[Trao Giải] Hàn vợt

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi dangtrung95, 26/10/13.

1. dangtrung95

dangtrung95 Thành viên Chính thức

Các bro cho e hỏi vợt thế này liệu có hàn được không ah e đánh tạch cầu cái mà nó gẫy luôn đúng là hàng proace càng ngày càng kém
    Cơ bản vợt này của bạn e nó ms mua được hơn tháng mà nó thì chả mấy khi đánh nên nếu hàn được cho nó chơi thôi ah chứ vợt e thì e vứt luôn rồi :(

2. duycuong88

duycuong88 Thành viên Chính thức

hàn thì hàn đc nhưng mềnh nghĩ mua cái khác, pro bjo hay thế lắm, đánh mang bực vào mình thôi

3. dangtrung95

Ukm nếu là của mình thì vứt luôn rồi đây thằng bạn mua để học đại học nó đánh cũng kém nữa mà mua cái sweetspot 900 này gần 900k ước gì mình cũng có từng đấy tiền mà mua vợt :(

4. dangtrung95

Các bác giúp e với :(

5. dangtrung95

Các bác giúp e với :(

6. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Bác ở đâu ạ? nếu ở HN thì có nhiều điểm để hàn lắm, gãy kiểu gì cũng có thể hàn được mà, nhưng vị trí gãy như vợt của bác kể ra cũng hơi khó đấy. Nếu hàn để học bộ môn cầu lông ở các trường Đại học thì được bác nhé.

7. duy112468841

duy112468841 Thành viên Tích cực

mang xuống Hoàng Quốc Việt. hàn nhiệt, 150k 1 vết. nhưng mình nghĩ tốt nhất là ko nên hàn. đổi qua hãng khác chơi đi. vợt forza dc đấy, hàng tàu nhưng mà độ bền thì thôi rồi

8. kiemma

kiemma Thành viên Năng nổ

Ủng hộ bác thớt hàn lại để dành đi học, lỡ có va chạm hay quẹt sân xi măng cũng hok/đỡ xót. Nhớ lại hồi đó đi học cầu long mua 1 cặp vợt 20k đó bác. Đến giờ e còn giữ nè. Hi hi

9. hungdaicuong

hungdaicuong Thành viên Tích cực

Vứt đi mua cái mới mà dùng đánh mấy con này xong hỏng hết tay cố gắng một tí mua con raiprer 88 ý của apac vừa rẻ mà đánh an toàn cho tay

Đang tải...