[Chia sẻ] Hà Nội - Vợt Ni-Ling N90 II cần anh em chỉ giáo

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Li-ning' bắt đầu bởi daovanhanhxm, 16/5/11.

1. daovanhanhxm

daovanhanhxm Thành viên mới

Mình vừa được tặng một con N90 II, không biết chất lượng hàng họ thế nào, giá em này ở VN là 5tr7 .Ae nào ở gần Hoàng Quốc Việt qua giao lưu thử vợt nhé. Địa chỉ số 2 Hoàng Quốc Việt - Tòa nhà Nông nghiệp Việt Nam. Thời gian mình hay chơi 4h30 - 7h30 (mình chơi phong trào nên cũng khó phân biệt vợt ngon hay ko ngon)
    Phone 01666612882, nick hanhjsc

2. daovanhanhxm

Uppppppppp, ko có ae nào gần cầu giấy qua thử vợt nhỉ

3. cuongvbapl

cuongvbapl Thành viên Chính thức

Bác có bán lại không?he he

4. phuong3110

phuong3110 Thành viên Chính thức

bạn muốn mua cây này à.mình có một cây mới căng lưới 1 lần nhưng đánh ko hợp tay nên ít đánh còn mới nguyên,bạn thích mình để lại cho sdt của mình 0947260995 mình tên Minh nhé.
    Sorry bác chủ thớt vì tội làm nhiễu topic của bác nhé :d

5. loicauchuc

loicauchuc Thành viên Năng nổ

bác nào còn cây vợt này cho em đánh thử với! cả đời chưa bao giờ động đến cái vợt tiền triệu ! thèm :x

6. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Ôi ôi! Hàng khủng, nghe danh nhiều quá mà chưa được chạm tay vào em này. Hum nào loicauchuc đi thì cho anh đi cùng để chiêm ngưỡng nhé!

7. daovanhanhxm

Vợt mới đánh được 3 tuần. AE nào gần Cầu Giấy thì qua giao lưu. Nếu ae nào đánh mà kết thì mình bán lại cho anh em giá tốt, tầm 3 tr+ . Mình mới chơi dùng vợt này hơi lãng phí.

8. cuongvbapl

Fix thêm nữa đi bác. 2mets5 là em khênh liền!

9. luckyluke

luckyluke Thành viên Chính thức

hix bác ném đá tảng quá, con này e thấy giá là 5,7tr lận mà. e đã qua chỗ bác Hạnh này thử vợt rồi ah. vợt chất thật.

10. cuongvbapl

Chủ thớt đưa giá 3 mét mà. Tớ chỉ xuống thêm có tí xíu. Thỏa thuận mà bạn.:63:

11. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Bác cho biết cảm giác lúc chiến đấu cùng em nó như thế nào?

12. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Chắc code cây vợt ở đây nè bạn
    http://manhlamsport.blogspot.com/p/phan-biet-vot-that-gia.html
    Nó ra tiếng Trung thì Google Translate là ra nhoa
    Ông này chuyên đi Trung quốc mang Lining về bán đấy

13. cuongvbapl

Vợt cứng và đầm. Cảm giác cầu thật tay. Công thích. Nhưng mà ve thì hơi oải. Hic!

14. luckyluke

luckyluke Thành viên Chính thức

e là dân "a ma tơ" lại chưa bao h cầm vợt tiền triệu. nhưng phải nói từ nước sơn trở đi đã thấy mê tít rùi, chỉ tại e yếu nên sử dụng e này ko thấy có hiệu quả.

15. classic

classic Thành viên Chính thức

Cứ phải đọ kiếm mới biết chất của Lining e đã chứng kiến N90 gãy gục khi đọ kiếm với Yonex TI3. Từ đó ớn luôn, ko dám nghĩ tới Lining.

16. nhoxlj_love

nhoxlj_love Thành viên Chính thức

cây lining n90 hình nhu8 là Lin Dan đang dùng đấy..e cũng từng rất thích hàng lining (vì hâm mộ mấy tay vợt ng TQ ^^!)
    E cũng từng mua 1 cây lining giá 3tr7,cây mà bao chunlai sử dụng..nhưng đánh chưa được 3 tháng thì bị va chạm nhẹ với cây nanospeed 9000 và e nó đã gãy làm đôi

17. ManhLamSport

ManhLamSport Thành viên Năng nổ

cậu ah`...cậu nói cây BAO CHUN LAI dùng có phải cây Storm N70 không?và nếu đúng là vậy thì cậu mua cây đó với giá 3tr7 ah`..cây đó cậu mua ở đâu vậy?vì mình không dám chắc cây cậu mua đó là vợt THẬT đâu nhé...nếu cậu có nghi vấn gì có thể pm mình qua yahoo:lamvoi1212@yahoo.com hoặc ghé thăm Blog mình nhé:
    www.manhlamsport.blogspot.com

18. nhoxlj_love

nhoxlj_love Thành viên Chính thức

vâng là cây đó đó bác ạ...e mua ở hồng sport..nhưng vì ông thầy của e quen biết với chủ tiệm nên lúc thầy dẫn e đi mua thì e đc giảm 200k ạ ^^! chứ giá đúng của nó là 3tr9 ạ ^^! vợt thật hay giả thì e cũng ko biết nữa..vì thấy nó đánh ngon là đc,,nhưng có vẻ nó ko đc chắc chắn cho lắm ^^!

19. ManhLamSport

ManhLamSport Thành viên Năng nổ

Chào cậu...Cậu mua ở Hồng Sport thì mình ko dám chắc...nhưng mà cây vợt này mua ở bên TQ giá Gốc đã là 3tr8 rồi...không thể nào họ bán cho cậu mà họ ko lấy lãi 1 xu nào cả.Nói thật cây N90 của Lin dan dùng mình có thể lấy giá gốc là 4tr4.Nhưng mà về VN họ lại bán là 5tr7 .Vậy cậu thử tính xem.Họ lãi bao nhiêu tiền...Đó chỉ là góp ý của mình sau khi mình đã so sánh giá của cây N70 này....Còn a e nào có ý kiến khác xin mời góp ý tự nhiên nhé.....Cảm ơn cậu nhiều...:64:

20. khanhmtak45

khanhmtak45 Thành viên Tích cực

Nghe ManhlamSport nói chuyện nghe hay quá :teeth: cũng muốn mua ủng hộ 1 cây. Mà mua hàng xách tay bảo hành sao đây?

Đang tải...