Hàng loạt chân dài sắp phải lên sàn vì em NRZSP. Bao lâu sau thì NRZSP sẽ lên sàn?

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi Trần Trung, 15/9/13.

1. Trần Trung

Trần Trung Thành viên Năng nổ

Hàng loạt các em NRZSP được lên sàn để chuẩn bị đón em NRZSP về.

Z-Slash ghi kỷ lục với 433km/h. Giờ Z-Speed phá kỷ lục với 492km/h. (chả nhớ chính xác nữa) Z-Force cho cú đập uy lực tác động tới 15kg. Ấy thế nhưng với người trần mắt thịt như chúng ta thì chúng ta sẽ đạt được bao nhiêu trong những con số mộng mơ đó?
    Z-Speed trong tay Koo lên được 492km/h ko có nghĩa là amatuer chúng ta cũng phải đạt được ~246km/h.
    Nó là 1 trải nghiệm tốt. Nhưng nếu có điều kiện thì các bác hãy thử cảm giác trải nghiệm. Chứ đừng vì thế mà cho hết những cây vợt thân yêu của mình lên đường để đón em nó về mặc dù chưa biết liệu có hợp tay mình không.

Các bác hợp công? Không có nghĩa là với Z-Force thì các bác sẽ như hổ mọc thêm cánh. Vì có rất nhiều em mặc dù ko phải thuần công nhưng lại rất hợp với các bác như Arc10, Arc11, hay thậm chí là NS9900.

Phòng marketing của các hãng làm việc rất tốt để chúng ta mua hàng của họ. Mua những sản phẩm mới của họ. Nhưng quảng cáo không phải cái nào cũng đúng sự thật.

1 person likes this.
  2. Hoàng Gầy

Hoàng Gầy Thành viên Năng nổ

Có lẽ những anh em theo xu hướng này cứ thấy vợt mới nhất ra là xúc thôi, còn hợp hay không thì nó đều là vợt, vụt được hết.
    Lợi lộc được cho những ai đang tìm vợt cũ :D
    Em bị cái tò mò, hay để ý nên thấy sân chỗ em có nhiều bác đánh phủi, cầm vợt còn sai, đánh cầu theo phong cách đưa cầu qua lưới, nhưng túi bao giờ cũng 3-4 vợt toàn hàng xịn đét. Cũng là cái thú!

3. tuancaulong

tuancaulong Thành viên Chính thức

em là em thích xúc vợt cũ đang thích dáng chuẩn của nhiều em mà giá hiện tại cao quá không dám múc keke

4. tuananhnguyen3011

tuananhnguyen3011 Thành viên Năng nổ

chờ arc 11 lên sàn :))

5. Trần Trung

Vợt mà ko đập đc nữa thì thành búa tạ à bác ;))

6. tunghoang

tunghoang Thành viên Xuất Sắc

hic sai thông tin tùm lum bác Trần Trung ơi, kỉ lục của ZS là 421km/h còn kỉ lục mới của ZSP là 493km/h, của ZF là 19kg.f và Tan đập lên 493km/h chứ hem phải Koo :D
    còn có mới nới cũ là xu hướng chung của đại đa số con người mà :D nếu dư dả thì chẳc ko ai phải bán vợ...t yêu dấu làm gì, nhưng trong thời buổi khó khăn này muốn được trải nghiệm cái mới thì đành phải cho cái cũ ra đi thôi :D người ta dùng vợt vì 1 phần là thích cây vợt đấy nữa. giá Arc10 Arc11 hay NS9900 cũng đâu kém VTZF nhiều, vậy tội gì mà ko cố gắng thêm 1 ít để có thể mua được cây vợt mà mình thích nhất. Giống e chỉ thích cây Arc10 Premium nên phải tìm mua bằng được, mặc dù vẫn có Arc10 đỏ và Arc10 PG lên sàn :)

7. Apollo17

Apollo17 Thành viên Xuất Sắc

Bác cho ý kiến hay quá, cứ đứng núi nọ trông núi kia công nhận mệt thật. Đổi thay mãi chả biết đến bh mới có được vợt ưng ý. ( mà Z speed do Tan test 493km/h bác ạ :p )

8. donkeybap

donkeybap Thành viên Tích cực

Ôi, muôn đời chân dài đi với đại gia. Mình cứ hương đồng gió nội mãi thôi :):frown:

9. Trần Trung

thì tại em cũng ko quan tâm lắm nên là sai với nhầm loạn xì ngầu các bác ạ. viết bài còn chả buồn check lại thông tin vì thấy nó phù phiếm quá.

10. thienphuc1207

thienphuc1207 Thành viên Chính thức

bác nói quá đúng ,quan trọng là hợp tay chứ không phải cao cấp ,e bán ns9900 để mua lại e vol 9 ltd vì hợp tay này

11. diao8x

diao8x Thành viên Năng nổ

Em chọn vợt theo lối chơi của mình, sau đó mới đến thẩm mỹ :). Thú thật là thấy các bác muốn cưới vợ mới trong lòng ai chả có chút thèm muốn. Nhưng nghĩ lại " cơm " vẫn là nhất. hehe

12. kiemma

kiemma Thành viên Năng nổ

Nhiều khi hương đồng cỏ nội còn "ngon" hơn chân dài bác nhỉ. Nhưng cũng phải rang thử chân dài 1 lần xem khác hương đồng cỏ nội thế nào.

13. platin1503

platin1503 Thành viên Tích cực

anh em đa phần là dân phong trào. Mục đích đến với cầu là đam mê, là rèn luyện thể thao là niềm vui mỗi buổi đi làm về. Trong đam mê đó thì cũng là đam mê với cây vợt, có được thì vui.

Bác Trần Trung nói không sai nhưng mỗi người 1 sở thích và đam mê. Em khuyến khích mua vì nhiều lí do và lí do lớn nhất là để cầu lông phát triển mạnh hơn nữa.

14. suzume

suzume Thành viên Tích cực

Mọi thứ đều có lý, em cũng có lý khi chạy theo hàng hot :d.
    - đơn giản là thấy vui, tự tin, hào hứng khi chơi hay chém gió cùng bạn bè
    - dành thêm chút thời gian xem xét, ngâm cứu về nó. Chính điều này làm cho em yêu thích cầu lông hơn
    - vì là gà nên có vũ khí của thần tượng mà chiến thì cảm giác cực kỳ phấn chấn theo kiểu like a boss
    Ngoài ra, đổi vợt mới bán vợt cũ cũng góp phần tạo điều kiện cho ace chưa rảnh rang lắm về tiền bạc.

15. yeuemthu

yeuemthu Thành viên Năng nổ

mình cũng hay ham thử vợt mới ( đặc biệt là thay quấn cán cho vợt thay liên tọi :D). 1 phần là muốn thử công nghệ mới nhất của vợt, nhưng lý do chính là vẫn chưa tìm được vợt ưng ý nên vẫn phải đổi liên tọi :))

16. quyetyonex

quyetyonex Thành viên Tích cực

Em cũng máu đổi lắm nhưng lúa mất mùa , nghĩ lại giờ sức khỏe có hạn lại thích đánh cầu nhanh và đập điểm nên đổi chân dài nặng quá cũng không sướng . Thèm lắm nhưng đành chịu

17. shandong

shandong Thành viên Tích cực

quan điểm của em là thuần 1 dòng vợt và chiến lâu dài, còn nhiều thứ phải hoàn thiện hơn là trải nghiệm các ng đẹp

18. satmoclong

satmoclong P.Tổng Trọng Tài

Ngồi hóng mấy cây 11 lên sàn thoai :))

19. tunghoang

tunghoang Thành viên Xuất Sắc

nói chung mua vợt cũng 1 phần do đam mê nữa, đam mê là ko giới hạn ^^
    như e hồi bị chấn thương tay phải chuyển qua đá bóng, cũng mua 1 đống giày mặc dù đi ko hết, tính ra bây giờ hơn chục đôi giày đinh rồi :D thỉnh thoảng buồn lấy vợt hay lấy giày ra ngắm hay lau chùi cũng bớt buồn đi phần nào :))

20. dat281089

dat281089 Thành viên Năng nổ

một cách thúc đẩy kinh tế của người nhật :24:

Đang tải...