[Đại lý] (HCM) VỢT APACS TANTRUM200 -VỢT CHUYÊN CÔNG-----(lumcauchuyennghiep)

Thảo luận trong 'Siêu thị cầu lông' bắt đầu bởi lumcauchuyennghiep, 25/3/13.

1. lumcauchuyennghiep

lumcauchuyennghiep Thành viên Năng nổ

(HCM) VỢT APACS TANTRUM200 -VỢT CHUYÊN CÔNG--(lumcauchuyennghiep) - FREE SHIP T QUỐC

Vợt Apacs Tantrum200 chắc chắn nhiều bạn đã biết, là dòng vợt chuyên công khá nổi tiếng cả về chất lượng, giá thành và mẫu mã. Với tính năng tốt và giá cả phải chăng nên mình đã nhập dòng vợt này về phục vụ ace dd

một vài hình ảnh của Tantrum200

Tantrum200
    Là dòng vợt chuyên công của Apacs. Vợt 3u cầm rất đầm tay, phông, đập và bỏ nhỏ rất có cảm giác cầu. Đập cầu cắm và uy lực. Giá thành rẻ chất lượng hơn mong đợi.

Thông số kỹ thuật

Vợt nặng đầu, thân cứng
    Trọng lượng 3ug2
    Độ cân bằng 285-+5
    Flex=7.5-8
    Mức căng đến 35lbs
    Màu : xám, xanh rêu
    Xuất xứ : Malaysia
    Hàng chính hãng Apacs. Bảo hành 02 tháng

Sau cùng là giá của Tantrum200 là 1250k tặng dây BG65+2quấn cán

@ Xin giới thiệu thêm với ae diễn đàn dòng vợt Rapier88. cũng là dòng vợt chuyên công nhung giá rất bình dân

Giá của Rapier 88 là 599k tặng dây BG65+2 quấn cán

thêm một vài hình ảnh các bác tham khảo

Tư vấn và giao hàng : 0984039439 Mr Cương
    Mail: lumcauchuyennghiep@gmail.com
    Số TK Vietcombank _ 0251001490239 - Chủ TK - Nguyễn Quang Cương
    Số Tk AgriBank _ 1606205666985 - Chủ Tk - Nguyễn Quang Cương
    TK VIETTINBANK - 711A82857593 - CIF : 8285759 - CHU TK - Nguyen Quang Cuong
    Địa chỉ: 32 LÊ VĂN HUÂN, P13, TÂN BÌNH, HCM --Đối diện toà nhà ETOWN CỘNG HOÀ

Chỉnh sửa cuối: 27/3/13
  2. phungviethoa

phungviethoa Thành viên Tích cực

Vợt ngon mà giá bình dân quá! Mỗi tội cái Rapier 88 còn đỡ chứ Tantrum200 sấu quá!
    Bác cho thông số của Rapier 88 đi! Rapier 88 có công nghệ chống xoay vợt khi đánh cầu ko vào giữa vợt ko và có giảm chấn giúp lực ko tác động đến ngon tay gây mỏi ko? Vợt có cứng ko? Nữ liệu có đánh được ko?
    Mình đang quan tâm...!!!

3. lumcauchuyennghiep

Là dòng vợt bình dân nặng đầu dành cho người thích chơi tấn công. Giá thành rẻ phù hợp mọi đối tượng.

Thông số kỹ thuật

Vợt nặng đầu, chuyên công
    Trọng lượng 3ug2
    Độ cân bằng 290-+3
    Flex: 8-9
    Mức căng đến 30lbs
    Màu sắc: đỏ đen
    Xuất xứ: Malaysia

Vợt này đánh công khá tốt, đường cầu chuẩn không bị xoay và phản lực như mấy dòng khác.
    Theo cá nhân mình thì cây này thực sự tốt và đạt chuẩn hơn so với giá của nó.

4. phungviethoa

Nhìn ngoài đời có đẹp như ảnh ko bạn! Nếu chuyển ra HN bạn chịu phí hay mình chịu phí? Nữ đánh con này có vẻ hơi quá tay đó nhỉ? Với giá như vậy liệu vợt có bền ko bác, chỉ sợ nó giòn như proace vài bữa là gẫy :)

5. lumcauchuyennghiep

vợt này đẹp và bền có tiếng là trâu bò bác ah, nữ đánh kha khá thì ngon. nếu chuyển ra hanoi mỗi bên một nửa ship bác ah.

Chỉnh sửa cuối: 25/3/13
  6. phungviethoa

Sao mình thấy có vài mẫu nó nhái giống hàng yonex thế! Như chiếc Nano 9900 y như NS9900 hay Adge Saber10 y như arc10 của yonex vậy! Thấy ảnh bạn chụp nó gi toàn công nghệ mới của yonex như: High modulus Graphite, Ultra PEF, Nanoscience,... chắc gi cho đẹp chứ làm gì được áp dụng vào vợt nhỉ?

7. lumcauchuyennghiep

Bác nhìn trên hình có nhiều nét giống yonex là mấy dòng thường bác ah. Còn Rapier88 đã cải tiến với nhiều công nghệ mới đó bác, mình đánh cây này rồi ngon như Tantrum200 bác ah.

8. phungviethoa

Ok...!!! Mình có vào google tìm hiểu thì ở HN cũng có bán! cây 88 giá là 520k nhưng ko được khuyến mại gì hết! Mà mình cũng chỉ gần hn ko phải ở hn nên nếu muốn mua lại phải đi tầm 20km mới tới được! Nếu bác miễn phí vận chuyển thì mình đặt gạch 1 cây 88! Bác cho mình số tài khoản chiều mai hoặc chiều ngày kia mình gửi tiền cho! À có gì bác đổi cho mình lưới bg65ti mình thêm tiền và căng luôn cho mình 11kg nhé! 2 cái quấn cán của bác là hàng xịn hay fake đó! Nếu fake thì đổi cho mình đôi tất nhé!

9. lumcauchuyennghiep

Bác là người mở hàng cho tpic của em nên em sẽ phục vụ chu đáo cho bác, bác muốn đổi BG65ti ok luôn, quấn cán fake bác ah, em ko có vớ nên em trừ tiền lại cho bác nhé, sẽ free ship cho bác luôn. như vậy tổng tiền của bác là 630k bác ah.
    Số tài khoản của em ở phía dưới tpic đó bác. Bác nhớ cho em địa chỉ để em chuyển hàng cho bác nhé. Thanks!

10. hoanganhhvbc

hoanganhhvbc Thành viên Năng nổ

Dòng này E thấy VĐV của Indo dùng trong giải Axita Cup

11. phungviethoa

Có gì trước khi gửi tiền mình allo cho bác, mà chỗ mình ko có vietcombank bác ơi! chỉ có viettinbank, agribank, VPbank thôi! Gửi bác đóng hộp đàng hoàng bác nhé!
    À bác có quấn cán vải ko? Nếu có chuyển luôn cho mình 1 quận màu trắng nhé! loại victor hoặc mmoa cũng được!

12. phungviethoa

Hết tiền nên mua cái này về cho bạn gái dùng thôi bác à! Ko nói đố nó biết là giá bao nhiêu :D
    Cứ để tình trạng nó ko có vợt như thế này diễn ra mấy con zf, zs, lyd nó cho sước sát hết :(

13. hoanganhhvbc

hoanganhhvbc Thành viên Năng nổ

:)).Cứ đưa cho ZF cho bạn gái bác nó kinh luôn đi :)

14. phungviethoa

Nó cầm zf đánh hoài à! Mà zf thân cứng vồ cầu trên lưới và bỏ nhỏ rất sướng (hay đánh đôi nam nữ nên nó toàn đứng lưới mới chết chứ)
    Sức nó thì có đâu mà đập nên mình chỉ bảo nó cách nữa đập nửa chém khi bị phát cầu cao sâu hoặc phông thuận tay lại, còn gái thì khá dẻo phát mà ép vào tay ve thì nó vặn được người đến tận gần vai bên trái luôn (Cái này cũng là ưu điểm của zf luôn)
    Tính ra con gái phong trào hoạt động ít hơn con trai rất nhiều nên nó đếch biết sợ zf đâu bác à :(
    Lại đến em zs, lyd màu mè khá đẹp nữa chứ, con gái thích màu mè mà :(

15. olala1010

olala1010 Trọng tài chuyên nghiệp

vợt giá bình dân nhỉ, bác nào cùng thử đi rồi cho cảm nhận nhé ^^

16. lumcauchuyennghiep

Có gì sáng mai mình bổ sung thêm tài khoản Agribank cho bác tiện giao dich. Sorry quấn cán vải bên mình không có hàng bác nhé.

17. lumcauchuyennghiep

Vợt này đánh khá ngon bác ah, đập cầu cắm và uy lực, tạt cầu và lên lưới rất nhanh, gọn.

18. lumcauchuyennghiep

Mình đã bổ xung tk Agribank rồi đó bác [MENTION=50041]phungviethoa[/MENTION]

19. phungviethoa

Ok! Mà có gì mình đổi lại dây bg65 và căng 10,5kg thôi! bg65ti + 11kg con gái đánh hơi quá :D
    Khi nào gửi tiền mình allo cho địa chỉ nhé! bạn căng dây rồi gửi cho mình :)

20. phungviethoa

Cùng chung ý tưởng :D
    Thấy bạn ấy bảo vợt + lưới bg65ti căng luôn = 630k suy ra: vợt + lưới bg65 = Chắc tầm 600k! Lưới bg65 nếu căng ở quán là 130k, bg65ti 150k! Thiếu 10k chắc bạn ý khuyến mại :D (2 cái quấn cán coi như bù vào tiền ship) thế là rẻ hơn mua ở HN rồi :D

Đang tải...