[Chia sẻ] Gửi BTC TGCL LEAGUE và toàn thể ACE diễn đàn

Thảo luận trong '2012 Tgcl League' bắt đầu bởi mabu0811, 12/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Trước tiên thay mặt cho CLB VĨnh Yên gửi lời xin lỗi đến BTC giải, các CLB tham gia giải và toàn thể các ACE diễn đàn. Ngày hôm qua là ngày CLB Vĩnh Yên gặp CLB ACUD.

Em viết những lời này không phải là để giải thích hay lấy lý do này lý do nọ để thanh minh cho sự việc ngày hôm qua. Em cũng là con người đam mê với cầu lông. Thích giam gia vào các giải cầu lông vì thế em mới đứng ra để thành lập 1 CLB Vĩnh Yên như bây giờ. Quả thật về kiến thức quản lý CLB của em còn quá ít nên mới xẩy ra sự việc như thế này. Một 1 ngày không có 1 VĐV nào đi đánh giải. Việc này do ai? Do chủ tịch CLB chứ không ai khác được. Việc thông báo đến các thành viên CLB đi đánh giải ngoài chủ tịch chắc không còn ai nữa. Và người đăng ký các nội dung ở các vòng đấu cũng là người đứng đầu CLB. Vì sao ngày hôm qua BTC lại không có thông tin gì --->> trách nhiệm của ai? Trách nhiệm của CT CLB đúng không ạ. Đó là em. Vì vậy nguyên nhân ngày hôm qua là do mabu0811 - Chủ tịch Vĩnh Yên.

Một ngày đi đánh giải là 1 ngày vui vẻ nhất của em. Em viết những lời này cũng không mong là nhận được sự thông cảm cho mình. 1 ngày đi từ 6h sáng để xuống đánh cho kịp giờ. Đi lại cũng căng thẳng lắm chứ các bác, đấy là chưa nói đến chi phí xăng xe, cầu phà, ăn uống .v.v. các bác ạ nhưng mà cũng chỉ mong đến ngày để đi. Cũng chỉ vì quá đột xuất mà không có 1 ý kiến thông báo gì mà gây ra 1 việc không đáng có vậy đã có người cho là hèn nhát. Em nghĩ việc này chắc chắn sẽ không xảy ra nữa.

Em xin ghi nhận ý kiến đóng góp của bác Klar và tất cả các thành viên trên diễn đàn.

CLB Vĩnh Yên xin chịu hình phạt của BTC TGCL LEAGUE dưới mọi hình thức.

5 people like this.
  2. bapcai

bapcai Thành viên Xuất Sắc

e cũng chẳng biết phải nói gì, lỗi thì cũng có phần lỗi của chủ tịch 1 phần, 1 phần cũng do các thành viên chưa đủ sự nhiệt tình, nhưng có chủ tịch nào mong muốn sự việc này xảy ra đâu, e thấy như bư là quá tuyệt rùi, các đội ở HN thì k sao, đội VY thì xa, mỗi lần đi đánh giải đều có nhiều những cái lích rích k liệt kê hết được, mà a bư cố gắng vì đội như vậy rùi.
    Còn 2 lượt đấu nữa, a bư cùng cả đội cố gắng nhé :

1 person likes this.
  3. mabu0811

Cám ơn bắp nhiều nhé. Còn 2 trận nữa VY sẽ cố gắng hết mình

4. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Hôm qua các bác không xuống bọn em phải đi ăn một mình hjc

1 person likes this.
  5. prosport

prosport Thánh vũ

Tuy nhiên có một điều Pro em thắc mắc:
    Đành rằng là CLB có thể bận, các thành viên thiếu nhiệt tình, dẫn đến các bác không thể xuống đánh được. Nếu chỉ vì điều đó thì không có vấn đề gì. BTC sẽ xử thua 0-6 và bên thiệt thòi chính là CLB các bác.
    Thế nhưng tại sao đã không xuống được mà bác lại không thông báo cho BTC 1 tiếng, để các bác ấy hết đứng lại ngồi, sốt ruột, ACUD thì chờ đợi. Nếu bác Bư không gọi điện được vì lí do gì đó thì bác cũng phải dặn người khác trong CLB thông báo cho BTC chứ?
    Thật sự ngày hôm qua đã rất nhiều người lo lắng cho các bác. Nói dại trên đường các bác xuống đây, nhỡ xảy ra việc gì...
    Cái giải này cũng như cả BTC lẫn các CLB toàn các anh em chơi với nhau, quan tâm đến nhau, nên nếu lỡ có không tham gia được người ta cũng chẳng trách các bác, vui là chính mà. Trách là trách chuyện các bác không nói một tiếng nào để bao người phải chờ đợi và lo lắng thôi!

1 person likes this.
  6. ACUDclub

ACUDclub Kiện tướng<br><font color=green>Vô địch L

Hôm qua VY không cho ACUD có cơ hội phá cầu của BTC hơi bị tiếc, nhưng mà buồn nhất là các bác phá nát đội hình chiến đấu K2 của chúng em... làm ae vật vã với mồi ... Ợ ợ... Em đề nghị hình thức kỷ luật VY là đền bù cho ACUD vụ này :party3:

PS. Mà khổ thân nhà em, mắt kém ngồi dán ... vào ghế trọng tài 6 trận ngáp lên ngáp xuống như nghiện, may ko có con gì bay lạc vào :2d4: chứ không thì die..

Chỉnh sửa cuối: 12/11/12
  7. mabu0811

@Prospost: Trách nhiệm là do em mà bác.

8. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Bên bác không phá nhưng nhà em và pháo đài láng phá cũng mất 6 ống rồi bác ạ hjc

9. bapcai

nhà mình chắc phá luôn cả phần VY đây mà :))

10. namsport

namsport Chủ tịch CLB

Mong sao chủ tịch và các VĐV, các thành viên CLB Vĩnh yên đoàn kết và nâng cao ý thức trách nhiệm để những vòng đấu sau của giải được diễn ra tốt đẹp.

1 person likes this.
  11. Khoai Tây

Khoai Tây Chủ tịch CLB

có những nỗi niềm riêng của CLB VY khi tham gia giải mà chỉ những ng hiểu a bư mới biết đc...
    còn a Bư cũng sai khi biết đc đội hình ko tham gia đc thì nên alo một tiếng bác klar biết thì mọi chuyện đơn giản hơn :). đôi điều ...^^

12. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

a Bư đã nói thế thì ắc hẳn đã có những nguyên nhân khách quan cũng như chủ quan. VY còn 2 trận nữa, anh í đã nói là sẽ cố gắng hết mình. Đúng là so với 7 CLB còn lại, VY là nơi xa nhất, nhưng cũng điều đó chứng tỏ CLB đã cố gắng hết mình trong những vòng đấu vừa qua. Em cầu chúc CLB sẽ lại gắn kết như trước, chúc VY sẽ sớm vượt qua được thời điểm khó khăn này...

p/s: mong các bác thông cảm cho CLB VY. thân mến.

2 people like this.
  13. mabu0811

Em đã nhận thấy lỗi của em rồi mà bác Khoai :D

14. bapcai

hí hí, ý a khoai chủ yếu ở câu đầu mà a bư :)

15. bapcai

hí hí, ý a khoai chủ yếu ở câu đầu mà a bư :)

16. tuanh1974

tuanh1974 Thành viên Xuất Sắc

cố lên bác nhé .....................................

1 person likes this.
  17. mabu0811

Cám ơn bác Tuanh đã động viên em hết cầu tặng bác rồi :D

18. LaQuocDuc

LaQuocDuc Trưởng BTC

Vĩnh Yên còn 2 trận nữa với Hà Bắc và In-Out nên nên quyết tâm oánh với sự nhiệt tình như những trận mở màn thì mọi chuyện sẽ đi vào quên lãng. VY đã nhiệt tình đăng ký tham dự giải và qua vài lần chứng kiến đội ngũ anh em VY oánh các trận mình thấy cũng rất máu lửa. Vấn đề là chủ tịch Mabư & các thành viên kỳ cựu cần thể hiện cái nhiệt tình của mình bằng hành động thực sự thì mới thuyết phục được anh em CLB nhiệt theo. Action's better than words
    Chúc VY đoàn kết và chiến máu lửa. Thắng thua trong một cuộc chơi ko quan trọng bằng niềm vui từ sân chơi ta có được:eek:ly2:

19. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Chỉ một lời thông báo với ban tổ chức mọi việc sẽ đơn giản hơn nhiều nhưng để làm một cuộc gọi này nếu em là bác Bư thì em nghĩ cũng thật không đơn giản! :):):) Đây cũng là một kinh nghiệm không mấy vui vẻ gì nhưng rất quý cho những đội sắp tham gia giải TGCL 2013 để sự việc này chỉ diễn ra một lần duy nhất vào tuần trước. Chúc Vĩnh Yên thể hiện được phong độ tốt nhất ở 2 vòng đầu cuối! :D

20. thanh_CLVN

thanh_CLVN Thành viên Tích cực

Những cái gì cần nói anh em trên Diễn đàn TGCL đã nói hết rồi. Mabu ơi cố lên nhé. Anh em Ban tổ chức ơi cố lên nhé đừng buồn và đừng suy nghĩ nhiều nữa.

1 person likes this.
Đang tải...