Hỏi về việc ban nick probvn

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi probvn2, 30/9/10.

1. probvn2

probvn2 Thành viên Chính thức

Bác mode admin nào đã ban nick này của em cho em hỏi ban đến bao giờ. Mà Spam thì các bác cảnh cáo trước rồi hãy ban, chứ ban 1 phát thế này thì :sk: lắm

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Vậy à bác BroBvn ? Để em check giúp bác nhé, nếu có trường hợp như vậy trước tiên thay mặt BQT xin lỗi bác nhé!
    Sẽ sớm trả lời bác !

3. probvn2

Cám ơn bác nhé :D. Bác cứ check trước rồi sorry sau cũng được, chứ đúng thế thì :D

4. bacsythethao

bacsythethao Thành viên Năng nổ

Việc ban nick của Probvn!

Thời hạn ban: 1 tháng.

Lý do: Spam bài viết của 2 chủ đề!

1. Chủ đề của Hoangdebongtoi88:

Bài viết đang sôi nổi, thể hiện tính sáng tạo, kích thích tư duy, kiến thức về cầu lông của mọi người!

2. Chủ đề của Tu_snake:

Sân HVNH cần tuyễn nữ.

(Xin phép không nhắc lại nội dung).

Mỗi bài viết là tâm huyết và mong muốn chia sẻ của mỗi cá nhân! Các thành viên không nên làm như vậy!

Thực sự không ai trong Bqt muốn làm việc này! Nhưng để diễn đàn hoạt động hiệu quả mỗi cá nhân các bạn nên ý thức về bài viết của mình!

Thân!

5. brave_sword_09

brave_sword_09 Thành viên Năng nổ

hố hố!!! a Hảo làm gì xấu mà để bị ban nick thế???

6. probvn2

Hố hố, chủ đề ghép ảnh em nói mỗi câu trông kinh mà cũng bị gọi là spam, mà trông tởm thật, ai lại lấy mặt của LD ghép với LCW, trông chả khác gì mặt khỉ, trông xấu hết cả hình ảnh thần tượng...Đây là ý kiến riêng của em, thế này mà gọi là spam à.

Còn trong chủ đề tuyển nữ của sân HVNHH thì thực sự là không nhớ nói gì nữa :(

Bác lục lại đường link hộ phát.

Mà xin góp ý luông với cái diễn đàn này: Nếu thành viên có lỡ spam bài viết thì nên thông báo, cảnh báo trước, chứ đừng đùng 1 phát ban luôn, và cũng nên có 1 khung phạt cụ thể cho các lỗi vi phạm.

Xin cảm ơn !

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hê hê...Anh Hảo từ sau dùng từ cho nó lịch sự 1 tý nhá. Giữ gìn sự trong sáng của tiếng việt mà anh :D.
    Em thấy các bác ý làm như thế là vì sự trong sạch và phát triển của 4rum thui mà, làm gì mà anh giận giữ thế ạ? Thôi thì đợi hết hạn ban rùi anh em mình tám tiếp trên chatbox anh nhá, lâu lâu chả thấy anh xuất hiện trên chatbox gì cả, cũng có tý nhớ nhớ :71::71::71:

8. cuongk4tc

cuongk4tc Thành viên Tích cực

ơ thế e aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kêu buồn có bị là spam không ạ:D quả này thế nào cũng bị band nick rồi :(( hjx không nhớ mình spam ở chủ đề nào để xoá đi :((

9. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Đọc topic này & nhớ lại những gì đã làm - có khi nào SW35 sẽ ra đi vào một ngày ko xa T T

Đang tải...