[Trao Giải] Hỏi mua vợt dưới 1 chai???

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi Smash Expert, 12/1/12.

1. Smash Expert

Smash Expert Thành viên mới

Các pak cho em hỏi nhờ tí, hiện nay mua vợt nào để thi đấu là hợp lý nhất nhỉ các pak, độ khoảng 4UG4 ấy, dưới 1 chai nhé các pak.
    Cảm ơn các pak

2. anhdeptrai_911

anhdeptrai_911 Thành viên Năng nổ

Apacs, Proace, Fleet, Forza. Những dòng vợt tầm giá dưới 1 triệu không thiếu. Bạn chịu khó search trên diễn đàn đi. Các anh em đã nói rất nhiều rồi đó. Thứ hai, bạn hỏi mà không đưa những thông số quan trọng như: đã chơi bao lâu, thích công hay thủ... nói chung chung thế thì bạn ra mấy quán bán vợt ở Nguyễn Thái Học thì người ta tư vấn được đó.

3. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Bạn nên viết tiếng việt rõ ràng hơn cho tất cả mọi người ở 3 miền Bắc -Trung -Nam đều hiểu ý bạn thì mọi người càng dễ tư vấn cho bạn nhé.
    (chai?pak?) ngoài ra thì bác Mod cũng để ý điều này đấy,mình nên thực hiện chuẩn nội quy chung toàn diễn đàn.

4. yuuki198x

yuuki198x Thành viên Chính thức

Bác songuku nói đúng đấy, bác nên để ý một chút đến việc sự dụng từ địa phương hay tiếng lóng nhé ! Theo kinh nghiệm của mình thì dưới 1 Triệu thì mấy cây pro 318 hay 80đánh rất tốt và phù hợp với người mới chơi . Nhưng nếu dùng để thi đấu thì bác nên đầu tư thêm chút mua cây VT7 của yonex đập rất tốt !

5. tunghoang

tunghoang Thành viên Xuất Sắc

còn phải xem tay bạn thế nào, phong cách thi đấu của bạn thế nào thì mới tư vấn được chứ
    dưới 1 chai thì mình thấy có Yonex NS100 và NS200 là ok

6. fleet250pro

fleet250pro Thành viên Tích cực

bạn có thể chọn 1 trong số những cây này fleet team 100, fleet BLX 100 fleet max power 9960(9970,9910,9920), hoặc fleet nano pro... giá dao động khoảng 1 chai. trang web http://fleet.vn/

Đang tải...