[Cầu lông] Hỏi mua giày.

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi nth1235, 3/10/12.

1. nth1235

nth1235 Thành viên mới

Các bác cho em hỏi : em mới tập chơi cầu lông khoảng 1 tháng, em nên mua giày nào ạ, khoảng dưới trên 100k dưới 200k thôi ạ. Các bác tư vấn dùm em, mà em xin nói trước là các bác mà tư vấn đôi 500k trở lên là em khóc luôn đó.

2. thanhcao

thanhcao Thành viên Tích cực

thế bác mua đôi ASIA or ebete thôi. trong tầm tiền này thì 2 đôi ý là lựa chọn tốt nhất

3. nguyendacvung

nguyendacvung Thành viên Tích cực

Theo mình bạn nên cố gắng mua lấy 1 đôi Kumpoo ấy, khoảng 600k đi êm bảo vệ chân rất tốt;
    Chứ đi Asia mà nhảy đập thường xuyên lại còn sân xi măng thì chả mấy mà hỏng chân

4. hebetian

hebetian Thành viên Chính thức

ASIA là ổn nhất với giá tiền này, or một đôi PROACE đế bệt cũng ổn:D

5. leephuong19

leephuong19 Thành viên Tích cực

cố gắng làm một đôi kumpoo giá rẻ bạn à
    làm đôi kumpoo KH051 giá khoảng 700k bạn ơi đi mấy đôi kia không êm hại chân lắm nhảy không đúng kỹ thuật nghỉ chơi cầu luôn đấy lại còn mang tật nữa. Khuyên thật nên mua giầy tốt tốt một chút, cộng với kỹ năng nhảy và chạy chỗ đúng. Khuyên chân thành.
    link giầy tham khảo:http://kumpoo.vn/index.php?page=productView&catname=Sản+phẩm+Giầy&catid=164&id=430
    nếu bác có mau hay hỏi thì up cái giá nha đanh kết con này đang gom tiền để mua.

6. n01xb4dmint0n98

n01xb4dmint0n98 Thành viên Tích cực

Mới tập chơi thì ASIA là đc rồi bạn à. Chơi tầm 3-4thang' nữa mà có nhu cầu thì hẵng mua những đôi cao hơn. Chứ bây h mới tập chơi mà đã mua mấy đôi đắt tiền như thế xong chơi đc mấy buổi thấy chán rồi thì vứt giày đi đâu!? :gun3:

Chỉnh sửa cuối: 6/10/12
Đang tải...