[Rao vặt] Hóa thân thành tay đua đẳng cấp trong game Moto Racer 3D

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi gameungdungmienphi, 9/5/16.

1. gameungdungmienphi

gameungdungmienphi Thành viên Chính thức

Moto Racer 3D là một tựa game đua xe vô cùng kịch tính sẽ mang đến cho bạn những cuộc đua hấp dẫn với tốc độc chóng mặt. Khi tham gia vào game, bạn sẽ được trải nghiệm cảm giác như đang ở trong một cuộc đua xe moto thực thụ. Bạn hãy chơi và tải game đua xe online, offline, 3D HOT và miễn phí game Moto Racer 3D để được hóa thân thành anh hùng xa lộ nhé.

Có rất nhiều địa hình đua cho bạn thỏa sức khám phá như đường phố, sa mạc, rừng núi. Thế giới trong game là điều kiện cực tốt để bạn có thể phô diễn kỹ thuật điều khiển moto đẳng cấp của mình. Trong game có rất nhiều xe đua cho bạn lựa chọn, hãy tìm cho mình một người bạn đồng hành ưng ý nhất nhé.

Có rất nhiều địa hình đua cho bạn thỏa sức khám phá

Khi tham gia vào game thì ngoài việc phải điều khiển xe một cách linh hoạt và chính xác thì người chơi cũng cần phải rèn luyện cho mình kỹ năng đọc bản đồ để nhìn nhận một cách chi tiết con đường mà mình sẽ đi, biết được phải tăng tốc hay giảm tốc ở những chặng nào. Ngoài Moto Racer 3D, nếu bạn muốn chơi các game ở thể loại khác thì hãy truy cập vào http://www.scoop.it/t/tai-game-hay-nhat-cho-android-iphone-ipad-mien-phi để tải game cho dế yêu của mình nhé.

Game được thiết kế với giao diện màn hình ngang giúp người chơi dễ dàng điều khiển xe hơn cũng như góc nhìn trong game được rộng hơn. Ngoài ra, game còn thu hút người chơi bởi nền đồ họa 3D sắc nét cùng hệ thống âm thanh vô cùng sống động giúp cho quá trình đua xe được tái hiện một cách chân thực nhất.

Game được thiết kế với giao diện màn hình ngang

Với những đường đua bất tận trong game cùng hệ thống nhiệm vụ phong phú và bản đồ đa dạng, chắc chắn bạn sẽ có được những trải nghiệm tuyệt vời nhất. Bạn sẽ không bao giờ thấy nhàm chán khi chơi game bởi tốc độ chóng mặt của game sẽ không để cho bạn có thời gian suy nghĩ bất kỳ việc gì khác nữa mà thay vào đó, bạn tập trung hoàn toàn vào việc điều khiển chiếc xe yêu quý của mình. Đó là lý do tại sao Moto Racer 3D được nhiều người lựa chọn là công cụ giải trí cho mình mỗi khi mệt mỏi.

Xem thêm: Game bóng đá mới và hay nhất, được cập nhật liên tục tại http://thegioigame.mobi/game/tai-game-bong-da.

Đang tải...