[Tìm kiếm] Hải Phòng - Có bác nào ở 4rum chơi cầu ở TP Hải Phòng không?

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi Luonghai, 11/10/11.

1. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Tình hình em sắp đi công tác Hải Phòng 2 ngày, có bác nào chơi cầu ở TP Hải Phòng không ạ? Có thể cho em đến chơi ké 1,2 buổi nếu sắp xếp được time được không ạ :D

2. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

empty quá,thế là CT sẽ bơ vơ nơi TP Hoa Phượng Đỏ ờ,hihi
    pé có ý kiền nì : nếu k B thì CT đi vòng vòng làm photograper đi ạ,về share ảnh với mọi người ở 4rum CT nhé ;)) ;))

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hihihi...đó là đề phòng thôi pé ạ, chỉ sợ time buổi tối phải đi ăn với CN Hải Phòng thì không giao lưu cầu được thôi. Dù sao cũng rất muốn được giao lưu cầu với các bác đất cảng.
    Đã có số của Mr Kiên chủ tịch CLB Lê Chân, hy vọng sẽ sắp xếp được time để được giao lưu cầu cùng các bác 1 buổi :)

4. Ledinhcang

Ledinhcang Thành viên Chính thức

Chúc chị hải có chuyến đi vui vẻ và thành công trong công việc

5. tuanpra

tuanpra Thành viên Năng nổ

Hôm nay mới vào topic này đọc nên mới biết LH đi HP. Mình có rất nhiều số của các bác trong CLB Lê Chân Hải Phòng đấy. Các bác ấy tiếp đón rất nhiệt tình luôn.:D Hi vọng được về HP giao lưu một lần nữa.

--- Cập nhật thêm ---

Hôm nay mới vào topic này đọc nên mới biết LH đi HP. Mình có rất nhiều số của các bác trong CLB Lê Chân Hải Phòng đấy. Các bác ấy tiếp đón rất nhiệt tình luôn.:D Hi vọng được về HP giao lưu một lần nữa.

6. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Tks anh Tuấn pra, Em cuối tuần sau (22 & 23/10) mới đi anh ah, hy vọng được giao lưu với các bác HP ^^

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Có CLB nào ở gần khách sạn Hải Quân thì tốt quá nhỉ? Trong khách sạn Hải Quân em chỉ biết có sân tennis trên sân thượng ^^

8. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Đã kết thúc chuyến công tác Hải Phòng, và cũng đã tranh thủ đến CLB Lê Chân giao lưu được với các bác 2 set cầu vì thời gian k cho phép chơi lâu. Các bác CLB rất vui vẻ và nhiệt tình. LH xin cảm ơn bác Nhanlvep, bác Tuấn pra, Bác Kiên chủ tịch và các bác CLB Lê Chân (Mặc dù hôm đó không gặp bác chủ tịch :D). Hy vọng sẽ có ngày đón các bác giao lưu tại HN :)

9. khanhtung182

khanhtung182 Thành viên Tích cực

hj mình cũng thuộc biên chế của clb Lê Chân Hải Phòng đây
    Rất vui vì CT đã giao lưu với câu lạc bộ, Hôm đó còn ở trên hn nên ko về được mặc dù đã có lệnh triệu tập để đón chị Hải

10. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Cảm ơn bác Khanhtung182, vì thời gian có hạn nên chỉ được giao lưu với CLB 2 set nhưng LH thấy rất vui, các anh, các chú trong CLB rất vui vẻ và nhiệt tình. Hy vọng sớm được giao lưu 1 lần nữa với CLB Lê Chân :)

11. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Chú dạo này đi đâu mà không thấy onl nhỉ

12. star1980

star1980 Thành viên Chính thức

Cho mình hỏi có nhóm nào đang sinh hoạt gần EIB - CN Hải Phòng không, cho mình tham gia với. Thank!

13. SieuSIM

SieuSIM Thành viên Năng nổ

EIB là ở đâu hả bác?

14. toanlopdrc

toanlopdrc Thành viên Tích cực

Welcom. mình đánh sân Máy Tơ ngay đầu ngã 6 thôi, time buổi tối 18h đến 20h. số của mình 0988463906 .

15. toanlopdrc

toanlopdrc Thành viên Tích cực

Bác qua sân Máy tơ mà chơi

Đang tải...