[Khác] hỏi địa điểm mua vợt ở Hàn Quốc

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi ku_Hai, 3/1/12.

1. ku_Hai

ku_Hai Thành viên Chính thức

chẳng là e có thằng cháu đi xuất khẩu lao động ở Hàn Quốc, nó muốn mua gì về cho e,e bảo mua vợt cầu lông nhưng bên đó ko bik chổ nào bán vợt uy tín (vì e lên google thấy bên đó có nhiều thằng bán hàng "hầm bà lằng", nên mới hỏi thử ae, với lại mấy trang web bác google đưa toàn là tiếng Hàn, dịch cũng ko hết đc). Thằng cháu e có đi tìm thử mấy tiệm ở thành phố Deagu nó đang sống thì đc cây vợt cao giá nhất là 500k VNĐ.
    đa số bên ấy chơi bóng chày là môn thể thao chính.
    vậy ace nào bik chổ nào mua thì cho mình xin cái địa chỉ nhá. nếu có trang web cụ thể thì cho e xin cái trang web. Ở thành phố nào cũng đc, vì đi xe điện ngầm ko mất nhiều thời gian.

2. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Kêu nó về cho tiền rồi mua ở VN cho rồi, tay xách nách mang về mà làm gì. :21:

3. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Chuẩn, cứ thế này cho lành bác chủ thớt ạ, ở VN mình có thiếu j đâu :D Còn mua vợt Yonex mã KR thì fai là người chơi cầu lông mới nên bảo đi mua chứ không thì chả biết thế nào mà lần +_+

4. caonamcfc

caonamcfc Thành viên Tích cực

Mình đang đi công tác ở Hàn Quốc, đang muốn mua mấy em Victor mà không biết chỗ nào bán. Có bác nao biết không chỉ mình với. ( mình ở gần Seoul nhé)

Đang tải...