[Thảo luận] Hỏi size của giày Victor

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi loveazure, 6/4/13.

1. loveazure

loveazure Thành viên Tích cực

Chào các bác. Chả là em đang có ý định mua đôi giày Victor, nhưng không có điều kiện để thử chân. Nên muốn hỏi những ai đã và đang đi giày của Victor về size của dòng giầy này, đặc biệt là con SH9000Ace. Vì em có xem trên mấy trang nước ngoài, thì chúng nó bảo size giầy của Victor thường nhỏ hơn của Yonex nửa size ( theo size UK). Ví dụ mình đi yonex size 40 thì đi victor size 39 chẳng hạn. Bác nào có giày victor ( em đang nhắm con SH9000Ace nên có con này thì tốt nhất) đo hộ em chiều dài bàn chân và size giầy victor các bác đang đi được không ạ ( đi vừa, thoải mái, không bị kích ngón chân ấy ạ). Cảm ơn các bác nhiều :trampol::trampol::trampol:

2. victor110

victor110 Thành viên Tích cực

Đôi victor sh800 của mình size 40 là 255mm, size 41 là 265mm, bác có thể xem chân mình dài bao nhiêu mà quyết định!!!( nên mang lớn hơn chân 3-7mm để trừ hao vớ và thoải mái các ngón chân...:67:

3. loveazure

Thế chân bác dài bao nhiêu ạ?

4. Arc10Pre

Arc10Pre Thành viên Tích cực

cho em mượn topic viết cho đủ bài nhé các bác, đừng gạch đá em nhé :D hihihi

5. victor110

victor110 Thành viên Tích cực

252mm bác ợ...:rolleyes:

6. namdatrong

namdatrong Thành viên Năng nổ

Bác cứ ra shop chọn và thử giày, đôi nào vừa chân thì lấy, chứ chân bác khác chân người khác thì đo hộ là đo thế nào ?

7. loveazure

Bác đọc kĩ lại hộ em với :( Em nhờ mọi người đo size chân của mọi người và cho em biết size giày mà người ta đi mà. Em cũng chả bảo là em không có điều kiện thử chân là gì ạ. Em không ở VN mà đang ở bên HQ. Gần chỗ em ở thì không có cái shop nào, mà ở shop bán đắt hơn trên mạng kha khá, chỉ ra đó thử rồi không mua nó kì kì. Chứ có ai dám nhờ các bác đo hộ chân em đâu

8. namdatrong

namdatrong Thành viên Năng nổ

Bác online hỏi mấy shop trên mạng, người ta sẽ tư vấn size giày cho bác thôi mà.

9. brucelee1705

brucelee1705 Thành viên Chính thức

up cho bác chủ. em up cho đủ 30 bài viêt

Đang tải...