Hỏi về mua vợt cũ

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi Yonexx, 10/1/13.

1. Yonexx

Yonexx Thành viên mới

Em thấy mấy bác trên diễn đàn trào hàng muốn bán vợt cũ,nhiều bác không đăng ảnh,có bác đăng ảnh lên Nhìn thì có vẻ đc,nhưng không biết có đấu kiếm lần nào chưa? Ai đã mua vợt cũ trên diễn đàn mà là vợt tốt hoặc ai bị " củ hành" rồi thì nói cho m biết chút kinh nghiệm nào? HiHi:41:

2. TaufikNo1

TaufikNo1 Thành viên Tích cực

vợt mà bị củ hành rồi căng 11-12kg lsao được nữa, :))
    bác cứ nhìn là biết ngay, đấu kiếm thì nặng thì sẽ rạn hoặc sắp gãy, còn nhẹ thì k ảnh hưởng gì đến chất lg cả

3. mizun0

mizun0 Thành viên Năng nổ

bác phải tới tận nơi xem cho chắc bác nhé. Chứ nhiều khi xem ảnh cũng ko biết đc

4. imalreadythere

imalreadythere Thành viên Tích cực

Kinh nghiệm vẫn là trăm nghe không bằng một thấy, trăm thấy không bằng một sờ. Cứ dựa trên thao tác mân mê, sờ soạng mà cảm nhận thôi. Vợt đấu kiếm nếu nặng (khả năng sắp die) thì kiểu gì sơn chả rạn, nhiều tì vết (có hàng của Victor thì dễ tróc sơn nên cũng dựa theo kinh nghiệm thôi).

5. imalreadythere

imalreadythere Thành viên Tích cực

Kinh nghiệm vẫn là trăm nghe không bằng một thấy, trăm thấy không bằng một sờ. Cứ dựa trên thao tác mân mê, sờ soạng mà cảm nhận thôi. Vợt đấu kiếm nếu nặng (khả năng sắp die) thì kiểu gì sơn chả rạn, nhiều tì vết (có hàng của Victor thì dễ tróc sơn nên cũng dựa theo kinh nghiệm thôi).

6. TaufikNo1

TaufikNo1 Thành viên Tích cực

cứ đến tận nới test thử bác ak :D

Đang tải...