[Rao vặt] Hình hài hước về chú chuột Mickey (phần 3)

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi hotgirl199x, 19/4/16.

1. hotgirl199x

hotgirl199x Thành viên mới

Bạn biết không cái tên Mickey quen thuộc tới nỗi người ta còn dùng để đặt cho con cháu của mình để thể hiện sự dễ thương, nghịch ngợm của trẻ con. Vâng, hôm nay chúng tôi xin giới thiệu tới các bạn một sốanh hai huoc về chú chuột Mickey để các bạn được thư giãn sau những áp lực, những căng thẳng của một ngày làm việc mệt mỏi nhé. Xin mời cùng theo dõi hình dưới đây.

Series phim về chú chuột Mickey và bạn gái Minnie tiếp tục trở lại với những câu chuyện vui nhộn, hài hước và không kém phần hồi hộp. Series phim về chú chuột Mickey và bạn gái Minnie tiếp tục trở lại với những câu chuyện vui nhộn, hài hước và không kém phần hồi hộp. Đặc biệt, các em đừng bỏ lỡ tập đặc biệt “Minnie – Rella” – từ giấc mơ của một cô chuột Minnie, không ngờ đôi tình nhân Mickey – Minnie lại lạc vào thế giới cổ tích của nàng Lọ Lem.

Mickey Mouse là nhân vật hoạt hình được tạo ra nhằm thay thế chú thỏ may mắn Oswald (Oswald the Lucky Rabbit) ngôi sao hoạt hình được tạo ra trước đó bởi xưởng vẽ Disney theo đặt hàng của Charles Mintz của xưởng phim Universal. Trên thực tế, lúc đầu Mickey khá giống thỏ Oswald. Chú thỏ Oswald là “đứa con tinh thần” đầu tiên của Walt Disney nhưng sau đó đã bị Charlie Mintz trắng trợn “cướp” bản quyền sở hữu nhân vật.

Trên đây là những hình ảnh về chú chuột Mickey rất tuyệt đẹp đúng không các bạn. Bạn hãy truy cập vào trang web của chúng tôi để có thêm thật nhiều ảnh đẹp được cập nhật mới nhất nhé.

Đang tải...