[Chia sẻ] Góp ý về Việc cập nhật lịch thi đấu của giải..

Thảo luận trong '2013 Tgcl League' bắt đầu bởi newbie3, 14/5/13.

1. newbie3

newbie3 Thành viên Chính thức

Thưa các bác Ban tổ chức...em là một thành viên thường xuyên theo dõi giải đấu của diễn đàn chúng ta...nhất là khi đc xem trên ti vi diễn đàn của chúng ta rất mạnh về việc tổ chức thì đấu giữa các clb, và cũng như trao đổi kinh nghiệm, chia sẻ thông tin...nhưng em thấy các bác nên cập nhật lịch thi đấu vào cùng một khu vực...để tiện theo dõi cũng như đi cổ vũ...đến khi các bác có thay đổi về lịch thi đầu thì các bác mới tạo một bài mới....còn lịch thi đấu ít cập nhật, chỗ kết quả(có cập nhật thường xuyên)..cái này thì các bác làm quá chuẩn rồi....em nói phần TGCL leage 2013 ấy ạ...,đội hình cùng với banner thì em không nói...Việc các bác làm như vậy khiến cho người theo dõi như em không biết chính xác lịch thi đấu mà lại rất khó để biết...vì bài mới nằm cùng với những bài cũ...các bác xem thế nào ví dụ có thông báo mới về lịch thi đấu thì để chỗ nào cho tiện theo dõi ví dụ như gần banner của giải chẳng hạn...ngoại trừ ban tổ chức và các clb...vậy còn người theo dõi kết quả cũng như muốn đi xem và cổ vũ thì em chịu ....các bác kiểm tra xem e nói sai chỗ nào...các bác bỏ quá cho em...

Chỉnh sửa cuối: 14/5/13
  2. Bựa nhân

Bựa nhân Thành viên Tích cực

có cái mục Thông báo BTC e thấy từ ngày khai mạc đến h vẫn ko thay đổi gì cả

3. kythuatcaulong

kythuatcaulong Thành viên Năng nổ

Công nhận, lịch thì đổi ngày rồi mà baner lịch thi đấu vẫn giữ nguyên, các bác góp ý quá đúng lun.

4. klar

klar Trọng tài

Không biết bác có theo dõi đúng chỗ không nhưng bác có thể kiểm tra lại trong topic này:
    http://forum.thegioicaulong.com/showthread.php?15806-Lịch-thi-đấu-giải-League-2013
    Đây là thông báo của BQT về Lịch cả mùa và lịch chi tiết mỗi vòng đấu.
    Thân,
    Klar

5. newbie3

Ngày thi đấu đầu tiên ko đúng ngày...vi ngày 17 .ko thi đấu...sau đó chuyển sang ngày 24 và lịch của bác ko cập nhật vào..việc cập nhật lịch thi đấu....thì e hay theo dõi lịch ở phần dưới banner TGCL 2013 đấy...còn nếu ko thì bác đừng để 2 chỗ cùng 1 nội dung..như thế thì làm sao mà e dễ theo dõi lịch thi đấu......e nói ví như bác không biết thông tin...thì có 2 nguồn thông tin thì bác biết tin vào cái nào...ý kiến của e....các bác xem nếu đúng thì sửa...còn không thì thôi...

6. newbie3

lịch thi đấu của các bác vẫn có 2 phiên bản khác nhau,,,,chài...

Đang tải...