[Chia sẻ] Hỏi các thầy/cô dạy cầu lông Hoàng Mai , Hai Bà Trưng - Hà Nội

Thảo luận trong 'Kỹ thuật/ Chiến thuật/ Tập luyện' bắt đầu bởi binhbong209, 27/10/14.

1. binhbong209

binhbong209 Thành viên Chính thức

thấy có rất nhiều bài về vợt , cầu , giầy , kĩ-chiến thuật , câu lạc bộ rồi ,.... hôm nay mạn phép xin được hỏi .

Các bạn có thể giới thiệu cho mình một số huấn luyện viên cầu lông , nơi dạy cầu lông trong địa bàn hoàng mai , hai bà trưng ( thời gian , địa điểm sân , giá tiền , số lượng người học trung bình 1 hôm, đánh giá qua nếu các bạn đã học , xem trực tiếp rồi )

p/s : mình tham khảo để lúc nào rảnh thì đăng kí học ( mình cái gì cũng biết nhưng kĩ thuật chưa ổn , tự nhận xét là trung bình - khá , đánh từ bé , nhưng tập trung thì đc hơn 1,5 năm ngoài trời Đền Lừ , năm ngoái đến nay , thỉnh thoảng vẫn vào trong nhà đánh )

lưu ý : các bạn đừng gây chiến , thầy này hay hơn , thầy này dở , lại mất tinh thần đoàn kết , lúc nào mình sẽ đi xem trực tiếp và tự mình đánh giá ( tất nhiên là mình cũng sẽ ko nhận xét ai dở )
    cám ơn các bạn :musik_eguit:

2. thaobk54

thaobk54 Thành viên Tích cực

có lớp thứ 2,4,6 và 3,5,cn ở 521 Minh Khai, sân thảm số lượng học viên tối đa là 8, học phí 700k/ tháng, thời gian 19h30-21h30, anh Đạt béo phụ trách.

3. vanhieuxda

vanhieuxda Thành viên Chính thức

em thì k biết giá và thời gian.nhưng biết 2 thầy là thầy Minh (thầy giáo đại học thể dục thể thao) dạy ở sân nhà thi đấu hoàng mai, ngõ 104 nguyễn an ninh.và thầy Trung Lùn bên sân kí túc xá đại học xây dựng.bác qua đấy hỏi thử ạ.E đang đánh ở sân nhà thi đấu hoàng mai nên biết thầy Minh ở sân suốt buổi chiều tối nhé

4. LekimaHung

LekimaHung Thành viên Năng nổ

Nhà thi đấu Hoàng Mai ngõ 104 đường Nguyễn An Ninh có Minh ( giáo viên ĐHTDTT Từ Sơn) chuyên về Cầu lông và hiện toàn vô địch các giải cầu lông đôi nam nữ nhé. Giỏi và có sư phạm tốt

Đang tải...