[Review] Hình ảnh về Li-ning Woods N80 và N90 III, mọi người cho ý kiến!

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Li-ning' bắt đầu bởi namhaipham99, 4/3/14.

1. namhaipham99

namhaipham99 Thành viên Chính thức

Em xin chào toàn thể các bác, các cao thủ trong sân nhé! Em là thành viên mới, sau khi pót mỏi tay thì giờ mới có quyền đăng bài, hic
    Em viết bài này là mong các bác trong diễn đàn cho em cái ý kiến về cây vợt lining mà em mới mua chiều hôm qua, có gì không hay k phải mong các bác bỏ qua nhé, e đánh cầu cũng lâu rồi cơ mà giờ mới lập nick trên diễn đàn, vì lười với lại hầu như chỉ đọc tin thui, hi
    Tình hình chiều hôm qua em và ông anh họ mới đi mua 2 cây lining N90 III và N80 về, ở gần nhà em có một cửa hàng thể thao đã bán hàng khá lâu năm rồi, chắc phải tầm mười mấy năm gì đó, ở đó có 1 anh chủ cửa hàng có vẻ khá am hiều về cầu lông và đan vợt cũng rất chuyên nghiệp, ở chỗ e dân đánh cầu toàn mua ở đó, ông này rất hay đi lấy hàng và có sang cả bên TQ…em và a họ đánh cầu lông nói chung cũng thuộc hàng khá. Vào hỏi mua thì a chủ quán có nói là mới đi bên đó lấy hàng về xách đc mấy cây N80 và 1 số cây lining khác nữa. Thế là e liền xem hàng luôn, ấn tượng đầu tiên của em khi nhìn 2 cây thì thấy màu sắc khá là nét và có vẻ nước sơn rất bóng, trên thân vợt thì chữ cũng đc khắc khá là rõ nét. Nói chung là em nhìn rất thích, liền lấy luôn cây N80 và bây giờ đã căng cước 65ti và căng hơn 11kg :). Còn ông a họ e thì lấy cây N90III

Giá của cây N90 III mua ở đó là 4tr
    Còn e mua cây N80 giá là 3tr500

Em cũng có thắc mắc hỏi về giá thì a ấy có giải thích là hàng xách tay thì tóm lại là bỏ đi đc nhiều khâu cồng kềnh nên giá rẻ hơn so với các cửa hàng ở vn( cái này nói chung ai cũng hiểu)

Sau khi đã mua hàng về e bỏ luôn 1 buồi chiều đi đánh cầu để ngồi ở nhà kiểm tra hàng  Em tìm trên bác google, rồi diễn đang TGCL, vnbadminton…v.v.. cũng có các bác chia sẻ rất nhiều cách khác nhau, vào các trang bán hàng chính hang của lining như e1981.com, http://www.li-ning-badminton.com/auth , hay e-lining.com, hầu như mọi ng hướng dẫn là tra code, nên e và ông a đã thử cào lớp bạc ra và xem. Các số trong đó thì cũng tương đối nét.
    Theo như bác ManhLamSport em cũng làm theo: cậu ah`...cậu cào tem 16 chữ số rồi vào trang www.li-ning.com.cn để tra code nhé..sẽ có câu trả lời bằng tiếng anh cho cậu
    Còn có bác gì đó thì hướng dẫn là:… Tem chống giả khi cào ra sẽ có 16 chữ số xếp thành 2 hàng 2 cột, mỗi cái 4 số, phía bên tay phải của đống số đấy sẽ có hình cái vợt cầu lông…
    Còn kết quả tra của em là như này:
    Còn đây là check code :

Cây Li-ning Woods N80 : Trên trang bán hàng online của Li-ning mọi ng có thể xem qua hình ảnh chi tiết:
    http://www.e1981.com/Sports/2317.1.htmls

Các bác xem và cho ý kiến giúp em nhé !

Chỉnh sửa cuối: 4/3/14
  2. longtg

longtg Thành viên Tích cực

bác mua ở đâu đấy, cho m cái địa chỉ với

3. namhaipham99

namhaipham99 Thành viên Chính thức

bác định mua hàng ah? nếu bác có ý kiến gì thì cung cấp cho em với nhé, thanks bác

Chỉnh sửa cuối: 4/3/14
  4. TrungHieu

TrungHieu Thành viên Chính thức

mọi người cho em ý kiến với ....

5. dangkyduocroi

dangkyduocroi Thành viên Chính thức

Ngon.......................

6. Converse9x

Converse9x Thành viên Chính thức

kiếm đẹp ra sân thì nổi lắm đấy...

7. gev123456789

gev123456789 Thành viên Chính thức

vợt ngon quá, có shop ở VN ghi giá bán 7,5 tr cây này

8. nedyonex2222

nedyonex2222 Thành viên mới

e có cây này new 98% cần thanh lí 2.5tr . bác nào hứng thú add zalo hay call Nhựt 01673136676 để biết thêm chi tiết nha

9. Louis Panda

Louis Panda Cao Thủ Thành viên BQT

Cây N90 III mạ vàng logo của iem :D

Đang tải...