Hạnh phúc từ trái cầu !

Thảo luận trong 'Tạp chí cầu lông' bắt đầu bởi tunglam, 1/7/11.

1. tunglam

tunglam Thành viên Xuất Sắc

Từ khi gia đình mình hoàn tất sân cầu lông, cả nhà cùng đam mê, bạn bè sớm chiều lui tới ngày nào cũng đông vui như mở hội ! Vợ chồng mình lại là đôi kết dính nhất trên sân cầu ! Mới cảm giác hạnh phúc ngất ngây tư trái cầu mang lại ! Phải cảm ơn vô hạn vị Tổ sư của môn thể thao đầy Thánh thiện này !:love: :5:

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Hiếm có cặp vợ chồng nào hòa thuận trong khi chơi thể thao như vợ chồng bác đấy, thường thì em thấy vợ chồng mà đứng cùng một bên thường rất hay cãi nhau :)) . Chúc mừng vợ chồng bác, chúc mừng gia đình bác đã sở hữu được một sân cầu riêng. Hy vọng sẽ được gặp và giao lưu tại sân tư gia của tunglam ...

PS: Em chỉ thường khen người mà em yêu thương có nụ cười Thánh thiện. Không ngờ bác còn cho rằng môn cầu lông là môn thể thao Thánh thiện. Cái này mới lạ nhưng không biết có đúng không nữa :D

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Giá mà được về HD ăn bánh đậu xanh, mua tương bần và chơi cầu lông tại sân của gia đình bác Tunglam nhỉ :D

4. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

một chuyện tình thật dễ thương với Badminton..chúc cho cái niềm vui này của bác sẽ lan tỏa...

5. tunglam

tunglam Thành viên Xuất Sắc

Cám ơn những người bạn chưa biết mặt đã thấy gần gũi tấc lòng . TL và PH (Tên bà xã ) xin hứa :1, Không "cãi nhau" trong (Cả ngoài nữa) sân cầu lông . như đôi... Gà Già ...Xập xoè Cánh Vợt... Vờn nhau và Cho cầu Thiên hạ Đập mà run tay không dễ đập ! 2, Môn cầu lông "Thánh thiện" bởi nó cho ai Hạnh phúc, sức khoẻ, niềm vui ...dễ gần, dễ mến, dễ chấp nhận ! Thánh thiện nhiều hơn cả Nụ Cười ! 3, Gắn bó "Vĩnh hằng" với cầu lông , Khi sống đứng chung sân, khi "Viên tịch" nằm chung ..."Hầm chữ Nhị ( = ) " ! 3, Kết nối dài lâu : Sân cầu - Gia đình - Bè bạn ! Xin chào và Nối vòng tay lớn !..:musik_chor:

6. Habadminton

Habadminton Thành viên Chính thức

chúc sân cầu của bác ngày càn đông thành viên và vợ chồng bác ngày càng hạnh phúc!!!!!!!!!!!!!

Đang tải...