Hội thao toàn quốc ngành Tài chính

Thảo luận trong 'Giải đấu năm 2010' bắt đầu bởi mabu0811, 24/8/10.

1. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Hướng tới kỷ niệm 65 năm ngày thành lập ngành Tài chính Việt Nam, Đại hội thi đua yêu nước ngành Tài chính và Đại lễ 1000 năm Thăng Long – Hà Nội, từ ngày 16-18/8/2010 tại Nhà thi đấu Quần Ngựa – Hà Nội, Bộ Tài chính tổ chức Hội thao toàn quốc ngành Tài chính Việt Nam. Đến dự lễ khai mạc có đồng chí Nguyễn Công Nghiệp – Thứ trưởng Thường trực Bộ Tài chính, đồng chí Hoàng Mạnh Hiển – Phó Chủ tịch UBND Thành phố Hà Nội, đồng chí Nguyễn Ngọc Ban – Phó Chủ tịch Công đoàn viên chức Việt Nam và lãnh đạo các Vụ, Tổng cục thuộc Bộ và lãnh đạo cơ quan Tài chính địa phương. Về phía Kho bạc Nhà nước, có đồng chí Trần Quốc Vinh – Phó Tổng giám đốc KBNN, đồng chí Phạm Ngọc Định – Vụ trưởng Vụ Huy động vốn KBNN và gần 80 VĐV là cán bộ, công chức KBNN tham gia thi đấu tại hội thao lần này.
    Đây là 1 số VĐV của Kho bạc Nhà nước

Phát biểu đánh giá tổng kết Hội thao, đồng chí Dương Đức Minh - Vụ trưởng, Chủ tịch Công đoàn Bộ thay mặt Ban tổ chức đánh giá cao chất lượng chuyên môn của các đơn vị tham dự. Hội thao ngành Tài chính cũng là dịp để cán bộ công chức, viên chức ngành Tài chính từ mọi miền Tổ quốc giao lưu, học hỏi kinh nghiệm, nâng cao kỹ năng rèn luyện thân thể theo gương Bác Hồ vĩ đại để hoàn thành tốt nhiệm vụ chính trị của ngành.

Sau 358 trận tranh tài của các đơn vị Tổng cục Thuế, Hải Quan, Bộ Tài chính, Bảo Việt, Tài chính 1, Tài chính 2, Tài chính 3 và KBNN ở 3 nội dung: cầu lông, bóng bàn và quần vợt, các vận động viên - cán bộ ngành Tài chính đã thể hiện tinh thần thể thao cao thượng - đoàn kết. Thành công của Hội thao toàn quốc ngành Tài chính là hoạt động thiết thực chào mừng kỷ niệm 65 năm thành lập ngành Tài chính (28/8/1945 - 28/8/2010).

KẾT QUẢ THI ĐẤU NHƯ SAU:

1. HCV đôi nữ trên 40: Lê Thị Én (KBNN Gia Lai) và Nguyễn Thị Hải (KBNN Bắc Giang)
    2. HCV đôi nam – nữ lứa tuổi dưới 40: Đỗ Đình Phất (KBNN Thái Bình) – Mào Thị Ngọc Hà (KBNN Điện Biên)

Chỉnh sửa cuối: 24/8/10
  2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Sao mấy cái ảnh không xem được vậy bác mabu0811? Hay là máy tính của em bị lỗi nhỉ?

3. mabu0811

Vẫn xem bình thường mà bác thegioiphang ơi.

4. thegioiphang

Vậy là Internet ở chỗ em yếu rồi, không load được ảnh :D. Thank's bác mabu0811.

5. Thần gió

Thần gió Thành viên Năng nổ

Chỗ em có lẽ yếu hơn nữa...Chẳng thấy gì đâu Mabu0811 ơi!!!!

6. Namgunsth

Namgunsth Thegioicaulong.com Thành viên BQT

Không phải do đường truyền đâu

Chắc bác mabu0811 làm ở kho bạc nên lấy luôn ảnh trực tiếp từ website của KBNN - 1 website nội bộ chỉ cho người trong ngành mới vào được

nên bác mabu0811 thấy vẫn bình thường còn ACE không thấy gì :D

Vậy phiền bác mabu0811 upload ảnh sang host khác (imageshack hay photobucket ... )cho bà con thưởng thức

7. thegioiphang

Bác mabu0811 ơi, kho bạc nhà nước , đòi hỏi phải có pass mới xem được ảnh. Bác cho anh em cái pass cũng được. :D

8. mabu0811

Ối trời mình gà quá quên mất nhỉ để em chuyển lại nhé. Sorry các bác. Làm ngay đây. 1 phút đã xong mong các bác thông cảm. Mời các bác vào xem lại nhé.

Chỉnh sửa cuối: 24/8/10
  9. mabu0811

Em thích nhất em cầm biển Kho bạc nhà nước. Hi hi

10. cptu176

cptu176 Thành viên Chính thức

VĐV Đỗ Đình Phất (Kho bạc NN Thái Bình) chuyển sang chơi Tenis từ 2 năm nay rồi mà vẫn nhất đôi Nam Nữ.

Theo như mình biết VĐV Bình Thơ đã là biên chế của Kho bạc NN được gần 1 năm rồi, nhưng hiện nay vẫn được cho Sở VHTDTT Thái Bình mượn làm công tác huấn luyện VĐV trẻ và thi đấu, đây cũng là một chính sách của tỉnh Thái Bình để VĐV đỉnh cao yên tâm khi giải nghệ...

11. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Tiếc quá!! giải này diễn ra đúng dịp mình bận nên không đi xem được. Bạn mabu0811 cho mình hỏi đoàn Lâm Đồng lứa tuổi dưới 40 có được giải gì không ? Đợt đi đánh giải khu vực Bắc Miền Trung- Tây Nguyên thấy đoàn Lâm Đồng mạnh lắm mà.

12. mabu0811

Bác Cẩm Vân à. Tiếc quá thông tin cập nhật không thấy có đoàn Lâm Đồng. Không biết các đơn vị khác có không nhưng KBNN thì không thấy có tên. Bác cũng cùng ngành tài chính giống em à?

13. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Bật mí thông tin cho bác Mabu0811 là cẩm vân mới đánh giải nghành tài chính cho sở tài chính Thanh Hóa đó :71:

14. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Ơ, lạ nhỉ. Kho bạc nhà nước lại đánh cùng với sở tài chính à. Lần trước giải Khu vực 19 Tỉnh Bắc Miền Trung- Tây Nguyên chỉ thấy các Sở Tài Chính, em không thấy có KBNN.
    Bác Mabu0811 là sở tài chính hay kho bạc nhà nước. Bác đánh ở khu vực nào đấy ạ.
    Giải khu vực em tham gia đây này.

15. mabu0811

Bác Mabu0811 là sở tài chính hay kho bạc nhà nước. Bác đánh ở khu vực nào đấy ạ.

Em ở Kho bạc bác cẩmvân à. Em đánh ở khu vực 5 cùng với ông phất nhất đôi nam nữ ấy tiện post cho cẩm vân và các bác xem luôn. Chỉ tiếc là chưa được đứng trên bục như bác cẩm vân thôi. Được mỗi cái giải phong cách hi hi.
    Đây là trận đơn của em.

Còn đây là nội dung đôi nam

Chỉnh sửa cuối: 27/8/10
  16. mabu0811

Kết quả tổng thể hội thao ngành tài chính đây bác Cẩm vân ơi bác xem có ai quen ...

KẾT QUẢ THI ĐẤU CÁC MÔN

Hội thao kỷ niệm 65 năm ngày thành lập ngành Tài chính​

1. Môn Cầu lông:

1.1 Đơn Nam dưới 45 tuổi:

Hạng nhất: Võ Duy Hùng (Tài chính 2)

Hạng nhì: Nguyễn Huy Giang (TC Thuế)

Đồng Hạng ba: Lê Duy Khánh (TC Hải quan)

Trần Đình Nhơn (TC Thuế)

1.2 Đơn Nữ dưới 40 tuổi:

Hạng nhất: Lưu Thị Hồng Thuý (TC Thuế)

Hạng nhì: Trần Thị Thuỳ Trang (Tài chính 3)

Đồng Hạng ba: Bùi Thuỳ Giang (TC Hải Quan)

Nguyễn thị Kim Oanh (TC Thuế)

1.3 Đôi Nam dưới 45 tuổi:

Hạng nhất: Chu Văn Hưng + Nguyễn Văn Hùng (TC Thuế)

Hạng nhì: Trần Quốc Đạt + Ngô Ngọc Tú (Bảo Việt)

Đồng Hạng ba: Đàm Thanh Long + Hoàng Mạnh Hùng ( Tài chính 2)

Phạm Duy Hưng + Võ Đức Trung (TC Hải Quan)

1.4 Đôi Nữ dưới 40 tuổi:

Hạng nhất: Trịnh Ngọc Hương + Đỗ Thị Cát Trinh (TC Thuế)

Hạng nhì: Nông Thị Hồng + Lê Thuý Hà (Tài chính 1)

Đồng Hạng ba: Hà Thị Hạnh + Lò Thị Ngân (TC Thuế)

Nguyễn Thị Hà + Lê Thị Vân ( KBNN)

1.5 Đôi Nữ 40 tuổi trở lên:

Hạng nhất: Lê Thị Én + Nguyễn Thị Hải (KBNN)

Hạng nhì: Nguyễn Thị Hảo + Dương Thị Hằng ( Cơ quan Bộ)

Đồng Hạng ba: Huỳnh Thị Hoa + Trần Thị Thuý Ái (Tài chính 3)

Nguỵ Thị Vinh + Trần Thị Thư (TC Thuế)

1.6 Đôi Nam 45 tuổi trở lên:

Hạng nhất: Nguyễn Văn Đồng + Vũ Hữu Nam (Bảo Việt)

Hạng nhì: Lê Văn Phú + Lê Văn Sỹ (Tài chính 1)

Đồng Hạng ba: Trần Mạnh Trường + Đoàn Thanh Phong (KBNN)

Nguyễn Trung Thành + Phạm Quốc An (TC Thuế)

1.7 Đôi Nam Nữ ( Nam dưới 45, Nữ dưới 40 tuổi)

Hạng nhất: Đỗ Đình Phất + Mào Thị Ngọc Hà ( KBNN)

Hạng nhì: Tô Văn Đồng + Ngô Thị Kim Nhung (TC Thuế)

Đồng Hạng ba: Nguyễn Văn Cường + Nguyễn Thị Hồng Lam (TC Hải Quan)

Nguyễn Hoài An + Trương Thị Xuân (TC Thuế)

1.8 Đôi Nam Nữ ( Nam 45 tuổi trở lên, Nữ 40 tuổi trở lên)

Hạng nhất: Phạm Xuân Văn + Ngô Thanh Hương ( Tài chính 1)

Hạng nhì: Nguyễn Đàm Toạ + Đào Thị Hà (Cơ quan Bộ)

Đồng Hạng ba: Thân văn Phúc + Nguyễn Thị Thắm (TC Thuế)

Tạ Đức Bình + Nguyễn Hằng Nga (TC Thuế)

17. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Cám ơn bác Mabu. Sao lạ hoắc lạ hơ thế này. Chẳng thấy khu vực miền trung tây nguyên được giải gì cả. Gỉai em Cẩm Vân tham gia chia phân mỗi 2 lứa tuổi dưới 40 và trên 40. Mà cả nước chia làm 3 khu vực. Mỗi khu vực, mỗi khu vực khoảng 19 Tỉnh. Nhưng không có Thuế và Kho Bạc đâu. Chỉ mỗi mình Sở Tài Chính không thôi.
    Cám ơn bác mabu nhá!! Hy vọng Hội Thao ngành tài chính 70 năm sẽ có cơ hội thi đấu với Bác!

18. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hic, em không xem kỹ à? Đây là Hội Thao kho bạc nhà nước khu vực V chứ có phải là tài chính đâu em. Giải tài chính họ không mời kho bạc nhưng kho bạc chơi trội hơn lại mời tài chính :D ...hì hì...

19. mabu0811

Không các bác ơi. Hội thao ngành tài chính mà. Ngành tài chính nó bao gồm Thuế, tài chính, Kho bạc và Hải quan thêm cả ông bảo việt nữa. Tài chính, Kho bạc đánh riêng chọn ra cao thủ thi đấu hội thao ngành mà.

20. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Tại em thấy cái banner to đùng ghi là "Hội thi ....Kho bạc nhà nước khu vực V" nên em cứ tưởng của kho bạc. Nhưng sao của ngành tài chính lại ghi cái banner cho kho bạc to thế nhỉ :86:

Đang tải...