bác rao mua vợt loại này khác có người order được cho bác, không thi vào box Siêu thị cầu lông xem mấy toppic của mấy bác chuyên order vợt hỏi xem [MENTION=85521]thegioicaulongsbv[/MENTION]

8. htlong2607

htlong2607 Thành viên Tích cực

Làm con Super Waves 37N 2013 đi bạn, đánh đã lắm đơn hay đôi đều tốt

9. thegioicaulongsbv

câyđó so với BS 11 và SW 35 thì sao cậu nhỉ. mình đang chơi 2 con nay (riêng thằng SW 35 đến giờ mình vẫn đuối so với em nó có thể thành lý một vài ngày gần đây).

Đang tải...